ผู้เขียน หัวข้อ: bwm X3 m sport มี review หรือ short review ของ HLM บ้างไหมครับ  (อ่าน 13302 ครั้ง)

ออฟไลน์ tracolimus

• Jr. Member
  • **
อยากทราบ การขับขึ่เป็นอยู่ไรบ้าง เคยลองช่วงสั้นๆ มาบ้าง ตามถนนปกติ ยังจับลักษณะไม่ค่อยได้มาก ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member

ออฟไลน์ tracolimus

• Jr. Member
  • **
Re: bwm X3 m sport มี review หรือ short review ของ HLM บ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 21, 2020, 09:03:03 »
ยังลังเลตรงช่วงล่างนี่ละครับ ตอนไปลอง x-line รู้สึกยวบโยนจริงๆ ไม่ค่อยชอบ ตัว M-sport ที่เป็น CKD แล้ว ช่วงล่างจะยังเป็นแบบ M-sport แบบตัว CBU หรือเปล่า  เคยถามเซล บอกว่าช่วงล่างเหมือนกัน