ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใช้ Hyundai H-1 บ้างครับผม กำลังหา Dealer ที่ดีอยู่ครับ  (อ่าน 5706 ครั้ง)

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

• Hero Member
พอดีทางบ้านญาติเค้าตัดสินใจซื้อ H-1 ครับ แต่ไม่เคยซื้อ Hyundai มาก่อนเลย อยากถามว่า

-ศูนย์ที่ไหนดีครับ อยู่แถว The Old Siam ครับ
-สนใจเป็นรุ่น TOP อะครับผม
-จะไปทำเก้าอี้คนชราเพิ่มครับผม ทำได้ไหมครับ?
-ส่วนลดหรือเงื่อนไขการรับประกัน มีให้เท่าใดครับ

ขอบคุณมากครับผม

ออฟไลน์ YF-19

• Sr. Member
Re: ใครใช้ Hyundai H-1 บ้างครับผม กำลังหา Dealer ที่ดีอยู่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 20:44:34 »
มีคลับอยู่ใน พันทาวน์ นะครับลองหาดูครับ ;D ;D ;D
รีวิว "VW scirocco" กำลังจะมาครับ ขอเวลาอีกนิด

รีวิว "Hyundai coupe" ของผมเอง ติชมได้ตลอดครับ
http://www.headlightmag.com/webboard/index.php?topic=3731.0

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
Re: ใครใช้ Hyundai H-1 บ้างครับผม กำลังหา Dealer ที่ดีอยู่ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 22:12:52 »
ศูนย์ไหนดี อันนี้ไม่รู้จะแนะนำยังไงเหมือนกันแหะ

ทำเก้าอี้คนชรา เพิ่มได้ เพราะมีร้านข้างนอกรับทำอยู่ครับ

ส่วนลด ต้องคุยกันเอง แต่ เงื่อนไขการรับประกัน เหมือนในเว็บหนะครับ ลองเข้าไปดูในเว็บของ Hyundai ได้เลยครับ

ถ้าไม่รู้ว่าจะเข้าไปยังไง

ก็คลิกที่ Banner โฆษณาด้านบนสุดของเว็บเรานี่เลยครับ  ;D

ออฟไลน์ raulowen

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 22:17:38 »
ศูนย์ไหนดี อันนี้ไม่รู้จะแนะนำยังไงเหมือนกันแหะ

ทำเก้าอี้คนชรา เพิ่มได้ เพราะมีร้านข้างนอกรับทำอยู่ครับ

ส่วนลด ต้องคุยกันเอง แต่ เงื่อนไขการรับประกัน เหมือนในเว็บหนะครับ ลองเข้าไปดูในเว็บของ Hyundai ได้เลยครับ

ถ้าไม่รู้ว่าจะเข้าไปยังไง

ก็คลิกที่ Banner โฆษณาด้านบนสุดของเว็บเรานี่เลยครับ  ;D
ถามพี่จิมหน่อย น่ะ ว่า ทักษอร เครื่อง ดีเซล จะมาไทยหรือเปล่า  และมาเมื่อไหร่ครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 22:40:51 »
ยังไม่รู้เลยครับ

รู้แต่ว่า ตัวเบนซิน ทะยอยส่งรถกันไปบ้างแล้ว

ออฟไลน์ raulowen

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 22:45:35 »
น้องทักษอร ชักจะเล่นตัวเกินไป  งานนี้คงต้องแอบนอกใจไปจีบสาวใหม่บ้างแล้ว อย่างเช่น น้อง แคป  และก็น้อง ซี  ::)

ออฟไลน์ earth_e60

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2010, 09:52:24 »
ผมไปดูไว้ที่ พระราม 9 อ่ะครับ บางสีออกรถได้เลยครับ ไปลองเทส มาแล้ว ผมว่าซื้อรองทอป ไปแต่งดีกว่านะครับ

ออฟไลน์ S77

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2010, 15:45:44 »
ไม่ได้ใช้ H-1 ค่ะ แต่ใช้โซนาต้าอยู่ ออกที่ศูนย์ตากสินค่ะ
โดยรวมก็พอใจในบริการนะคะ

แต่แนะนำว่าลองเช็คกับทุกศูนย์เลยดีกว่าค่ะ โทร.เข้าไปคุยก่อนก็ได้
เพราะว่าในกรุงเทพ ฮุนไดมีประมาณ 7-8 ศูนย์เองค่ะ ไม่น่าเหลือบ่ากว่าแรง

ที่คลับโซ ออกที่รัชโยธินกับตากสินเยอะค่ะ

ออฟไลน์ mandize

• Full Member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2010, 19:39:01 »
Hyundai รัชโยธินครับ
ของศูนย์ใหญ่
พอดี มี รุ่นน้องเป็นเซลส์ อยู่ที่นั่น

ขอฝากไว้สักคนซิครับ
อิอิ