ผู้เขียน หัวข้อ: // ราคาอย่างเป็นทางการ Audi TT TFSI Quattro - 3,199,000 บาท (นำเข้า CBU) //  (อ่าน 72235 ครั้ง)

Nonlamer

• บุคคลทั่วไป
ราคาดีงาม แต่ต้องเอาไปเปลี่ยนล้อกับหุ้มเบาะ

ออฟไลน์ NineKlao

• Hero Member
  • ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
ปล. audi อาจจะมีโชว์รูมโซนฝั่งธนด้วยนะครับ ^ ^ อยู่ระหว่างเจรจา
ทาง audi เค้าบอกว่าเค้าจะปั้น audi ให้เป็น brand premium mass มากขึ้น เทียบชั้น bmw benz ที่คนใช้เยอะๆ

พอทราบมั้ยครับฝั่งธนว่าแถวไหนครับ เห็นราคาแล้วโอเค ทำราคาได้ดีครับ เงื่อนไขวารันตี 5 ปี ช่วยเหลือฉุกเฉิน 5 ปี ถ้ามีศูนย์ฝั่งธนด้วย 

น่าสนใจมากๆ น่าจะมีโอกาสได้ใช้ออดี้บ้าง
จากที่ประกาศอยู่เส้นพระรามที่ 2 ครับ ผมดูแล้วน่าจะตรงข้าง HomePro

ออนไลน์ gorilla

ดอก 0% ด้วยนะครับ

ผมฟังโฆษณาทุกวัน

ออฟไลน์ r0u0g0e0k

• Sr. Member
คิดมากจังครับเรื่องล้อ สมมุติ เอาขอบ 19 ติดมาให้เเล้วราคาโดดไปอีก 1.5-2เเสน 

กับขายเเบบนี้ ลูกค้า เซฟเงิน ไว้ หาเปลี่ยนเอาเอง ล้อพร้อมยาง ในงบเเปดเก้าหมื่น-เเสนกว่า มีลายให้เลือกสวยๆเยอะเเยะ เเถมล้อยางเดิม เทินได้ตังคืนกระเป๋าอีกหลายหมื่น

จะเลือกเเบบไหนกันหละครับ

ออฟไลน์ MystogaN

ซื้อมาเปลี่ยนล้อ จบเลย ราคานี้

ออฟไลน์ Tedjung84

ราคาดีงามจริงๆ :)

ออฟไลน์ Ty ESC

Mx5 คืออะไร

ออฟไลน์ GoatGoat

ราคาดีงามมาก เรื่องล้อผมว่าเหมือนเค้าเข้าใจลูกค้าดีนะ
สาวๆก็แค่อยากได้สปอร์ต 2 ประตูราคาฟังได้ ล้ออะไรนางไม่สนใจ ขับได้รูดได้ก็โอเคแล้ว
ส่วนขาซิ่งต่อให้ล้อเดิมมา 18" ซื้อไปยังไงก็เปลี่ยน ล้อโรงงานมันไม่เท่พอทั้ง Size ทั้ง Offset

ปล. Subaru, Lexus, Mazda ช่วยคุยกับทีมตั้งราคารถนำเข้าด้วย ฝั่งเยอรมันปีนี้เค้าจัดหนักมาก  ;D

ออฟไลน์ Auto

Mx5 คืออะไร
   Mx5 คืออะไร ก็ไม่รู้

ออฟไลน์ OXYGEN2

• เครื่องปั่น
Mx5 คืออะไร
รู้จักแต่ Mx7 เว็บฝากรูป   :-X
2021 - BMW 530e
2023 - Tesla Model Y Performance
2023 - Tesla Model Y RWD

My website~ :) ;) :D 8)

ออฟไลน์ OXYGEN2

• เครื่องปั่น

ดอก 0% เป็นของยนตกิจหรือเปล่าครับ ราคานี้คงไม่ 0%
2021 - BMW 530e
2023 - Tesla Model Y Performance
2023 - Tesla Model Y RWD

My website~ :) ;) :D 8)

ออฟไลน์ Hakosuka

ค่ายนี้ทำราคาออกมาได้ดีมากๆทั้งๆที่เป็นรถนำเข้าทั้งคัน ค่าย L หัดดูเป็นตัวอย่างบ้าง

