ผู้เขียน หัวข้อ: // Ford Fiesta เมืองไทย ดีเลย์ ถึงต้นเดือน กันยายน นะครับ //  (อ่าน 15217 ครั้ง)

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

• Hero Member
ได้ยินมาจากวงใน ... เริ่มส่งมอบถึงโชว์รูมต่างๆ ประมาณ 20 ส.ค. // เปิดตัวทางการ 2 ก.ย.
4 เดือน มีรถให้ขาย 6,000 คัน
หน้าโชว์รูมบางแห่ง ขึ้นป้ายเปิดรับจองแล้วครับ

เดือนละ 1500 คันทีเดียว
เผลอ ๆ อาจจะหมดเร็วก่อน 4 เดือนได้

ออฟไลน์ firstzeng

• Full Member
อยากจะเกรียนดังๆ...รอกันมานานมากแล้ว

รอต่อกันอีก

ออฟไลน์ joufo

ไหนๆ ก็เลื่อนแล้ว
เอาดีเซลมาขายเถอะคร๊าบบบบ

ได้โปรดดดด

;)

ออฟไลน์ Terng

ทุกวันนี้อยู่ระยอง

เห็นมันวิ่งจนคิดว่ามันขายแล้วนะครับ

เต็มไปหมด แปลกตรง เดี๋ยวนี้วิ่งเป็นคู่ๆ 55+

เมื่อวานขับรถจากจันทบุรีกลับมาฉะเชิงเทราผ่านระยองช่วงแกลง

สรุปว่าทั้งขาไปและขากลับ ผมเจอเฟียสต้าไปร่วม 20 คันได้ รอบที่เจอเยอะสุดคือขากลับ วิ่งกันมายังกะเพาเวอร์แรนเจอร์ มี 5 คันได้ หลายสีเลย (เห็นแว้บๆว่ามีขาว น้ำเงิน แดง เงิน ดำ แต่ไม่ค่อยแน่ใจเพราะฟ้าครึ้มๆแถมเกาะกลางปลูกต้นไม้ไว้เลยมองไม่ถนัดนัก)
=====================
รถที่ใช้เป็นประจำ
2013 Toyota Camry Extremo 2.0
2015 Ford Ranger T6 XLT Open Cab 2.2 MT
2018 Toyota CHR HV Mid
=====================

ออฟไลน์ banch

สีส้ม 5 ประตู เจอแถวๆหนองขาม เครื่อสหพัฒน์ หลายครั้งเหมือนกัน

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
เคยเจอตอนช่วงออกจากเมืองชัยภูมิไปทาง อ.แก้งคร้อ คับ สีส้ม สวยนะ
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ Fly to dream

ทุกวันนี้อยู่ระยอง

เห็นมันวิ่งจนคิดว่ามันขายแล้วนะครับ

เต็มไปหมด แปลกตรง เดี๋ยวนี้วิ่งเป็นคู่ๆ 55+

เมื่อวานขับรถจากจันทบุรีกลับมาฉะเชิงเทราผ่านระยองช่วงแกลง

สรุปว่าทั้งขาไปและขากลับ ผมเจอเฟียสต้าไปร่วม 20 คันได้ รอบที่เจอเยอะสุดคือขากลับ วิ่งกันมายังกะเพาเวอร์แรนเจอร์ มี 5 คันได้ หลายสีเลย (เห็นแว้บๆว่ามีขาว น้ำเงิน แดง เงิน ดำ แต่ไม่ค่อยแน่ใจเพราะฟ้าครึ้มๆแถมเกาะกลางปลูกต้นไม้ไว้เลยมองไม่ถนัดนัก)

แก๊งพาวเวอร์เรนเจอร์ 555 นึกภาพออกเลย 555
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ MoLee

ผมเคยเจอครั่งเดียว! ที่ ถนนเกษตร นวมิน เป็นตัว 4ประตู สีฟ้า มองไปเห็นพอดี เห็นแปปเดียวเองมองไม่ทัน

ออฟไลน์ mkuski

• Full Member
แล้วคนที่ได้รับรถ Lot หลังๆๆจะโดนเลื่อนไปด้วยไหมครับพี่ Jimmy  :o

ออฟไลน์ Satanic za'

ชินแล้วครับ 5555

แต่ก็ได้ยินมาว่าจะเปิดตัวต้นเดือนกันยาอยุ่แล้ว ก็ไม่ได้ผิดคาดเท่าไหร่นะ

แต่ถ้าเลยต้นเดือน กย ไปละ มีเรื่อง