ผู้เขียน หัวข้อ: คุณคิดว่าล๊อกอิน i_wonder คือใคร?  (อ่าน 6259 ครั้ง)

ออฟไลน์ keng.

• Hero Member
  • ฅ.ฅนรักรถ
คุณคิดว่าล๊อกอิน i_wonder คือใคร?
« เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 09:03:05 »
สืบเนื่องจากกระทู้นี้ครับ
http://www.headlightmag.com/webboard/index.php/topic,7003.0.html
เนื่องจากล๊อกอินนี้เข้ามาถามแบบไร้มารยาท(เกรียน)มาก ผมจึงเข้าไปดู Profile
ก็สะดุดตากับ E-Mail ของล๊อกอินนี้
http://www.headlightmag.com/webboard/index.php?action=profile;u=4884

พอผมเห็นปุ๊บ ผมก็มีคำตอบในใจ
แล้วสมาชิกทุกท่านว่ายังไงกันบ้างครับ?

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
Re: คุณคิดว่าล๊อกอิน i_wonder คือใคร?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 09:06:44 »
อืม...นักสืบน้องเก่ง พี่ก็ไม่ทราบเกี่ยวกับ e-mail อันนี้ครับ

แต่รู้สึกว่าชื่อ " ธเนศ " อิอิ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
Re: คุณคิดว่าล๊อกอิน i_wonder คือใคร?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 09:21:37 »
ชื่อแบบนี้มัน........
(ไม่กล้าเติม)
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ tokyo

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 09:33:01 »
ผมก็ไม่รู้ว่าใครแต่ปล่อยเขาไปเถอะ

เหมือนเวลาคุณโดนเพื่อนแกล้งแล้วอยู่นิ่งๆ สักพักมันก็คงเบื่อไปเอง
07 mazda 3

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 10:08:19 »
จากการกระทำและการตั้งกระทู้เค้า

อาจจะมีชื่อนามสกุลว่า สมชาย  หัวจรดเท้า   ชื่อเล่น แมน ก็ได้ครับ

Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ nuttapatJazz

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 10:13:23 »
i_wondergirl ที่ร้องเพลง sorry sorry sorry but you แปะๆ รึเปล่าฮับบ

::) ::)
Nissan Juke 1.6V '14
Mitsubishi Triton Plus 2.4Benzene 2Dr MT '12
Honda FIT(HK Spec) '13

ออฟไลน์ Satanic za'

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 10:17:48 »
เห็นหายไปแล้วอะ

สงสัยไปเดินแพลตตินัมหาซื้อกระโปรงใส่อยู่มั้ง 5555

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 10:19:20 »
i_wondergirl ที่ร้องเพลง sorry sorry sorry but you แปะๆ รึเปล่าฮับบ

::) ::)

55555555555555

กด Like ให้แล้วนะครับ โอยยยย ผมกำลังคิดอยู่พอดีเลย i_wonder ผมว่าน่าจะเอามาจากอันนี้แหล่ะ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ vellcap

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 10:53:16 »
ไม่สนว่าเขาเป็นใครครับ แค่รู้ว่าเป็นคนไร้มารยาทก็พอแล้ว

ออฟไลน์ The Coup Channel

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 11:08:14 »
นี่เป็นคนที่ชื่อธเนศคนที่สองที่รู้สึกว่าเพี้ยนและเกรียนมากๆ ฮ่าๆๆ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 12:13:19 »
ทุกวันนี้ กลายเป็นว่า ผมเกลียดคนที่ใช้ชื่อนี้่ไปเลย

ปล. ผมเชื่อว่า ไม่ใช่เขา เพราะ อินเตอร์เน็ตบ้าน ของ อริเก่าผมนั้น ถ้าจำไม่ผิด
ใช้ true ครับ แต่ไม่แน่ 2 ผ่านไป อะไรๆมันก็อาจเปลี่ยนไปแล้วก็ได้
และ ผมเชื่อว่า เขาคงไม่น่า เอาตีนมาแหย่ดงตอไม้ ในนี้ แน่ๆ

แต่ อะไรๆ ก็เกิดขึ้นได้ ใครจะไปรู้?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 13, 2010, 12:19:39 โดย J!MMY »

keanetona

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 12:55:26 »
ทุกวันนี้ กลายเป็นว่า ผมเกลียดคนที่ใช้ชื่อนี้่ไปเลย

ปล. ผมเชื่อว่า ไม่ใช่เขา เพราะ อินเตอร์เน็ตบ้าน ของ อริเก่าผมนั้น ถ้าจำไม่ผิด
ใช้ true ครับ แต่ไม่แน่ 2 ผ่านไป อะไรๆมันก็อาจเปลี่ยนไปแล้วก็ได้
และ ผมเชื่อว่า เขาคงไม่น่า เอาตีนมาแหย่ดงตอไม้ ในนี้ แน่ๆ

แต่ อะไรๆ ก็เกิดขึ้นได้ ใครจะไปรู้?

