ผู้เขียน หัวข้อ: มีเรื่องสงสัยครับ พี่ๆน้องๆและเจ้าตัว ช่วยคลายที  (อ่าน 13501 ครั้ง)

ออฟไลน์ i_wonder

• Newbie
  • *
ผมสงสัยมานานแล้วว่า พี่จิมมี่ เป็นเกย์ รึเปล่าครับ ขอคำตอบแบบ ตรงๆ ขอความจริง อยากรู้มากๆ
ปล.ถ้ากระทู้นี้โดนลบแสดงว่าเป็นเกย์จริง ถ้าเงียบไม่ตอบแสดงว่าเป็นเหมือนกัน ถ้าตอบ ก็เป็นไปตามคำตอบ
ขอบคุณทุกๆคน

ออฟไลน์ YF-19

• Sr. Member
เจ้าตัวไม่ได้ปิดบัง และก็พูดเองหลายกระทู้แล้ว ปัญหาคือจะเอาเรื่องแบบนี้มาถามทำไม เสียมารยาทมากครับ >:( >:( >:(
รีวิว "VW scirocco" กำลังจะมาครับ ขอเวลาอีกนิด

รีวิว "Hyundai coupe" ของผมเอง ติชมได้ตลอดครับ
http://www.headlightmag.com/webboard/index.php?topic=3731.0

• Newbie
  • *
ไม่ได้ปิดบัง มันคือใช่หรือไม่ใช่?? แล้วคุณจิมมี่มีลูกสาวรึเปล่า?

ออฟไลน์ BMTA

กระทู้แรกก็ถามแบบนี้เลยหรอครับ

แล้วมี Log in นี้ตั้งมาเพื่อถามเฉพาะคำถามนี้หรือเปล่าครับเนี่ย

2012 ALMERA  1.2E M/T

• Newbie
  • *
กระทู้แรกก็ถามแบบนี้เลยหรอครับ

แล้วมี Log in นี้ตั้งมาเพื่อถามเฉพาะคำถามนี้หรือเปล่าครับเนี่ย

ใช่ครับ ปกติอ่านอย่างเดียว

ออฟไลน์ i_wonder2

• Newbie
  • *
ผมก็อยากรู้เหมือนกัน คับ เพราะเคยเหนใน รีวิว สักอันนึง บอกว่าลูก พี่จิมมี่ มาปลุกไปทำงาน หรือไรสักอย่างนี่แหละ เลย งง ว่าบางกระทู้ของบางเว็บบอร์ดพี่เค้าพูดเองว่าเป็น แต่ผมก็คิดว่าเป็นมุขที่พูดเล่นๆกันคับ

สรุปคือ ใช่?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 11, 2010, 00:57:43 โดย i_wonder2 »

ออฟไลน์ Nikle_pk

• Hero Member
รู้แล้ว...................เป็นไงเหรอครับ

รวยขึ้นหรือเปล่าครับ

มันใช่เรื่องมั๊ยเนี่ย

---------------------------------------

ถ้าว่างมาก หาอย่างอื่นทำเถอะครับ
ออกกำลังกายจะได้ไม่ฟุ้งซ่านนะครับ

ป.ล.ไม่ว่าคำตอบจะเป็นยังไงผมเสนอให้ลบกระทู้ครับ
กระทู้ไม่สร้างสรรแบบนี้ เปลืองเนื้อที่บอร์ด ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 11, 2010, 01:59:46 โดย Nikle_pk »
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ GZaar

• quattro > 4titude
ถามแบบนี้ผมว่าเสียมารยาทมากจริงๆครับ ดูการพูดการจา เกรงใจกันมั่งก็ได้ อยากรู้ขนาดนั้นเลยเหรอครับ?  ถ้าไม่รู้จะกินไม่ได้ นอนไม่หลับ หลับไม่ตื่น?
คาสโนวา = คนเจ้าชู้ = สุนัข = สัตว์เดรัจฉาน

ออฟไลน์ Chris Evn

สงสัยอะไรแปลกๆ

ออฟไลน์ Fly to dream

จะถามไปทำไมหรอครับ  ผมไม่เคยเห็นพี่จิมเค้าถามใครเลย

เสียมารยาทนะครับ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ ??????????

