ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีคะ พอดีมีโอกาสไปที่ญี่ปุ่น บังเอิญเจอ C-hr คะเลย ถ่ายรูปมาฝากคะ ผิดกฎลบได้เลยนะคะ  (อ่าน 20150 ครั้ง)

ออฟไลน์ kyonapoo

• Newbie
  • *
 :'(ส่วนตัวรอรุ่นนี้เหมือนกันคะ เห็นข่าวว่าจะเข้าไทยพอดีมีโอกาสได้เห็นตัวจริง ขนาด สวยดีคะเลยเอามาฝากคะ ไม่ได้โฆษณาแฝงนะคะ อยากให้คนที่รอเหมือนกันเห็นคะ ขอบคุณคะ ถ่ายเทียบขนาดตัวคนกับรถมาฝากด้วยคะ ไม่รุ้รถยังไม่เข้ามาไทยโพสได้ไหมคะ ถ้าผิดพลาดขออภัยด้วยคะ

ออฟไลน์ aod

• Sr. Member

ออฟไลน์ มึน!!

• -*-
ก้านไฟเลี้ยวไม่ได้มีไว้ประดับรถ เปิดกันบ้าง ไม่ต้องกลัวมันถลอกกก

ออฟไลน์ NINENOI

• Hero Member
  • Nine & Knight
Re: สวัสดีคะ พอดีมีโอกาสไปที่ญี่ปุ่น บังเอิญเจอ C-hr คะเลย
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2017, 16:58:34 »
ไม่ผิดกฎหรอกครับ อยากเห็นภายในด้วยจัง
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• SNK vs Playmore
ถึงจะเห็นไกล ๆ แต่ก็ดูออกว่าสวยครับ

รถนะครับ

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!

ออฟไลน์ Pasakorndvm

ขนาดเห็นด้านหน้าไม่ชัดยังสวยเลยครัช
'19 Honda Civic EL

ออฟไลน์ Auto

ถ่ายบนหิมะหรือครับเนี่ย แสดงว่าตัวนี้น่าจะเป็นสเปกขับ 4wd          ตัวจริงดูสวยดีครับ     แต่น่าเสียดายที่ในเมืองไทยรุ่นขับ 4wd ไม่น่าจะมีบรรจุลงตลาด

ออฟไลน์ Hadoken Shoryuken

ออฟไลน์ voodoo

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ watnu

คันสีน้ำตาล สวยมากครับ

ออฟไลน์ boyyyy

ดูดีมากครับ รออยู่เหมือนกัน
แต่ภาพเล็กไปหน่อยคับ
ถ้าได้ใหญ่ๆ จะดีไม่น้อยคับ

ออฟไลน์ Ponthakorn

ผมก็เก็บตังรออยู่คับ ขอราคาอย่างเดียวอย่าแรงแค่นั้น

ออฟไลน์ phraeboy_mz2

• My Beloved Pal !
ดูสปอร์ตมากเลยคับ ไฟท้ายทำไมเหมือนซีวิค 2016 จังคับ

ออฟไลน์ Trafalgar

ขอภาพผู้หญิงเสื้อน้ำตาลด้วยครับ เอาหลายๆภาพเลยครับ
- 1994 Toyota Corolla AE101 1.6 4A-FE MT
- 1995 Honda Civic EG 1.5 D15Z7 MT
- 1996 Mitsubishi Lancer Evolution IV 2.0 4G63T MT
- 2005 Toyota Hilux Vigo Cab 2.5G 2KD-FTV MT
- 2005 Toyota Fortuner 3.0V 1KD-FTV AT
- 2005 Toyota Fortuner 3.0G 1KD-FTV MT
- 2013 Honda City 1.5 L15A7 AT

ออฟไลน์ kiwiwi

เสียดาย...~~~
ผมลูก3คนแล้ว

เอิ่ม หมายถึง ยังไงผมก็ต้องใช้รถ 7 ที่นั่งนะครับ

เสียดาย -_-" เสียดายรถสวยๆน่ะครับ

ออฟไลน์ BrownCony

ผมพยายามซูม แล้วแต่ไม่เห็นอะไรเลย

ออฟไลน์ tnp_super

ออฟไลน์ archian

ภายนอกสวยขนาดนี้  ภายในจะสวยขนาดไหน  ยิ่งห้องเครื่องใต้ฝากระโปรงด้วยแล้ว  ไม่อย่างจะคิดเลย 

เวอร์ชั่นยุ่น  ......ซี๊ด จริงๆ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ล้อขอขอบ18 ลายแนวๆมาสด้าสามสวยเลยนะ

ออฟไลน์ carenaruk

น่ารักอ่ะ เห็นแล้วหลงรักเลย   :-* :-* :-*

• Newbie
  • *
เพิ่มขนาดคะ

ออฟไลน์ ps000000

ดูเหมือนรถมีการแต่งมาบ้างนะครับ

Nonlamer

• บุคคลทั่วไป
นี่ความสูงรถปกติหรือโดนโหลดลงมาอ่ะครับ ผมว่ามันเตี้ยแปลกๆ ....... เว้นแต่ว่าคุณผู้หญิงที่ยืนข้างๆรถจะตัวสูง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 09, 2017, 19:50:15 โดย Nonlamer »

• Newbie
  • *
ใช่คะน่าจะตัว ชุดแต่ง

• Newbie
  • *
นี่ความสูงรถปกติหรือโดนโหลดลงมาอ่ะครับ ผมว่ามันเตี้ยแปลกๆ ....... เว้นแต่ว่าคุณผู้หญิงที่ยืนข้างๆรถจะตัวสูง

สูง 157 เองคะรถน่าจะเตี้ยคะ เลยถ่ายเวลายืนมาให้ดูคะ น่าจะมุมด้วยคะ

มุมนี้เทียบแบบไม่ถ่ายด้านหน้าคะ

ออฟไลน์ Untouchable

ใจเย็นๆกันหน่อยค้าบบบ ออกหน้าออกตากันเกินไปแล้ว

แต่สีน้ำตาลก็สวยจริงแหละ

ปล.(แอบแฟนพิมพ์)

ออฟไลน์ ProVaMed

• Full Member
คนข้างๆรถ นึกว่าเป็นคนญี่ปุ่น  ::)

โดยรวมคำเดียว "สวยครับ"

• Newbie
  • *
รถคันจริงสวยมากเลยคะ ส่วนตัว ว่าดูดี เลยคะ วัสดุหน้าตา ขนาด ดูใหญ่ กำลังดีคะ

ออฟไลน์ Auto

รถคันจริงสวยมากเลยคะ ส่วนตัว ว่าดูดี เลยคะ วัสดุหน้าตา ขนาด ดูใหญ่ กำลังดีคะ
  เห็นแบบนี้แล้วจะมีคนติติงว่าเบาะหลังแคบนั่งไม่สบายเหมือนเบาะหลัง Nissan Juke มั๊ยน้า