ผู้เขียน หัวข้อ: >> fiesta@Doi suthep โปรโมตกันสุดๆ <<  (อ่าน 13192 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ninezti

• Hero Member
  • Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
Re: >> fiesta@Doi suthep โปรโมตกันสุดๆ <<
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2010, 17:03:57 »
หุหุ  :o :o

ออฟไลน์ Northbridge

• Sr. Member
Re: >> fiesta@Doi suthep โปรโมตกันสุดๆ <<
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2010, 19:07:31 »
เมื่อวานเห็นแถวตากสิน ขับเอื่อยๆ แล้วก็มีรถชะลอดูกันบ้างประปราย

เหมือนกับจะเอามาถ่ายโฆษนาด้วย เป็นผู้หญิงหน้าตาเหมือนพริตตี้ สวยๆหน่อยขับ มีกล้องติดหน้ารถสองตัวได้มั้ง ไม่มีรถ camera crew วิ่งตาม

ผมก็สงสัยว่า เขาจะมาทำอะไร - -"

พอดีเหลือบไปเห็นในกระจกหลังน่ะครับ เลยไม่ได้ถ่ายรูปไว้

แต่ผมว่าคงไม่ต้องถ่ายแล้วมั้ง น่าจะหาเจอได้ไม่ยากเลยดูจากสภาพการแล้ว :D

เมื่อวานผมก็เจอคันนี้ครับ สีส้ม ทะเบียน ฟฟ999 ใช่ม่ะงับ ผมตามประกบถ่ายรูปเลย 555 แต่สังเกตุเห็นว่า มีกล้องติดอยู่กระโปรงหน้า เหมือนกำลังอัดเทปอยู่
คอนเฟิร์ม คนขับสวยมาก แต่เฟียสต้าสวยกว่า อิอิ

นั้นไง ผมเจอแล้วว่าใครนะ ที่ไปตามประกบเขา เอิ้กกส์ เพราะเห็นผ่านๆในกระจกหลังเหมือนวิ่งเอื่อยๆแล้วก็มีรถอยุ่ด้วยกันอีก

จะว่าไปก็ลองเอารูปมาโพสดูหน่อยสิครับ  ;D

อีกหน่อย รับน้องหลายๆ ม. คงมีรถมาจอดรอหน้า มหาวิทยาลัย

ที่แน่ๆบางมดไม่ยักกะมีใครมามั่งเลยอะ

T^T

เคยมี SINGHA RACING SCHOOL มาไงครับ เอารถแข่งของเขา ซิวิคหรือแจสนี่แหละ มาจอด ถ้าจำไม่ผิด  8)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 04, 2010, 19:09:06 โดย Northbridge »

ออฟไลน์ ?????

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2010, 20:35:55 »
แ่ต่เรื่องประหยัด อย่างว่าครับ ฟอร์ดไม่มีชื่อเสียงในด้านนี้อยู่แล้ว

คงจะไม่รู้จัก Focus 2.0 TDCi ซินะ  ;D

อันนี้ผมพูดตามที่พี่ที่สนิทกัน เค้าบอกมานะครับ พี่เค้าทำชิ้นส่วนรถยนต์ส่งให้บริษัทรถเกือบทุกยี่ห้อ และรวมตัวนี้ด้วยแล้วพี่เค้าก้อไปลองขับตัว test drive มาเค้าก้อบอกมาว่า ไม่เท่าไหร่ แต่ที่เค้าขับมันเป็น 1.6 เค้าไม่ได้ลองตัว 1.4 นะครับ ส่วนตัว focus นี้ผมไม่รู้เรื่องจริงๆ ยังไง ขอโทษมานะที่นี้ด้วยละกัน

ออฟไลน์ kritphakhin

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2010, 21:44:27 »
เป็นการโปรโมทที่สุดแสนจะเหนื่อยของคนดู แต่ก็หายเหนื่อยเมื่อได้เหนจิงๆ

ออฟไลน์ lotto

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2010, 22:55:36 »
แล้วเจอสาวญี่ปุ่น หลงทางหาทางไปแหลมพรหมเทพไหมครับ ;D

เผื่อจะจิ๊บๆ ลบข้อครหาเรื่องน้ำมันครับ

ออฟไลน์ Adrenalin

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2010, 14:28:44 »
เมื่อวานเห็นแถวตากสิน ขับเอื่อยๆ แล้วก็มีรถชะลอดูกันบ้างประปราย

เหมือนกับจะเอามาถ่ายโฆษนาด้วย เป็นผู้หญิงหน้าตาเหมือนพริตตี้ สวยๆหน่อยขับ มีกล้องติดหน้ารถสองตัวได้มั้ง ไม่มีรถ camera crew วิ่งตาม

ผมก็สงสัยว่า เขาจะมาทำอะไร - -"

พอดีเหลือบไปเห็นในกระจกหลังน่ะครับ เลยไม่ได้ถ่ายรูปไว้

แต่ผมว่าคงไม่ต้องถ่ายแล้วมั้ง น่าจะหาเจอได้ไม่ยากเลยดูจากสภาพการแล้ว :D

เมื่อวานผมก็เจอคันนี้ครับ สีส้ม ทะเบียน ฟฟ999 ใช่ม่ะงับ ผมตามประกบถ่ายรูปเลย 555 แต่สังเกตุเห็นว่า มีกล้องติดอยู่กระโปรงหน้า เหมือนกำลังอัดเทปอยู่
คอนเฟิร์ม คนขับสวยมาก แต่เฟียสต้าสวยกว่า อิอิ

นั้นไง ผมเจอแล้วว่าใครนะ ที่ไปตามประกบเขา เอิ้กกส์ เพราะเห็นผ่านๆในกระจกหลังเหมือนวิ่งเอื่อยๆแล้วก็มีรถอยุ่ด้วยกันอีก

จะว่าไปก็ลองเอารูปมาโพสดูหน่อยสิครับ  ;D

รูปอยู่ในมือถือ แล้วไม่มีสายพ่วงอ่ะงับ T_T

ออฟไลน์ 2k

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2010, 17:07:35 »
อืมมมม พริตตี้ฟอร์ดหน้าแก่จัง   :P
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ Ruksadindan

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2010, 12:20:17 »

ฟอร์ด เฟียสต้า 555