• Newbie
  • *
เรื่องนี้มันเป็น มารยาท นะครับ

คุณอาจจะมองว่าเห้ยเพราะ ถึงคุณจิมมี่ หรือเปล่า ถึงได้ออกมา ปกป้องกัน

ขอตอบว่าเปล่าครับ ถึงคุณจะถามถึงนาย หมู นางหมา นายไก่ นางสาวปลาเค็ม

ผมก็ขอบอกว่าเรื่องนี้ โดยเฉพาะคนที่เข้าใจมารยาทในสังคม เขาไม่ถามกันนะครับ

ปล.ถ้ามีคนมาถามแบบนี้กับคนรู้จักกับญาติของผม ผมจะบอกเค้าว่า..........เถอะครับ

ออฟไลน์ Eddy5659

เฮ่อ สังคมไทย :( :( :(

ถ้าเรารู้จักหักห้ามใจ และให้เกียรติคนอื่น พอๆกับให้เกียรติตนเอง

คำถามลักษณะนี้ หรือปัญหามากมายในสังคมคงจะน้อยลงมากกว่านี้

2007 Toyota Vios
2009 Toyota Hilux Vigo
2010 Toyota Camry
2011 Ford Ranger
2011 Isuzu Dmax
2011 Toyota Hilux Vigo
2015 Ford Ranger
2015 Ford Everest 2.2 Titanium
2015 Ford Everest 3.2 Titanium+
2016 Toyota Hilux Revo 2.4 J m/t (5 คันจะที่รัก)
2017 BMW 320d iconic

ออฟไลน์ euro

• Full Member
ว่างมากหรือไง มาแบบแม่งๆๆ ชอบกล 
ใกล้วันแม่แล้ว ไปกราบแม่ กอดแม่ บอกรักแม่และบอกแม่ว่า จะเป็นคนดีของ ทุกสังคม

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
มีปุ่มกดโหวตให้ลบรึเปล่าครับ

ท่าน W/B ลบกระทู้นี้ไปเหอะครับ

ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ hollow

• Jr. Member
  • **
ผมสงสัยมานานแล้วว่า พี่จิมมี่ เป็นเกย์ รึเปล่าครับ ขอคำตอบแบบ ตรงๆ ขอความจริง อยากรู้มากๆ
ปล.ถ้ากระทู้นี้โดนลบแสดงว่าเป็นเกย์จริง ถ้าเงียบไม่ตอบแสดงว่าเป็นเหมือนกัน ถ้าตอบ ก็เป็นไปตามคำตอบ

ผมเพิ่งจะสงสัยว่า คุณ i_wonder เป็นกระเทยรึเปล่า ขอคำตอบแบบ ตรงๆ ขอความจริง อยากรู้มากๆ

ปล.เห็นสงสัยเรื่องชาวบ้านจริง ผมแอบอ่านไม่ได้สมัครสมาชิกมานาน มาเจอแบบนี้ทนไม่ไหว ต้องสมัครมา post ซะหน่อย
     เห็นว่าสงสัยว่าคนนู้นคนนี้เป็นอะไร อยากรู้เรื่องไม่เป็นเรื่อง ไร้มารยาททางสังคมแบบนี้ ถึงได้อยากรู้ครับ ว่าเป็นกระเทยรึเปล่า...

ออฟไลน์ Satanic za'

ผมว่าคุณจงใจมากกว่านะ ถ้าคุณอยากรู้จริงๆถามผ่านหลังไมค์ก็ได้นิ ทำไมต้องมาตั้งกระทู้ถามแบบนี้ เป็นผู้ชายใส่กระโปรงหรือเปล่าคุณน่ะ ผมว่า ผู้ชายดีๆเค้าไม่ทำแบบนี้กันหรอกนะ

ผมขอเป็นอีกเสียงให้ลบกระทู้นี้เหมือนกันครับ หาสาระไม่ได้เลยกับกระทู้นี้

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
พี่จิมมี่แกก็ไม่ได้ปิดอะไรนี่ครับ
ส่วนเรื่องลูกผมไม่เห็นพี่แกจะเคยพูดถึง แต่ถ้ามีจริงก็ไม่เห็นแปล ดูชลิต เฟื่องอารมย์ดิ  อาจารย์ยิ่งศักดิ์อีก
แต่ละคนลูกสองทั้งนั้น
ผมว่ามันเป็นเรื่องส่วนบุคคล  รสนิยมใครรสนิยมมัน  สังคมไทยยังแคบมากกับเรื่องแบบนี้ มองว่าคนที่ไม่เป็น ช-ญ จะเป็นพวกวิกลจริตผิดเพศไปซะหมด
แต่ทำไมไม่มองบ้างว่าปัจจุบันถ้าสังคมมันสมบูรณ์แบบจริง ผู้ชายจะมาเอาผู้ชายด้วยกันทำไม แล้วผู้หญิงจะมาฉิ่งกันทำไม