ผมเองก็ไม่เชื่อว่า ชายชราคนนั้นจะเป็นคนโพสท์กระทู้นั้น และ หลังจากที่สื่อของชายชราคนนั้นโดนบริษัทรถเจ้าหนึ่งถอนสปอนเซอร์ไป คงหายซ่าไปบ้างแหละครับ

ผมคล้ายๆเฮียจิมอย่างนึงคือ ขยาดคนชื่อนึงไปเลย เคสของผมขยาดคนชื่อ"ตั้ม"ครับ คนชื่อตั้มมีแต่สร้างเรื่องปวดกบาลให้ผมอยู่ตลอดเวลา ยังดีนะที่"ตั้ม"ทุกคนออกไปจากชีวิตผมไปแล้ว

ออฟไลน์ 2k

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 15:37:06 »
Oh my godddd!!!! แต่ยังบอกว่าคนเดียวกันไม่ได้หรอกครับ อาจเป็นมือที่สามที่รู้ว่าเกิดปัญหาอะไรขึ้นเลยจงใจใช้ชื่อนี้สมัครเมลมาดู เพื่อให้คนสงสัยเปิดดูโปรไฟล์แล้วจะได้เป็นที่วิพากษ์วิจารย์และล่อให้คุณจิมมี่ด่าก็เป็นได้ ก็ที่ผ่านมาเว็บนี้ยังไม่เคยมีกรณีพิพาทตีฝีปากกันใหญ่โตเลย ล็อกอินนี้อาจมีจุดประสงค์สร้างความด่างร้อยให้เว็บนี้ก็ได้ อย่าเพิ่งใจร้อนกันครับพวกแอบซุ่มแทงข้างหลังมันคาดเดายาก เชื่อว่าเดี๋ยวก็จะมีลูกไม้อื่นๆมายั่วประสาทอีกเป็นระยะๆๆ
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ roomno9

• Full Member
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 16:30:05 »
สืบเนื่องจากกระทู้นี้ครับ
http://www.headlightmag.com/webboard/index.php/topic,7003.0.html
เนื่องจากล๊อกอินนี้เข้ามาถามแบบไร้มารยาท(เกรียน)มาก ผมจึงเข้าไปดู Profile
ก็สะดุดตากับ E-Mail ของล๊อกอินนี้
http://www.headlightmag.com/webboard/index.php?action=profile;u=4884

พอผมเห็นปุ๊บ ผมก็มีคำตอบในใจ
แล้วสมาชิกทุกท่านว่ายังไงกันบ้างครับ?

ไช่แล้วครับ เค้าคือคนโรคจิตครับ

ส่วนชื่อนั้นคงจะเปลี่ยนไปเรื่อยๆ ไม่ก็เข้ามาโพสแปลกๆอีกซักระยะนึงครับ

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 17:19:03 »
ผมว่าสิ่งที่พอจะตัดสินได้ก็น่าจะเป็น IP

แต่มันจะละเมิดไปมั้ย อันนี้ไม่ทราบนะคับ
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 17:30:23 »
อู๊ยยยยยยยยย ถ้าโดนแทงข้างหลังก็คงเสียวแย่สิครับ ฮาาาาาาาาาา
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ jones

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 20:58:56 »
ผมว่าถ้าใช่ไอ้เฒ่าล้านตายซากมหาปะลัยจากเว็บนั่นจริงๆ ก็นับว่าไอ้เหน่งนี่มันขี้ขลาดตาขาวสุดๆครับ แค่ผมว่าคงไม่ใช่หรอกครับ ดูแล้วมันเหมือนพวกเด็กไร้วุฒิภาวะมาป่วนมากกว่า"   8) :-\
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 14, 2010, 12:01:19 โดย jones »
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ

