ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยู่นครปฐม หรือใกล้เคียงช่วยชี้ช่องอะไหล่ BENZ W210 ด้วยครับ  (อ่าน 3582 ครั้ง)

jaesz

• บุคคลทั่วไป
กระจกประตูหลังมันเสียครับ กิ๊บรางกระจกมันแตก อยากได้อะไหล่ตัวนี้ หรือ ต้องซื้อทั้งรางครับ ?

ตอนนี้กระจกปิดด้วยสก๊อตเทปอย่างเดียว อนาถามาก ๆ 

รบกวนด้วยครับ PM มาก็ได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2010, 10:06:50 โดย jaesz »

AnubisTT

ลองไปหาดูทางออกเพชรเกษมใกล้กับ JR ทางซ้ายมือนะครับ  เห้นหัวตัดพวกเบนซ์อยู่หน้าร้านเพียบ  อาจมีอะไหล่อย่างอื่นที่ตามหาอยู่ก็ได้
ถ้าหาไม่ได้คงต้องไปหาบ้านโบ่งแล้วหล่ะครับ  ...

ออฟไลน์ birm@productive

• Sr. Member
PM ไปให้แล้วนะครับ
ประวัติ
รถ 11 คัน
ยาง 14 รุ่น

jaesz

ขอบคุณครับ