ผู้เขียน หัวข้อ: // ชาว Headlightmag.com อยากทดลองขับ VW Golf GTi ด้วยตัวเองกันไหมครับ? //  (อ่าน 16772 ครั้ง)

ออฟไลน์ st_citroen

• Sr. Member
อยากลองครับ แต่ถ้าขับประมาณ 120-130 จะได้ไหมอะ กำลังรถมันมากกลัวคุมไม่อยู่

ไม่ได้เด็ดขาดครับ
เพราะคราวนี้ คาดว่า เราจะขับกันในสนามปิด แทร็ก ยาว แค่พอให้รู้ว่า แรงดึงตอนออกตัวเป็นอย่างไร
ที่เหลือ ให้เล่นกับทางโค้ง น่าจะดีกว่าครับ

ลองคิดถึง สนาม แถวๆ ราบ 11 เอาไว้...

ประมาณนั้น
่ถ้าจัดแบบmercedes benzตอนปีที่แล้วได้ก็ดีครับ พี่จิมมี่ ลองได้หลากหลายรูปแบบเลยครับ สุดยอดมาก ไม่รู้คนเยอรมันขับ ml จะรีบไปไหนแทบตามไม่ทัน

ออฟไลน์ aob

• Newbie
  • *
ไปด้วยได้ไหมครับ
อยากรู้ว่าแรงดึงตอนออกตัวจะเป็นยังไง

ออฟไลน์ Panpak

• Newbie
  • *
สนใจอย่างยิ่งเลยครับ

สมัครมาเพื่อตอบการนี้เลยครับ
ดูเวปพี่มาจะครบปีละเหมือนกัน ได้ Z4 E89 มาก็เพราะ Review พี่ีจิมมี่ส่วนนึงนี่แหล่ะครับ
ถ้ามีจัดให้ลองแล้วแลกเปลี่ยนความเห็น Golf GTi จะดีอย่างยิ่งเลยครับ

ขอบคุณสำหรับกิจกรรม และรีวิวดีๆในเวปนะครับ

ออฟไลน์ turbo304

• Newbie
  • *
ขอไปด้วยคนครับ ถ้าเป็นวันอาทิตย์นะ
ประสบการณ์8ปีครับ

preme123

• บุคคลทั่วไป
แล้ว ถ้า  อายุ 14  ประสบการณ์ 1ปี ขอ ลง gymkhana/autocross แบบโค้งสั้นๆเล็กๆ ช้าๆแบบ 40-60 ได้ไหมครับ  ;D

ออฟไลน์ jobbabys

• Full Member
ร่วมด้วยคนครับ
ตอนมิตชูก็ลงไม่ทัน แต่งวดนี้ ขอเถอะครับ ฮาๆ
ประสบการณื หก ปี ในการขับครับ คิคิ

ออฟไลน์ Lovely_Car

• Sr. Member
สนใจมากๆครับ

โหวตด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Vick

• Jr. Member
  • **
สนใจมากครับ มาลงชื่ออีกหนึ่งเสียงครับ

ออฟไลน์ ฮิ ฮิ้วววว!!~~~

• Full Member
ยังเกาะล้อตามไปด้วยทันมั้ยเนี่ยยยย
Master Degree of Science Program in Animal Science
Department of Animal Production Technology
Faculty of Agricultural Technology
King Mongkut’s Institute of Technology Ladkrabang (KMITL)

ออฟไลน์ komson111

• Newbie
  • *
สนใจด้วยคนครับ ยังทันมั้ยครับ