ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำศูนย์ซื้อรถ Trailbrazer ตัวที่จัดโปรฯ เดือนสิงหาคม  (อ่าน 4809 ครั้ง)

ออฟไลน์ willywonga

• Newbie
  • *
แนะนำศูนย์ซื้อรถ Trailbrazer ตัวที่จัดโปรฯ 999,000 บาท เดือนสิงหาคม
แนะนำให้หน่อยครับ ที่ไหน ศูนย์ไหนดี หรือควรหลีกเลี่ยงที่ไหน

ออฟไลน์ mrpich

• Hero Member
  • เฮ้อ...อยากจะเหมาทั้งวง
บ้านอยู่ที่ไหนจังหวัดอะไรครับ เพื่อนๆจะได้แนะนำกันได้ถูกครับ
ถูกใจฮโยยอน-ปลื้มซูยอง-ชื่นชมเจสสิก้า-คิดถึงยูริ-แอบปิ๊งยูนอา-ชอบซอฮยอน-ใฝ่ฝันซันนี่-หลงไหลแทยอน-สุดรักทิฟฟานี่

• Newbie
  • *
บ้านอยู่ที่ไหนจังหวัดอะไรครับ เพื่อนๆจะได้แนะนำกันได้ถูกครับ

ขออภัยครับ ลืมแจ้ง
อยู่กทม ครับ

ออฟไลน์ Mekkub

• Sr. Member
999k นี่ยังมีส่วนลดหรือของแถมอีกมั้ยครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
999k นี่ยังมีส่วนลดหรือของแถมอีกมั้ยครับ

เห็นว่าไม่มีนะครับ ประกันซื้อเอง

ออฟไลน์ Cheze_Cake

• Sr. Member
ถ้าในกทม ผมชอบที่ ApyChevyราชเทวีอ่ะครับ เซลส์บริการดี ส่วนฝ่ายซ่อมบำรุงก็liveสด สอนซ่อมบำรุงบ่อยๆ

ขอเเนะนำน้องเซลส์คนนี้ทาง ib  นะครับ
Love Distance with
Chevy Colorado Highcountry

• Newbie
  • *
ถ้าในกทม ผมชอบที่ ApyChevyราชเทวีอ่ะครับ เซลส์บริการดี ส่วนฝ่ายซ่อมบำรุงก็liveสด สอนซ่อมบำรุงบ่อยๆ

ขอเเนะนำน้องเซลส์คนนี้ทาง ib  นะครับ

ขอบคุณมากครับ