ผู้เขียน หัวข้อ: ซีวิครุ่นใหม่ตัวRS, civic fc rs มีคานกันกระแทกด้านหลังไหมครับ  (อ่าน 5855 ครั้ง)

ออฟไลน์ tamjai

• Jr. Member
  • **
รบกวนผู้ที่เคยถอดกันชนหลังcivic fc rs ตัวเทอร์โบ

ว่า มีคานกันกระแทกด้านหลังไหมครับ  ตัวfd กับ fb ไม่มีครับ

ออฟไลน์ Tien.W

• Hero Member
มีแล้วครับ เป็นคานเหล็ก

ออฟไลน์ meeuwarn

• Sr. Member
เป็นรุ่นแรกในประวัติศาสตร์ CIVIC สาระขันธ์ุ ที่มีคานหลังครับ ;D ;D ;D ;D
ส่วนคานหน้า spec  US ที่เป็น อลูมิเนียม พอดีมันตกทะเลจีนใต้ เหลือคานเหล็ก มาให้ ;D ;D ;D ;D
US

สาระขันธ์ุ

คานหน้าอลู ดีไหม?? อยากบอกว่า หาได้ถ้าซื้อ VOLVO
ผลทดสอบการชนยูโร ใช้ไม่ได้ใน สาระขันธ์ุ ครับ
เครดิตรูป หาได้ใน web นี้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 12, 2017, 22:18:06 โดย meeuwarn »

ออฟไลน์ Mighty-X

• Hero Member
มีครับ
เคยไปก้มดูที่ศูนย์อยู่ครับ

ออฟไลน์ 3aRtH

• Newbie
  • *
ทั้ง FC และ FK มีครับ
- 2013 Honda Civic FB (9th) 1.8
- 2017 Isuzu Mu-X 4x4 3.0

ออฟไลน์ phatta

• Full Member
มีครับ เหล็กตัว C
ผมถอดวิ่ง ตอนเครมกันชนหลัง

ว่าแต่ c-seg ยุคนี้มีทุกค่ายครบหมดแล้วมั้งครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 13, 2017, 11:50:32 โดย phatta »

ออฟไลน์ tamjai

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณทุกความเห็นครับ ชัดเจนเลย