ผู้เขียน หัวข้อ: เนื่องจากเฮียจิมของเรากลัวงู ดังนั้น จึงขอเอารูปงูมาลง :-D  (อ่าน 6591 ครั้ง)

keanetona

• บุคคลทั่วไป
จากข้อความนี้

คุยกันต่อได้ครับ

แต่ขอร้องอย่างหนักเลย

อย่าโพสต์ รูปงู เพิ่มไปจากนี้อีกนะครับ ได้โปรด!!! พลีสสส กำลังง่วงแล้ว เจอกระทู้นี้ ตื่นเลย

งูเห่า

งูจงอาง

ตัวนี้ไม่รู้ชื่อไทย

sidewinder

งูเหลว

งูไม่แข็งและไม่เหลว

งูแข็ง

งูแก่

งูเปลือย

งูโมเอะ

me แว่บหนีอย่างว่อง เดี๋ยวโดนเฮียจิมฆ่าหมกส้วม

ปล. น้องงูนี่ของผมคนเดียวนะ  :) :) :)

ออฟไลน์ GZaar

• Sr. Member
  • quattro > 4titude
ถูกใจงูโมเอ๊ะ โมเอะ
คาสโนวา = คนเจ้าชู้ = สุนัข = สัตว์เดรัจฉาน

ออฟไลน์ RhinoMango

• Very Rhino User
  • Hero Member
  • Let's get back to '94.
รถคันที่ 3 มันชื่อ Dodge Copperhead คร๊าบบ

:. Volkswagen Vento VR6 '94 // :. Nissan NX "กูปรี" '94

You can Follow me on Twitter : @rhinomango

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
"!@#$%^&*()_+_)(*&^%$#@!@#$%^&*()_+!!!!!!"

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
55555 ดักกันซะงั้น
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
ลืมงูตัวนี้รึป่าวคับ อิอิ
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
งูทั้งนั้นเลยครับพี่น้อง
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ Nut_K

ออฟไลน์ CRO

• Sr. Member

เอ๊ะ....ที่เข้าๆมาดูนี่งูด้วยรึเปล่าครับ ......... เผ่นเหมือนกัน :X

.. เราด้วยนี่ฟร่า ( ชอบงูโมเอ๊ะมากๆ :x )

ออฟไลน์ Nikle_pk

"!@#$%^&*()_+_)(*&^%$#@!@#$%^&*()_+!!!!!!"

555555555555555555555555555555555555555555555555555555++
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน

เอ๊ะ....ที่เข้าๆมาดูนี่งูด้วยรึเปล่าครับ ......... เผ่นเหมือนกัน :X

.. เราด้วยนี่ฟร่า ( ชอบงูโมเอ๊ะมากๆ :x )

อร๊ายยยย

ผะ...ผมไม่ได้หัวงูน้าาาาา
คะ...แค่มาดูงูโมเอะว่าหน้าตาเป็นไงแค่นั้นเอ๊งงงงงงงงง

me/ซึนเห็นๆ

>__<~
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ mini_freak

• Full Member
  • ไอ้บ้ารถ mini / AWD หัวรุนแรง / Save the MT
อยากเห็น "งู ณ มิลาโน" ชะมัดยาดเลย โดยเฉพาะงูที่ชื่อว่า "จูเลียตต้า" เนี่ย หุๆ
เห็นภาพถ่าย และวีดีโอของต่างประเทศแล้ว หลงชะมัดยาดเลยให้ตายสิ
เสพติด AWD แถมโดน BC5 ของใครบางคนแถวนี้ยั่วกิเลส.... ยั่วซะต้องสอยมาสักคัน
Twitter @z2bbgr