ผู้เขียน หัวข้อ: "แม่แรงยกรถ" คือการแก้ปัญหาจอดรถขวางหน้าบ้านอย่าง"สร้างสรรค์" เห็นด้วยมั้ยครับ??  (อ่าน 9807 ครั้ง)

Nonlamer

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
ต้องแบบนี้ครับ มีเงินจัดโฟล์คลิฟท์มือ 2  1 คัน

5555 อันนี้เล่นแรง  ::) ::) ::) ::)

ออฟไลน์ tiger12r

• Sr. Member
  เล่นให้หนักจอดนิรันด์  ::) ::)
Wave100s->VIGO PreCab->VigoChamp4x4->CivicFC & REVO ROCCO4x4

ออฟไลน์ Jacob

เล่นให้หนักจอดนิรันด์  ::) ::)
ตอนแรกนึกว่าเจอรถปูนจอดขวางหน้า ที่ไหนได้  ;D

ออฟไลน์ alpha14

ผมเกรงว่าต้องไปเสียเงินซื้อแม่แรงดีๆมายกรถ แพงเอาการนะครับ ไหนจะต้องเสียเหงื่อออกแรงยกกันอีก ยกไม่ดีรถเขาเสียอีกจะเรื่องยาว ผมว่าต้องให้บทเรียนคนเห็นแก่ตัวบ้างก็ดีนะ (ในกรณีที่เขารู้แล้วว่าไม่ใช่บ้านร้าง เพราะมีเสียงแตรบีบยาวเรียกให้มาย้าย แต่ยัง"ซื้อของไม่เสร็จ" ดูความเห็นแก่ตัวของเขาสิครับ!