ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเกี่ยวกับalphardครับ  (อ่าน 3241 ครั้ง)

ออฟไลน์ ole_win_ter

• Newbie
  • *
สอบถามเกี่ยวกับalphardครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 16:55:15 »
อยากทราบว่าเมื่อไหร่จะminor change ครับ
จะแตกต่างจากตัวปัจจุบันเยอะมั๊ยครับ(รอไมเนอร์เชนจ์ดีรึเปล่าเพราะปัจจุบันก็ออกมา2ปีได้แล้วมั๊งครับ) 
แล้วก็จะมีตัวไฮบริดมั๊ยครับ
ใครมีข้อมูลก็นำมาแชร์กันหน่อยนะครับ 

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
Re: สอบถามเกี่ยวกับalphardครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2010, 00:26:22 »
อยากทราบว่าเมื่อไหร่จะminor change ครับ
จะแตกต่างจากตัวปัจจุบันเยอะมั๊ยครับ(รอไมเนอร์เชนจ์ดีรึเปล่าเพราะปัจจุบันก็ออกมา2ปีได้แล้วมั๊งครับ) 
แล้วก็จะมีตัวไฮบริดมั๊ยครับ
ใครมีข้อมูลก็นำมาแชร์กันหน่อยนะครับ 

ขอบคุณครับ
ตามคิว 2011 ไมเนอร์ครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