ง่ายๆเลยครับ หากมีใครมาถามคุณว่า คุณเป็นสิวที่ก้นรึเปล่า คุณจะตอบมั้ยหละครับ ถ้ามีใครมาถามผม ผมก็จะเลี่ยงที่จะตอบเนื่องจากเป็นเรื่องส่วนตัวยกเว้นว่าคนถามจะสนิทกันมากจริงๆ  แต่ถ้าในกรณ๊นี้ ไม่สนิทกันเลย พี่จิมมี่เค้าไม่รู้ด้วยซ้ำว่าเหล่ากอคุณมาจากไหน  การถามในลักษณะนี้ไร้มารยาทมากครับ สรุปว่าต่ำมาก

ออฟไลน์ อืม...นะ

• Spirit of the "R"
มาถามแบบนี้เพื่อ???  >:(

ถ้าเศษไม้ในหัวมันไม่มีที่เก็บ ก็เอามาทำประโยชน์อย่างอื่นดีกว่าที่จะเอามาทิ้งให้รกบอร์ดนะครับ
โพสต์แบบนี้นอกจากจะไม่สร้างสรรค์แล้ว ยังเป็นการบ่อนทำลายชื่อเสียงของผู้ถูกพาดพิงด้วย

แล้วที่บอกว่าปกติอ่านอย่างเดียว เพิ่งมาโพสต์กระทู้นี้กระทู้แรก
แล้วคุณไม่เคยเห็นเลยเหรอครับว่ามีกี่กระทู้ที่มีคำตอบที่คุณต้องการอยู่

เป็นกระทู้คำถามที่บ่งบอกระดับ EQ ของ จขกท. เลยนะเนี่ย  :P

ถ้าว่างมือมากนักก็ไปเด็ดหญ้ามายัดปากบ้าง เผื่อจะทำให้หัวคุณปลอดโปร่งขึ้นได้นะครับ
'18 Honda Jazz gk5 s mt
'11 Volkswagen Scirocco R
'04 Honda Integra dc5 Type R
'96 Honda Prelude bb1

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
ผมว่าพี่จิมมี่จะเป็นอะไรก็ไม่สำคัญ
สิ่งที่สำคัญ คือ พี่จิมมี่เป็นคนดีของสังคมมันก็พอแล้วไม่ใช่หรอ?

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

ร ว ย !

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside

ผมเพิ่งจะสงสัยว่า คุณ i_wonder เป็นกระเทยรึเปล่า ขอคำตอบแบบ ตรงๆ ขอความจริง อยากรู้มากๆ

ปล.เห็นสงสัยเรื่องชาวบ้านจริง ผมแอบอ่านไม่ได้สมัครสมาชิกมานาน มาเจอแบบนี้ทนไม่ไหว ต้องสมัครมา post ซะหน่อย
     เห็นว่าสงสัยว่าคนนู้นคนนี้เป็นอะไร อยากรู้เรื่องไม่เป็นเรื่อง ไร้มารยาททางสังคมแบบนี้ ถึงได้อยากรู้ครับ ว่าเป็นกระเทยรึเปล่า...

คุณ  i_wonder  อย่าเพิ่งโกรธกันนะ แต่ถ้าคำถามแบบนี้ คนใช้มักจะเป็นเพศที่สาม
ผมเดาๆ ว่า ไว้หาเพื่อนที่มีสไตล์เหมือนๆ กัน อะไรเงี้ย แต่ปกติผู้ชายไม่ได้ถามหรือ
ไม่ได้สนใจเท่าไหร่ แต่ถ้าคุณ  i_wonder  ถามเพราะมีจุดประสงค์แบบอื่นก็อธิบายได้
นะครับ แต่จริงๆ นะ เป็นคำถามที่ไม่สุภาพเท่าไหร่ เหมือนไ่ม่ให้เกียรติและดูแคลนกัน
เหมือนกัน  :(