ออฟไลน์ Fly to dream

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 22:16:23 »
สรุปมันคือใครหรอครับ  อิอิ ม่ายรู้จริงๆนะเนี่ย  แต่รู้ว่าเกรียนมาก
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ mann

• นี่หรือรถโมเดล
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 22:26:21 »
จากการกระทำและการตั้งกระทู้เค้า

อาจจะมีชื่อนามสกุลว่า สมชาย  หัวจรดเท้า   ชื่อเล่น แมน ก็ได้ครับ

นั่นแน่  เจอต้นเหตุแล้ว เล่นเอาซะจามทั้งวันเลย มีคนคิดถึงเราอยู่นี่เอง
1995 honda civic eg 3dr become jdm+spoon
1997 mb c-class w202 elegance
2003 toyota hilux tiger sport cruiser 4x4 2.5 d4d
2006 kawasaki ksr 111
...........................................................................

ออฟไลน์ ek

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2010, 01:31:43 »
ได้เห็นพฤติกรรมของ i_wonder แล้ว ทำให้นึกถึงตัวเองสมัยเป็นเด็กประถมฯหัวเกรียนเรียนโรงเรียนชายล้วนเลยครับ
ตอนนั้นยอมรับว่าเกลียดตุ๊ดเกลียดกะเทยมาก เพราะอะไรก็ไม่รู้และไม่ทราบเหตุผล ด้วยความสิ้นคิด รู้แต่ว่าเกลียดอย่ามาใกล้ ไม่พอใจไล่ต่อยไล่เตะก็หลายครั้งอยู่ ทำให้กะเทยเหล่านั้นต้องไปนั้งหลังห้อง หรือตามมุมห้อง เป็นแบบนั้นถึงประมาณตอนเรียน ม.ต้นได้
จากนั้นพอเริ่ม ม.ปลาย ก็เริ่มตัดผมทรงรองหวี ความเกรียนก็เริมหายไปบ้าง ได้เรียนโรงเรียนสห มีทั้งผู้ชายผู้หญิงเรียนด้วยกัน ก็เริ่มจีบหญิงสิครับ ตอนนี้แหละที่เริ่มคุยกับกระเทยด้วยเหตุผลตามสันดานคือ กระเทย bring to more girl ทำให้ทัศนคติกับกระเทยเริ่มดีขึ้น จากนั้นมาก็สามารถเป็นเพื่อนกันได้สบายๆ แต่มีข้อแม้ว่าอย่ามาคิดกันแบบชู้สาวนะ จากนั้นก็แยกย้ายกันไปเรียมาหาวิทยาลัย ก็ได้ข่าวคราวของเพื่อนที่เคยดูแมนๆ ว่าเป็นตุ๊ดบ้าง เป็นเกย์บ้าง จากนั้นมันก็หายไปจากชีวิตเรา โดยไม่บอกไม่กล่าว :'( มันคงคิดว่าเราจะเกลียดหรือเปล่า แต่ตอนนี้คิดถึงมันชิหาย ไม่รู้หายไปไหน ถ้าได้เจอกันอีก อยากจะพาไปกินข้าว และสารภาพบาปว่า guผิดไปแล้ว..ขอโทษหวะ...เราเป็นเพื่อนกันได้ แต่ก็ได้แต่คิด เพื่อนหายไปไหนไม่รู้ เจ็บปวดนะครับที่กว่าจะคิดได้เราต้องเสียเพื่อนดีๆไปแล้ว :'(
ไม่ว่าจะเพศอะไร ไม่ต้องเป็นคนดี อย่าทำตัวเป็นขยะสังคมก็พอครับ :) :)

jaesz

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2010, 09:11:08 »
ตอนแรกผมจะมาตั้งกระทู้ถามคล้าย ๆ กัน

"คุณคิดว่า  i_wonder หน้าตัวHERE' รึเปล่าครับ ? "

แต่คิดว่าไร้สาระไปหน่อยเลยไม่ตั้งครับ

ออฟไลน์ cu2nite

• Full Member
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2010, 02:17:12 »
ถือเสียว่า "มารไม่มี บารมีไม่เกิด" ละกันครับ
คนเก่ง คนเด่น คนดัง ย่อมมีคนอิจฉาริษยา
If you pay peanuts, you get monkeys.