ออฟไลน์ Ben_BEnz

• Full Member
จับใส่ล้อ MTM ละแจ่มเลย

ออฟไลน์ Megalodon

ราคาดีงามมาก ล้อแลดูเรียบร้อยดีจัง  ;D
ออดี้บุกตลาดจริงจังมากคราวนี้

ออนไลน์ gorilla

ดอก 0% เป็นของยนตกิจหรือเปล่าครับ ราคานี้คงไม่ 0%

ผมไม่ได้ตั้งใจฟังครับ ปกติเปิด Green Wave ขับเพลินๆ เดี๋ยวจะลองตั้งใจฟังอีกรอบ

จำคร่าวคือ "Audi รถสปอร์ต คือ TT ......มอเตอร์โชว์มี 10 ปี  แต่โปรโมชั่นดีดีมีหนเดียว"  ทำนองนั้นครับ

ออฟไลน์ MystogaN

ผมไม่ได้ตั้งใจฟังครับ ปกติเปิด Green Wave ขับเพลินๆ เดี๋ยวจะลองตั้งใจฟังอีกรอบ

จำคร่าวคือ "Audi รถสปอร์ต คือ TT ......มอเตอร์โชว์มี 10 ปี  แต่โปรโมชั่นดีดีมีหนเดียว"  ทำนองนั้นครับ
อันนั้นต้อง ราคา 3,999,000 บาท ไม่มีชุดแต่ง Sline ไม่มี ไฟหน้า Led ถึงจะให้ส่วนลดขนาดนั้นได้ เพราะมันคงกำไร หลายล้าน 5555

ออฟไลน์ V221

ตัวนี้จัดเต็มจริงๆครับ ไม่เหมือนQ5ราคาไม่ว้าวเลย ใครอยากขับรถสปอร์ตเยอรมันแรงๆ2ร้อยกว่าม้าราคาแจ่มๆ รับประกันยาวๆต้องคันนี้เลย ถ้าไม่พอใจเอาไปReflashได้อีกหลายสิบแรงม้า วิ่งกันกระจาย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 28, 2017, 21:14:31 โดย V221 »
BMW 750E M SPORT

ออฟไลน์ CookiE

ราคางามมากครับ

ตอนนั้นเลือกระหว่าง TT กับ c coupe แต่ด้วยราคา 4 ล้านบาทเลยหนีไปซบอกน้อง C แทน

งานนี้คงต้องจัดอีกคัน  :)

ออนไลน์ frame@kk

ราคาดีงาม แต่ต้องเอาไปเปลี่ยนล้อกับหุ้มเบาะ

เบาะที่เห็นตรงกลางนั้นเป็นหนังกลับนะครับไม่ใช่เบาะผ้า

ออนไลน์ PAN

คูเป้เทอร์โบในราคาสามล้านนิดๆและขับ4 หูยยย :-*
แซ่บบบบบ อยากได้

ออฟไลน์ kreaninw

Mazda MX-5 ดูหมองไปในบัดดล

ว่ากันตามจริงแล้ว MX-5 มันก็เป็นที่สุดในจุดของมันอยู่ครับ นั่นคือความเบาที่ไม่เหมือนใคร แต่ๆๆๆๆๆๆๆ ถ้า TT มาราคานี้นะครับ ผมไม่ต้องคิดเลยว่าจะเลือกอะไร ฮ่าๆๆๆๆๆๆ พับโปรเจค MX-5 ยาวๆๆๆ ไปเลย

ว่าแต่ที่หลายๆ คน ยก MX-5 ขึ้นมาเทียบกัน แสดงให้เห็นชัดเลยว่า จริงๆ แล้ว ราคามันควรจะอยู่พอๆ กับ BRZ ตอนนี้นั่นเอง ฮ่าๆๆ ในราคา 27 ผมเพิ่มอีก 5 มาจัด TT คุ้มค๊อดๆ อะครับ + ส่วนต่างมันจะยิ่งบางลงไปอีกถ้านำการรับประกัน 5 ปี แสนห้ากิโลฯ มาคิดด้วย

ออฟไลน์ V221

เบาะที่เห็นตรงกลางนั้นเป็นหนังกลับนะครับไม่ใช่เบาะผ้า
ครับ เป็นAlcantaraครับ เหมือนกับชิ้นกลางตรงแผงประตูA8ของผมเลย
BMW 750E M SPORT

