ผู้เขียน หัวข้อ: nissan x trail minor change จะเปิดตัวในไทยเดือนไหนครับทันงาน motor show มั้ยคับ  (อ่าน 3998 ครั้ง)

ออฟไลน์ worasak

• Newbie
  • *
nissan x trail minor change จะเปิดตัวในไทยเดือนไหนครับทันงาน motor show มั้ยคับ

ออฟไลน์ TK.PRASERT

• Newbie
  • *
ตามด้วย

RockmanJilly005

• บุคคลทั่วไป
ตามด้วยคนครับ ว่าแต่ปัญหาตัวไฮบริดที่เคลียร์ไม่จบในกลุ่มเป็นไงบ้างแล้วครับ

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
เงียบไปเลย แต่ควรจะมานะครับ ยังมี เทียน่า อีก

ออฟไลน์ BN`

• Hero Member
เงียบไปเลย แต่ควรจะมานะครับ ยังมี เทียน่า อีก

เทียน่า คงอาจจะต้องรอกันอีกนานเลยแหล่ะครับ