ออฟไลน์ -- CaZzMaNiAnN --

• Full Member
  • ร่วมรณรงค์ ไม่เปิดไฟตัดหมอกพร่ำเพรื่อ
ผมว่า อันนี้ เรื่องส่วนตัว ของ พี่ เค้านะคับ

ไม่ควรมาถามในที่สาธารณะแบบนี้

ก่อนการตั้งกระทู้ ควรใช้วิจารณญาณ ไตร่ตรองนิดนึงนะคับ

Turn to your-style J's 2010
My J-154 sc
L15A7 i-VTEC 2008
Suspension : Tein S TECH
Wheel : Ce-28 Rota 16" x 7" Off +40
Tire : Dunlop DZ101 205/45/16
Exhaust : Nitto+Lerm's Heder
Strut Bar : J's 2010 (front/rear/C-Pillar/Lower arm bar)
JDM Style

ออฟไลน์ Prachsaphol_yjd

ถ้าคนเข้ามาหาข้อมูลจริง อ่านอย่างเดียวก็รู้แล้วครับว่าคำตอบคืออะไร..........ไม่ต้องมาตั้งคำถามแบบนี้
ไม่มีมารยาทครับ..................หรือคุณมีจุดประสงค์แอบแฝงอย่างอื่นกันแน่?
แล้วคุณไม่อยากรู้ว่าผมเป็น......บ้างหรือ ฮ่ะ ๆ

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
ผมไม่รู้หรอกนะว่า คุณคิดยังไงถึงมาตั้งกระทู้คำถามแบบนี้ขึ้นมา โดยไม่มีคำว่าเกรงใจมาก่อน

มันสำคัญด้วยหรอครับว่าพี่เค้าเป็นเกย์ หรือแมนเต็มตัว

พี่เค้าก็แค่เป็นตัวของตัวเอง และค่อนข้างจะเปิดเผยในระดับหนึ่ง ไม่ใช่พวกเปิดเผยแบบขาดสติ แสดงออกอย่างสุดโต่ง

ต่อให้พี่เค้าเป็นเกย์จริง แล้วพี่เค้าด้อยกว่าพวกแมนทั้งแท่งตรงไหนละครับ

คนเราไม่ได้มานั่งวัดกันตรงเป็นเกย์หรือเป็นแมน เค้าวัดกันที่ความดีครับ

พี่เค้าทำมาหากิน เลี้ยงดูพ่อแม่ เป็นเสาหลักของครอบครัว

ไม่ใช่แมนๆ นั่งๆนอนเกาพุง เกาะที่บ้านกินยันหัวหงอกก็มีถมไป

กรุณาเคารพสิทธิส่วนบุคคลด้วยครับ
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ผมเป็นเกย์ ครับ
ผมไม่มีลูกชาย หรือลูกสาว ทั้งสิ้นครับ
มีแต่ ลูกอัณฑะ 2 ลูก ที่ห้อยอยู่ตรงหว่างขา แค่นั้น

คำถามคือ จุดประสงค์เจ้าของกระทู้ต้องการอะไร? จะถามไปเพื่ออะไรหรือครับ?

ผมเป็นเกย์ แล้วทำให้ ประเทศชาติ ต้องเกิดการรัฐประหารกันหรือ?
ผมเป็นเกย์ แล้วทำให้ GDP ในประเทศนี้ มันหล่นลงหรือ?
ผมเป็นเกย์ แล้วจะทำให้อัตราคนว่างงาน มันพุ่งสูงขึ้นหรือ?
ผมเป็นเกย์ แล้วจะทำให้ คุณไม่ต้องโดนไล่ออกจากงาน?
ผมเป็นเกย์ แล้วจะทำให้คุณ หาประเด็นมาโจมตี ดิสเครดิตผมได้?
ผมเป็นเกย์ แล้วจะทำให้ เสื้อทุกสี เลิกประท้วง?
ผมเป็นเกย์ แล้วจะทำให้ คุณอภิสิทธิ์ ลาออกจากการเป็นนายก?
ผมเป็นเกย์ แล้วจะทำให้ ปัญหาเขาพระวิหาร จบลงสักที?