ออฟไลน์ samaklen

รูปบน
ขโมยล้อของ e60 มาใส่หรือเปล่านี่

ออฟไลน์ NarinrachMaisok

• Das Auto
เห็นราคาแล้วโคตรน่าสงสาร ............. น่าสงสารคนซื้อไปก่อนหน้านี้กับอีกเจ้า 555555555

ออฟไลน์ nin122

อยากให้ Lexus เอาเป็นตัวอย่างจริงๆ
เห็นราคา RC350 แล้วจะเป็นลม

ออฟไลน์ Fong

• Make a Choice and Don't Look Back
Mazda MX-5 ดูหมองไปในบัดดล

ว่ากันตามจริงแล้ว MX-5 มันก็เป็นที่สุดในจุดของมันอยู่ครับ นั่นคือความเบาที่ไม่เหมือนใคร แต่ๆๆๆๆๆๆๆ ถ้า TT มาราคานี้นะครับ ผมไม่ต้องคิดเลยว่าจะเลือกอะไร ฮ่าๆๆๆๆๆๆ พับโปรเจค MX-5 ยาวๆๆๆ ไปเลย

ว่าแต่ที่หลายๆ คน ยก MX-5 ขึ้นมาเทียบกัน แสดงให้เห็นชัดเลยว่า จริงๆ แล้ว ราคามันควรจะอยู่พอๆ กับ BRZ ตอนนี้นั่นเอง ฮ่าๆๆ ในราคา 27 ผมเพิ่มอีก 5 มาจัด TT คุ้มค๊อดๆ อะครับ + ส่วนต่างมันจะยิ่งบางลงไปอีกถ้านำการรับประกัน 5 ปี แสนห้ากิโลฯ มาคิดด้วย

เห็นด้วยครับ พอมาราคานี้ คนที่มอง MX-5 กับ BRZ คงเขวกันหลายคน  8) 8) 8) 8)
Isuzu มังกรทอง, Accord G4, Colorado, Hilux Tiger, Lancer MK I, Triton, D-Max Cab4, TiiDA, Mazda2 MK I, Mazda2 MK II, D-Max Space, Fortuner, Sunny B14, Jazz GK, Accord G9, Mazda2 Sky, GLA200, Yaris, Alphard30, Lancer MK II, Lander MK III, Ranger MC, XL7, Forester SK

ออฟไลน์ Vici

ราคาแบบนี้ ได้ล้อลายนี้ ขอความเห็นใจด้วยครับ  8)

ราคานี้ออฟชั่นแบบนี้ ไม่ให้ล้อมาเลยผมยังว่าโอเคเลย 5555555

ออฟไลน์ Ongszaa

ปล. audi อาจจะมีโชว์รูมโซนฝั่งธนด้วยนะครับ ^ ^ อยู่ระหว่างเจรจา
ทาง audi เค้าบอกว่าเค้าจะปั้น audi ให้เป็น brand premium mass มากขึ้น เทียบชั้น bmw benz ที่คนใช้เยอะๆ

พอทราบมั้ยครับฝั่งธนว่าแถวไหนครับ เห็นราคาแล้วโอเค ทำราคาได้ดีครับ เงื่อนไขวารันตี 5 ปี ช่วยเหลือฉุกเฉิน 5 ปี ถ้ามีศูนย์ฝั่งธนด้วย 

น่าสนใจมากๆ น่าจะมีโอกาสได้ใช้ออดี้บ้าง
จากที่ประกาศอยู่เส้นพระรามที่ 2 ครับ ผมดูแล้วน่าจะตรงข้าง HomePro

อาจจะไม่ใช่พระราม2 นะครับ
อาจเป็น ถ.ราชพฤกษ์ ^ ^ แต่ยังไม่ชัวร์นะครับ เค้าอยู่ระหว่างหาสถานที่ครับ
'19 BMW 630d GT M Sport[G32]
'24 LOTUS ELETRE R

ออฟไลน์ JT

• Jr. Member
  • **
รบกวนถามครับ รุ่นนี้ไม่มีจอกลางอยู่แล้วไหมครับ

หรือ ทำราคามาแล้วตัดจอกลางทิ้งครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

ราคาดีงามครับ เท่า Junior Exec ท๊อป สะเทือนเลย