ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ทำ สถิติการ Read ด้วยครับ  (อ่าน 8661 ครั้ง)

ออฟไลน์ patzahut

• Hero Member
อยากให้ทำ สถิติการ Read ด้วยครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 09:20:34 »
อยากให้ทำ สถิติการ Read ด้วยครับ  เช่น อ่านกระทู้นึง อาจได้ 1 คะแนนการ Read    ไม่เกี่ยวกับคะแนนการ Post นะครับ เพราะหลายๆท่าน ที่เข้ามาอ่่านกระทู้แต่ไม่ได้ Post นั้นมีมากอยู่

ดีไม่ดียังไง แนะนำด้วยนะครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: อยากให้ทำ สถิติการ Read ด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 10:50:30 »
สารภาพว่า ยังนึกไม่ออกครับว่า ได้คะแนนแล้ว เราจะหาอะไรมาเป็นพอยนท์สะสมแลกของรางวัลกัน?

อยากเห็นการแสดงความคิดเห็น มากกว่าแค่การอ่านเฉยๆครับ