ผู้เขียน หัวข้อ: [คลิป] รอดจากอุบัติเหตุอย่างหวุดหวิดครับ  (อ่าน 18732 ครั้ง)

ออฟไลน์ sukhontha

• Hero Member
Re: [คลิป] รอดจากอุบัติเหตุอย่างหวุดหวิดครับ
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: มกราคม 10, 2019, 10:33:22 »
นี่มันแยก อ.บ้านไผ่ นี่ครับ
แยกนี้เกิดอุบัติเหตุบ่อยมาก รถทัวร์ รถบรรทุกเล็ก บรรทุกใหญ่ โดนมาหมดแล้ว เป็นโค้งเล็กๆครับไม่ใช่โค้งลึกอะไรมาก แต่ส่วนใหญ่จะคะเนระยะผิด
จริงๆคุณเพิ่งจะออกจากไฟแดงมาไม่ถึง 1กิโลเลยน่ะครับ แต่ขับมาเร็วมาก

เข้าใจผิดครับ  แยกบ้านไผ่  อยู่ที่  อ. พล  แยกไปบรบือ  แยกนี้ เรียกแยกโนนแดง  ไป ยโสธรครับ ตำแหน่งนี้  อยู่ที่ตำบลเทพาลัย...อ. คง.  ครับ