ผู้เขียน หัวข้อ: c class จะมีตัวเบนซิล หรือดีเซลไหมครับ หรือต้องรอตัวไมเนอร์ออกมาก่อนครับ  (อ่าน 4192 ครั้ง)

ออฟไลน์ parinyazo

• Newbie
  • *
พอดียังเกรงๆค่าซ่อมรถไฮบริดหลังหมดประกันน่ะครับ ขับค่อนข้างเยอะครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
เหมือนจะไม่มีแล้วละครับ เบ้นตอนนี้เน้นสองตัวหลักๆคือปลั๊กอินกับAMGรุ่นเล็ก

ออฟไลน์ H3T

มีดีเซลมาครับ รอแป๊บ

ออฟไลน์ parinyazo

• Newbie
  • *
ว้าว น่าสนมากครับ ดีเซล กลางปีเลยมั้ยครับเนี่ย

ออฟไลน์ SM.

คุณจิมมี่เคยบอกว่าจะมีดีเซลนะครับ

ออฟไลน์ Stp

ตามนี้ครับ ถ้าเดาก็คงเครื่องเดียวกับ E 220d

อ้อ ต่างประเทศเพิ่งเปิดตัว "ดีเซล Plug-in" สดๆ ร้อนๆ ไม่รู้ว่าต่อไปจะกลับมาใช้ดีเซลแทนเบนซินอีกไหม ดูมีความสับสนวุ่นวาย 555

คุณจิมมี่เคยบอกว่าจะมีดีเซลนะครับ
:D ;D ร่วมรณรงค์รักการอ่านหนังสือ แทนการถามตลอดเวลา ;D :D