ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้เห็น ford fiesta สีฟ้าอ่อน ๆ หวาน สะ ขับอยู่ที่ อุตรดิตถ์  (อ่าน 8343 ครั้ง)

ออฟไลน์ devilpharynx

• Full Member
วันนี้เห็น ford fiesta สีฟ้าอ่อน ๆ หวาน สะ.... ขับอยู่ที่ อุตรดิตถ์ ติดป้ายแดงอยู่ครับ ไม่รู้ว่าเป็นรถศูนย์รึป่าว  แต่ก็ไม่มีติด ว่า test drive
เลยอยากทราบว่าตอนนี้เค้าปล่อยรถไปตามศูนย์ เพื่อให้ลูกค้า ทดลองขับบ้างรึป่าวครับ...
.
...
...
ปล. เสียดายที่ถ่ายรูปไม่ทัน เพราะขับรถสวนกัน เห็นเป็น ผู้หญิงขับ อยู่คนเดียว

ออฟไลน์ Bluedoft

• Hero Member
ง่ะ สีนี้ไม่มีในไทยนะ อาจจะเป็นรถที่มาจากอังกฤษที่มาเปิดตัวครั้งแรกในไทยปีที่แล้วก็ได้มั้ง

อ้าว หรอครับพอดีเห็นยังเป็นป้ายแดงอยู่...เสียดายจังที่ถ่ายรูปไม่ทันเดี่๋ยวพรุ้งนี้ว่าจะลองโทรไปถามที่ศูนย์ดูอีกทีครับ ;D

ออฟไลน์ Fly to dream

ผมว่าตัวผลิตในไทยนี่แหละครับ  แต่สีนี้ไม่ยอมขายในไทย  เห็นมีเขียวอ่อน  ม่วง วิ่งเกลื่อนเลย อิอิ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Wisidsak

• My life is HONDA
    • ICONacc
สีแดงสวยมาก
  ปังปอนด์ป่วน...คร๊าบ

ออฟไลน์ kritphakhin

จะเปิดตัวเดือนสิงหาครับสำหรับเฟียสต้า

ออฟไลน์ patzahut

ผมก็เห็นเหมือนกัน เป็น ตัว TOP 1.6 สีส้ม  เห็นตอนเดือน มิ.ย.  อะ  ไม่แน่ใจว่าเป็นคนในป่าว ถึงได้รับรถก่อน   

แต่มันดูโฉบเฉี่ยวลงตัว สวยมากนะ

ออฟไลน์ bytebird

• bytebird.multiply.com
เห็นคันจริงไปตั้งครึ่งเดือนแล้วครับ เจ้าของขับมาเตะบอลในซอยสถานฑูตลาวมั้งครับ (ก็เจอจอดในลานจอดรถสนามบอลนี่นา)

ออฟไลน์ Eddy5659

สีส้มสวยดี ที่แยกถนนเลี่ยงหนองมน ผมเห็นมาสองอาทิตย์แล้ว
2007 Toyota Vios
2009 Toyota Hilux Vigo
2010 Toyota Camry
2011 Ford Ranger
2011 Isuzu Dmax
2011 Toyota Hilux Vigo
2015 Ford Ranger
2015 Ford Everest 2.2 Titanium
2015 Ford Everest 3.2 Titanium+
2016 Toyota Hilux Revo 2.4 J m/t (5 คันจะที่รัก)
2017 BMW 320d iconic

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
จะเปิดตัวเดือนสิงหาครับสำหรับเฟียสต้า
เลื่อนเป็นเดือนกันยายนแล้วครับพี่ ผมเอาข่าวมาจากเวปเราครับ

เลื่อนเป็นเดือนกันยายนแล้วครับพี่ ผมเอาข่าวมาจากเวปเราครับ
.
.
.
จะเลื่อนอีกไหม น้าาาา...อย่างไงก็อย่าทำเหมือน  nissan march เลยนะครับ Ford  ที่ปล่อยให้ลูกค้ารอรถ นาน ๆ ๆ แล้วก้อทำรถส่งไปขายญี่ปุ่นก่อน  ...เซ็งเป็ด

ออฟไลน์ Fly to dream

น่าเอามาทำแบบนี้บ้าง

[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=XwcGx8TQLfE&feature=player_embedded#![/youtube]
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ udis

น่าเอามาทำแบบนี้บ้าง

[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=XwcGx8TQLfE&feature=player_embedded#![/youtube]

ไม่มีเสียงบรรยายจะดีกว่านี้ครับ ผมว่า  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ firstzeng

สีฟ้าใสแบบนี้แหละผมว่า แต่อันนี้มันอยู่ในร่มเลยไม่เป็นสีฟ้าใส