ผู้เขียน หัวข้อ: เผยโฉม Nissan March Bolero งามดีแฮะ เปิดตัวในไทยสิ้นปีนี้หรือไม่ต้องลุ้น  (อ่าน 14603 ครั้ง)

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

• Hero Member

http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=1453:nissan-march-bolero-k13-&catid=84:new-cars-worldwide&Itemid=55

เห็นเต็ม ๆ แล้วสวยงามดีเหมาะสำหรับวัยรุ่นและเด็กแนวหรือคนที่ชอบความแตกต่าง

มีข่าวลือว่ามันจะเปิดตัว March Bolero Asean version ในงาน Motor Expo ด้วย แต่จะจริงหรือหลอกต้องคอยลุ้นกันครับ

ออฟไลน์ Disk™

• High Society Sallon Gallery
เบาะหลังแบบนี้ คือ สิ่งที่ต้องการ!!
User Review : ฟิล์มเซรามิค SolarFX (รีวิวแรกของผมครับ)
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=53654.0

User Review : Remap ECU Toyota Fortuner ที่ ECU Thailand by RPT
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=71384.0

ออฟไลน์ Lookkaew

• Sr. Member
สวยมากมาย

ออฟไลน์ PuppyKak

• Full Member
ชอบภายในมาก ๆ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
เบาะหลังแบบนี้ คือ สิ่งที่ต้องการ!!
เห็นด้วย 100%
ถึงไม่เอา Bolero มาขายก็ขอให้มี Part เป็นออพชั่นสั่งเพิ่มก็ยังดี
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ RockShow

• Jr. Member
  • **
  • Can't stop the Rock
กระจังหน้ากับกันชน ดูไปละม้ายคล้ายจากัวร์เอกเอฟจังเลยครับ
never say never

alzeto

• บุคคลทั่วไป
หนูเคยด่าตอนที่ มาร์ช เปิดตัวมาใหม่ๆ ถึงเวอร์ชั่นไทย ที่ให้เบาะหลัง แสนตั่มตม พอเป็นเวอร์ชั่นขายที่อื่น (ยกเว้น ไทย อินเดีย)  เบาะนี่เนอะ เริดกว่าจม
ญี่ปุ่นนี่จริงๆ จะไม่ค่อยชอบอะไรที่มึดๆนะคะ  สังเกตรถส่วนใหญ่จะใช้สีโทนสว่าง บ่งบอกถึงความอบอุ่น  หาโทนมืดไม่อกเลยค่ะ

จริงๆ ถ้าบ้านเราให้สีนี้ รถจะดูกว้างจมเลยค่ะ สำหรับมาร์ช

ริงโกะค่ะ

ออฟไลน์ Chris Evn

เบาะน่านั่งมาก

ออฟไลน์ Gangho

• Jr. Member
  • **
เบาะสีสวยดีครับ :D

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
เห็นด้วย 100%
ถึงไม่เอา Bolero มาขายก็ขอให้มี Part เป็นออพชั่นสั่งเพิ่มก็ยังดี

ถ้าได้เบาะหลังแบบนี้แล้วแยกพับได้ ผมซื้อเจ้านี่เลยเอ้า
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ patzahut

ที่เปิดประตูชุบโครเมียมด้วย ไม่ทราบว่า Nissan March Hacthback ตัวท๊อป มีรึป่าว

ออฟไลน์ SUN-PS

นิสสันไทยถ้าไม่เอาตัวนี้วางขาย
ผมว่าจะเสียโอกาสทางตลาดไปแยะพอดูเลยล่ะ
ขนาดผมไม่เคยสนใจมาร์ชมาก่อน ยังอยากเห็นตัวจริงเลยครับ รถน่ารักมากๆ

ออฟไลน์ P_Wut

• My Sporty Innova
1. แต่ถ้าเทียบกับ Bolero รุ่นที่แล้ว  มันสวยสู้ไม่ได้เลยนะ ไม่ติดฝุ่น
ตอนแรกคิดว่า น่าจะทำให้ได้ดีกว่านี้

2. เบาะแถวหลังแบบนั้น ผมว่า ก็ยังไม่เพียงพอครับ
ที่ผมอยากเห็น คือ เบาะนั่งแถว 2 ที่อเนกประสงค์ / ยืดหยุ่นกว่านี้

- แบ่งพับพนักพิงได้ 2 ส่วน จะ 50:50 หรือ 60:40 ก็ได้ ไม่ใช่ติดเป็นแผงเดียวกันแบบทุกวันนี้
- ถ้าจะให้ดี น่าจะพับเบาะรองนั่งไปด้านหน้าก่อน แล้วค่อยพับพนักพิงลง มันจะได้ราบเรียบเสมอกันกับพื้นท้ายรถ
ไม่ใช่พับแล้ว ค้างเติ่ง 45 องศาแบบทุกวันนี้

- ส่วนที่หมอนรองที่ปรับสูง-ต่ำได้ รวมทั้งลายผ้าของเบาะที่สวย อันนี้ โอเค

ออฟไลน์ motion

• Full Member
สำหรับผม...ที่มันเป็นอยู่ถือว่า พอเพียง และ พอใจ แล้วครับ  ;)

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
จะมาจริงป่าวไม่อยากลุ้นนะ ถ้ามาจริงจะถอยให้เมียสักคัน โดนมากขอบอก เอาสีนี้ด้วยนะ ชอบม่วงๆ อิอิ
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
สวยๆๆรอตัวเปิดประทุนและตัว rafeet ครับ 55  สีสวยๆ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
มาก้อดีครับ แต่ผมว่าก่อนมาช่วยใส่พนักพิงด้านหลังราคาไม่เท่าไรไม่น่าหวงเร้ยยยยย

ออฟไลน์ prai

มองผ่านๆ ภายในนึกว่าคิวบ์(CUBE)
มาจริงขายดีชัวร์ ราคาสัก 555,000 บาท  ;D

ออฟไลน์ sulley

• Newbie
  • *
  • ????????????
น่ารัก ชอบๆๆๆๆๆๆ ;D

ออฟไลน์ denate

• Newbie
  • *
    • BeLeaf Landscape
ดีนะยังไม่ตัดสินใจไปจอง
Two things are infinite :
the universe and human stupidity ; and I'm not sure about the universe.

Albert Einstein

ออฟไลน์ remontage

อยากได้สีม่วงเข้มๆแบบนี้  สีม่วงที่ขายมันอ่อนไปนิด

กระจังหน้าสวย

ออฟไลน์ kritphakhin

แหล่มเรยครับ