ผู้เขียน หัวข้อ: ~~??~~ เกิดอะไรขึ้นกับ CHEV หรอครับ ~~??~~  (อ่าน 3408 ครั้ง)

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• Hero Member
  • AWDiesel
~~??~~ เกิดอะไรขึ้นกับ CHEV หรอครับ ~~??~~
« เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 21:38:55 »
ช่วงนี้มีอะไรเกิดขึ้นกับ CHEV CAPTIVA หรอครับ

พอดีวันนี้นั่งรถกลับจากโรงเรียน เห็นหน้าโชว์รูมปักธงสีดำเขียน CAPTIVA เต็มไปหมด

ก็เลยสงสัยว่ามีอะไรเกิดขึ้นหรอครับ

จะเปิดตัวรุ่นที่ใส่เครื่องเบนซินใหม่หรอครับ ?? ผมว่าไม่น่าใช่นา เร็วเกินไปรึป่าว เห็นกำหนดการบอกปลายปี

หรือจะเพิ่มรุ่น LTZ ในรุ่นเบนซิน ?? แต่เอ รุ่นดีเซลขายดีกว่าขนาดนั้นไปเพิ่มรุ่นย่อยในเครื่องดีเซลอีกไม่ดีกว่าหรอ

เอ๊ะ หรือเชฟเพิ่งเกิดความคึกอยากจะโปรโมทรุ่นนี้ ?? เอ่อ รถมันเปิดตัวตั้งนานแล้วนะ คงไม่ใช่หรอก

ตกลงมีอะไรกันแน่หรอครับ ??

ขอบคุณครับ ^^'

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
Re: ~~??~~ เกิดอะไรขึ้นกับ CHEV หรอครับ ~~??~~
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2010, 21:50:49 »
น่าจะ MC นะครับ เปิดมา 3 ปีแล้ว
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ sirisak_ac118

Re: ~~??~~ เกิดอะไรขึ้นกับ CHEV หรอครับ ~~??~~
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 07:28:40 »
ช่ายๆ น่าจะMC นะครับ

ออฟไลน์ Wisidsak

• My life is HONDA
    • ICONacc
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 11:27:59 »
ดาวว์ 0% หรือเปล่าครับ ท่าไม้ตายค่ายนี้ ^ ^
  ปังปอนด์ป่วน...คร๊าบ

ออฟไลน์ Deaw_BenZ''

• Sr. Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 12:36:42 »
ศูนย์ราชบุรีรึป่าวครับ เห็นเหมือนกานเลย ;D

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2010, 14:21:25 »
มัน mc ตอนไหนหรอครับไม่ยักรู้ครับ

ออฟไลน์ kritphakhin

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2010, 02:19:14 »
ติดตามข่าวครับ