ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นท้ายอัลติสใหม่ทีไรนึกถึงคนมีหนวดทุกทีครับ  (อ่าน 4984 ครั้ง)

ออฟไลน์ I_AM_M

• Full Member
ตัวอย่างจากในการ์ตูนให้เห็นภาพ  ;D ตรงเส้นโครเมี่ยม

Nonlamer

• บุคคลทั่วไป
ผมไม่เคยนึกถึงเลย อย่างเท่ Gol D. Roger เลยนะ ;D

ผมไม่เคยนึกถึงเลย อย่างเท่ Gol D. Roger เลยนะ ;D
โจรสลัดในตำนานเท่เลยครับ  8)

ออฟไลน์ YOCHAI

• Jr. Member
  • **
โหยในนี้อ่าน one piece กันด้วย

ออฟไลน์ legion

รุ่นนี้ดูคันเล็กมาก แถมมองผ่านๆ นึกว่ายารีสครัย

ออฟไลน์ spn

• Hero Member
55555555 ก็พอได้อยู่นะครับ

มองแว๊บอีกที ไม่สังเกตขนาดก็ Camry โฉมที่แล้วนี่เอง
E220d W213
Camry 2.5 HV Premium
BT50 Free Style Cab Hi racer
Revo 2.8J B cab 4x4
March 1.2 CVT
KIA Jumbo 1JZ-GE AT

ออฟไลน์ seeker

Altis รุ่นที่บั้นท้ายเตะตา

ออฟไลน์ alpha14

ท้ายสวยกว่าซีวิค ส่วนตัวผมคิดว่าดูลงตัวกว่า แต่หน้าไม่ผ่าน ทั้งพี่และน้อง ส่วนที่เป็นเหงือกปลาวาฬมันใหญ่เกินไป

โหยในนี้อ่าน one piece กันด้วย
อ่านบ้างครับล่าสุดย้อนอดีตไปไกล

ออฟไลน์ Stp

ผมเห็นไฟท้าย New Altis แล้วนึกสงสารคนซื้อ New Camry ที่ไม่ใช่รุ่น Hybrid

แต่ที่หนักกว่าคือเจอไฟท้าย MG HS แล้วนึกถึงแต่ BMW X1 เนี่ยสิ พูดไม่ออกเลย
:D ;D ร่วมรณรงค์รักการอ่านหนังสือ แทนการถามตลอดเวลา ;D :D

Turbocharger

• บุคคลทั่วไป
ผมเห็นไฟท้าย New Altis แล้วนึกสงสารคนซื้อ New Camry ที่ไม่ใช่รุ่น Hybrid

แต่ที่หนักกว่าคือเจอไฟท้าย MG HS แล้วนึกถึงแต่ BMW X1 เนี่ยสิ พูดไม่ออกเลย

HS เหมือน X1 จริงๆ ครับ คนชอบรถบางทียังมองพลาดเลย คนที่ไม่ค่อยสนใจคงคิดว่าบีเอ็ม

ออฟไลน์ SM.

ช่วงหลังเริ่มเห็น GR หลายคันแล้ว แต่ยังไงผมก็ไม่ชอบการออกแบบด้านหน้า ด้านหลัง OK อยู่

ออฟไลน์ Aleister TJ

• มีเงินเป็นล้านก็ซื้อเมื่อวานไม่ได้ แต่ถ้าร้อยล้านก็ช่างเมื่อวานมันเถอะ
อย่างสวย, อย่างหรู​ หล่อกว่าซีวิคอีก​ ไฟเลี้ยวก็​ led​ ไม่ใช่หลอดไส้ด้วย
My Car History ~

Honda City ZX
Toyota Yaris 1.2E
Mazda3 Skyactive 2.0S
Mazda 2 SkyActiv 1.5 High Plus L
Mitsubishi Pajero Sport 2.4 Elite

ออฟไลน์ Symphonic

เห็น Altis  GR sport สีแดงตัวจริงแล้ว ผมกลับนึกถึงเจ้านี่นะ

HS เหมือน X1 จริงๆ ครับ คนชอบรถบางทียังมองพลาดเลย คนที่ไม่ค่อยสนใจคงคิดว่าบีเอ็ม
เหมือนx1จริงครับ อยู่ไกลแยกไม่ออก

เห็น Altis  GR sport สีแดงตัวจริงแล้ว ผมกลับนึกถึงเจ้านี่นะ

กันดั้มภาคไหนครับ ไม่ได้ติดตามนานละครับ

ออฟไลน์ xxivaprl

• Newbie
  • *
ดูนานๆตอนรถติดแล้วมันน่ามองอย่างบอกไม่ถูกดีนะครับท้ายตัวนี้

ออฟไลน์ DolbyNR

• Jr. Member
  • **
เห็นท้ายอัลติสใหม่ทีไร
นึกถึง SEAT  Cordoba ครับ