ผู้เขียน หัวข้อ: ใครพอจะมีโบรชัวร์เทียน่าตัวเก่าบ้างครับช่วย รบกวนช่วยสแกนแล้วส่งมาให้ได้ไหมครับ  (อ่าน 5327 ครั้ง)

ออฟไลน์ gundam126

• Sr. Member
ใครพอจะมีโบรชัวร์เทียน่าตัวเก่าบ้างครับช่วย รบกวนช่วยสแกนแล้วส่งมาให้ได้ไหมครับ พอดีจะซื้อมือ2เอาไว้ใช้เอง แต่ติดตรงที่พ่อกับแม่ของผมขอดูโบรชัวร์ ซึ่งบอกไปแล้วว่าเรามันเก่าจะไปมีโบรชัวร์ได้ใงแต่พ่อกับแม่ก็ไม่ยอมฟังเลยครับ บอกแต่ว่าถ้างั้นก็ซื้อรถรุ่นอื่นในงบ7แสนแทน ปล.บ้านผมไม่นิยมการผ่อน ซื้อทุกอย่างสดหมด ผมเลยเล็งที่รถที่ผมชอบมากๆคือเทียน่าตัวเก่าเพราะมันคลาสสิคกว่าตัวใหม่และดูแล้วมันก็น่าจะดีกว่าการเอาเงิน7แสนไปซื้อรถเล็กหรือรถใหม่แต่ผมไม่ชอบ สู้ซื้อมือ2ที่ชอบและคิดว่าใช่สำหรับผมดีกว่า ตอนนี้ใช้city ZXกับฟอร์จูนเนอร์(รถบริษัทอยู่)และพอมีเงินเหลือเลยจะตามล่ารถที่ชอบมากๆสักคันนึงครับ ...ขอบคุณครับ และนี่emailผมครับ [email protected]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 19, 2010, 15:29:36 โดย gundam126 »

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker
พี่จิมมี่น่าจะมีอยู่ครับ

พี่จิมมี่ครับช่วยหน่อยครับ อิอิ  ;)
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

พี่จิมมี่ครับ....พี่จิมมี่คือความหวังสุดท้าย.....หาโบรชัวร์แทบตายแล้วครับ ขนาดsearchหาจากgoogleยังไม่เจอเลยครับ....

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
ปูเสื่อรอพี่จิมมี่เลยครับ

พี่เค้ามีแน่ๆ

ผมมีตัวก่อนไมเนอร์ครับ เดี๋ยวสแกนเสร็จแล้วส่งไปนะครับ

เสร็จแล้วครับ(หลังจากปลุกปล้ำกับอินเตอร์เน็ตอยู่นาน)ผมอัพไว้ใน4sharedนะครับ
พอดีไม่สะดวกส่งทางเมล์นะครับ

http://www.4shared.com/file/rx4i7QMP/Teana.html

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
มีโบรชัวร์ตัว minorchange แต่ไม่มีเครื่องสแกน รอท่านต่อไปแล้วกันนะคับ ขอโทษจริงๆ
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ FcA

• Newbie
  • *
โอ้ เยี่ยมเลนครับ  ผมเคยคิดอยู่ว่าจะหาโบร์ชัวรถที่ตกรุ่นไปแล้วได้ยังไง  +1 ให้เลยแบบนี้ ;D

ว่าแต่ใครมี โบร์ชัว e-class W211 ตัวสุดท้ายบ้างครับ หาแทบพลิกแผ่นดินยังหาไม่ได้เลย T_T  ใครมีช่วยสแกนด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
ใครชอบกินก็ตามไป Like ด้วยนะ ^_^ รีวิวอาหาร

http://www.facebook.com/shimpa.food

ขอบคุณมากครับ....คุณหมู  ที่อุตส่าห์scanมาให้ ที่เหลือก็เหลือแต่เอาไปให้แม่กับพ่อ และไปดูคันจริงเท่านั้น

ออฟไลน์ patzahut

แล้วของ Lancer E CAR หละ ใครยังมีอยู่บ้าง  เหลืองแล้วก็รับได้นะ 55555555

ออฟไลน์ KLANG MR-S

ขอบคุณมากค๊าบ อยากได้อยู่เหมือนกัน

ออฟไลน์ TTL

-ขอยคุณมากครับ ผมก็อยากได้อยู่เหมือนกัน ;D