ถ้าเป็นประเด็นสุดท้ายนี่ ผมว่า ผมจะยินดีมากเลยนะนั่น ถ้าการที่ผมเป็นเกย์
มันจะช่วยให้ ปัญหาเขาพระวิหาร ยุติลงด้วยดี และปรองดองกัน ทุกฝ่าย ในฐานะประเทศเพื่อนบ้านกัน

แต่ก็เถอะ ต่อให้ผมเป็นเกย์ ปัญหานี้ ก็แก้ไม่ได้
และยังมีเรื่องราวอีกมากมายในโลกนี้ ที่คุณควรเอาเวลาไปสนใจ มากกว่า
จะคอยสงสัย ว่า ผมจะเป็นเกย์หรือไม่

นี่คือเรื่อง ไร้สาระ ใช้การได้เลยทีเดียว

หรือว่า ถ้าผมเป็นเกย์ แล้วคุณจะมาสนใจ อยากลองขึ้นเตียงกับผม?

;D 

;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 11, 2010, 12:29:46 โดย J!MMY »

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
ถ้าจิมมี่เป็นเกย์แล้วน้ำมันลดลง 5 บาท กูจะยอมเป็นเกย์เป็นเพื่อนมึงอีกคน เผื่อแม่งจะลดให้อีก 5 บาท เป็น 10 บาท....
ตะกี้นั่งคิดในใจ ตอนคุย M กัน ถ้าผมเป็นจิมมี่ ผมจะตอบว่า "กูไม่ใช่เกย์นะฮ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา"

เอ้า ฮากันต่อไป....
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
เออ จริงหวะ อาร์ต ลืมใส่ข้อนี้ไป

ถ้าการที่ กรูเป็นเกย์ จะทำให้ ปตท ยอมลดราคาน้ำมันขายปลีก ลิตรละ 20 รวด ในชั่วข้ามคืน
กรู ก็จะยินดีมากๆ ที่การซึ่งใครสักคน ได้รู้ว่ากรูเป็นเกย์ มันทำประโยชน์ให้คนส่วนมากได้ขนาดนั้น

--------------------------------------

ขอบคุณ คุณผู้อ่านทุกๆท่านนะครับที่เข้ามาช่วยตอบ ในสิ่งที่คุณๆ คิดเห็น อ่างตรงไปตรงมา

มันทำให้ผมรู้สึกอบอุ่น และสบายใจ แถมยังมั่นใจขึ้นอย่างประหลาดเลยทีเดียว!

ว่า ผมไม่ใช่ตัวประหลาดในสายตาของคุณๆแน่ๆ

เอิ๊กๆ

keanetona

• บุคคลทั่วไป
เติ้ง เสี่ยวผิง เคยกล่าวไว้ว่า “แมวนั้นไม่สำคัญว่าสีขาวหรือสีดำ ขอให้จับหนูได้ ก็ต้องถือว่าเป็นแมวดี”

ค่าของคนอยู่ที่ผลของงาน ไม่ใช่เรื่องส่วนตัวของคนๆนั้น

แล้ว จขกท.จะไปเษือกเรื่องส่วนตัวของชาวบ้านทำไม เอาเวลามาทำงานเพื่อประเทศชาติดีกว่ามั๊งครับ

ปล. ตอนแรกผมเกือบจะเขียนว่า "ประธานเหมาเคยกล่าวไว้ว่า ......." แล้ว แต่พอค้นข้อมูลจริงๆกลับเป็นเติ้ง เสี่ยวผิง หวิดหน้าแตกแล้วตู

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
ความเห็นด้านบนก็คล้ายๆที่ผมเคยได้รับฟังมาจากผู้ใหญ่ท่านหนึ่ง

มันไม่สำคัญหรอกว่า คุณเป็นอะไร

แต่มันสำคัญที่ว่า คุณทำอะไร
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 11, 2010, 16:30:32 โดย boykung »
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ tokyo

เพื่อนสนิทผมก็เป็นเกย์ครับ ย้ำว่าเพื่อนสนิทนะ
ทีแรกก็ไม่ชอบมันหลอก แต่ตอนจะเข้ารพ.ผมโทบอกเพื่อนสนิทอีกคน
สักแปปเพื่อนเกย์คนนี้โทรกลับมาหาผมเลย ก็เลยรู้ว่า ไอเพื่อนเกย์คนนี้มันดีกับเรามากเลยหนิกว่า
07 mazda 3