ผู้เขียน หัวข้อ: s90 plug in hybrid เข้าไทยเมื่อไหร่ครับ และ s90 จะประกอบมาเลช่วงไหนครับ  (อ่าน 2172 ครั้ง)

ออฟไลน์ pond 1991

• Full Member
s90 เข้าไทยมาได้ซักพักรุ่น cbu และเครื่องดีเซล อยากทราบว่า s90 plug in hybrid จะเข้าไทยช่วงไหนครับ กับ 90 จะประกอบมาเลช่วงไหนครับ

ออฟไลน์ brownie

• Full Member
ระยะเวลาผมไม่แน่ใจครับคิดว่าไม่นาน แต่ที่แน่ๆคือไม่มี V90 แล้ว
ล็อต CBU 24คันนี้ หมดแล้วหมดเลยไม่มี SKD จากมาเลเพิ่มแล้ว
เป็น Rare Item แน่นอน

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
S90 มาเลย์ เซลVolvo บอกผมว่า สิงหาคม นะครับ

จริง ไม่จริง รอดูกันต่อไป

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
ระยะเวลาผมไม่แน่ใจครับคิดว่าไม่นาน แต่ที่แน่ๆคือไม่มี V90 แล้ว
ล็อต CBU 24คันนี้ หมดแล้วหมดเลยไม่มี SKD จากมาเลเพิ่มแล้ว
เป็น Rare Item แน่นอน

:o :o :o :o
เสียดาย V90 จัง

ออฟไลน์ NavaneS

• Sr. Member
XC60 ใหม่ จะมาเมื่อไหร่ครับ  :-*
Peugeot505
BMW 318i
Honda Accord G6
Toyota Wish
Honda City
Honda Accord G9
BMW 528i M Sport
KIA Grand Carnival