ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้เป็นวันที่เหมาะกับการตั้งแคมป์ เดินป่าที่สุด (เพราะอะไรหรอ)  (อ่าน 6597 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
วันนี้เป็นวันที่เหมาะกับการตั้งแคมป์  เดินป่าที่สุด (เพราะอะไรหรอ)

เพราะวันนี้คือ   ก.ย 15  555  ;D ;D ;D ;D ;D ;D ยุงไม่มากวนใจ 555
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
เอ่อ..............

คุณผู้อ่านครับ

เราควรจะขำ กันดีไหมเนี่ย?

ตัดสินใจไม่ถูกเลยจริงๆ

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
วันนี้ 15 ก.ย.

แล้วยาทากันยุงคือ ก.ย. 15

ตึ่งงงง
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

wildstocks

• บุคคลทั่วไป
ตะ ลึง ตึง โป๊ะ !!!

ออฟไลน์ nicsjerry

• Sr. Member
ฮ่า น้อยกว่า ชิงร้อยชิงล้าน เมื่อวานนิ๊ดนึง   ;D

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
และมันคือวันคล้ายวันเกิดผมด้วย 5 5 5  เกิดวันที่ 15 กันยายน วันคล้ายวันเกิด อาจารย์ศิลป์ พีระศรี นะครับบบบบบ
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
และมันคือวันคล้ายวันเกิดผมด้วย 5 5 5  เกิดวันที่ 15 กันยายน วันคล้ายวันเกิด อาจารย์ศิลป์ พีระศรี นะครับบบบบบ

HBD แล้วกันนะครับพี่อาร์ต ขอให้รถขนเงินขนทองมาคว่ำหน้าบ้านคร๊าบบบ...
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ ฮิ ฮิ้วววว!!~~~

• Full Member

HBD ด้วยครับ ^^
Master Degree of Science Program in Animal Science
Department of Animal Production Technology
Faculty of Agricultural Technology
King Mongkut’s Institute of Technology Ladkrabang (KMITL)

ออฟไลน์ Fly to dream

อ่าาาา  ไม่ขำๆๆ  แงๆๆๆ  เล่นมุขไม่ค่อยเป็นซะด้วยแงๆๆๆ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ devilpharynx

• Full Member
แหม่......ทำไปได้

ออฟไลน์ 9iC

• Jr. Member
  • **
ฮาครับ... ;D

เอาไป 5 กะโหลก

:P

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
สุขสัต์วันเกิดนะตาอาร์ต ขอให้คิดสิ่งใด ได้สมความปราถนา ยกเว้นเรื่องนอกใจภรรยา

คิคิ

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
สุขสันต์วันเกิดนะครับพี่อาร์ต ขอให้เงินทองงอกเงยเต็มบ้านเต็มช่องครับผม
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ CRO

• Sr. Member
มุกงึกๆ เอิ๊ก

HBD ครับคุณอาร์ต เดินทางไปไหนไม่มีอุบัติภัยมาเยือนครับ  ;)

ออฟไลน์ sirisak_ac118

HBD คร้าบ  ;D

• ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
วันนี้เพิ่งกลับจากไปทำบุญเก้าวัดมาครับ แต่สุดท้ายได้ 7 เพราะระฆังเพลดังซะก่อน

ก็ขอบุญกุศลในครั้งนี้ กลับไปสู่สมาชิกเฮดไลท์แม็ก ทุกท่าน ขอให้สมหวังดังสิ่งที่ปรารถนาทุกประการด้วยครับ

ปล.ไม่เคยนอกใจเมียโว๊ย แค่วอกแวก
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ Eddy5659

วันนี้เพิ่งกลับจากไปทำบุญเก้าวัดมาครับ แต่สุดท้ายได้ 7 เพราะระฆังเพลดังซะก่อน

ก็ขอบุญกุศลในครั้งนี้ กลับไปสู่สมาชิกเฮดไลท์แม็ก ทุกท่าน ขอให้สมหวังดังสิ่งที่ปรารถนาทุกประการด้วยครับ

ปล.ไม่เคยนอกใจเมียโว๊ย แค่วอกแวก

อนุโมทนาสาธุ ครับ
2007 Toyota Vios
2009 Toyota Hilux Vigo
2010 Toyota Camry
2011 Ford Ranger
2011 Isuzu Dmax
2011 Toyota Hilux Vigo
2015 Ford Ranger
2015 Ford Everest 2.2 Titanium
2015 Ford Everest 3.2 Titanium+
2016 Toyota Hilux Revo 2.4 J m/t (5 คันจะที่รัก)
2017 BMW 320d iconic

alzeto

• บุคคลทั่วไป

ว้ายยยยยย  เกิด เดือนนี้หรือคะ?? มิน่าล่ะ...........

ลองดูลักษณะนิสัย ของคนเกิดเดือนนี้นะคะ

หมอ(ย)ดูริงโกะ ทำนายลักษณะคนเกิดประจำเดือน กันยายน:คนราศีนี้ บอกตรงๆนะคะ เจ้าชู้กันจริงๆ นี่ถ้าไม่สับขาหลอกเก่ง นี่ คนที่คบด้วยช้ำใจจริงๆเลยค่ะ แต่โอเค เป็นคนเปิดเผย(แต่ไม่หมด) ราศีนี้ดูมีเสน่ห์ ดึงดูดต่อเพศดีนะคะ คนเกิดราศีนี้ ผู้ชายหุ่นจะอวบ หน้าตี๋เป็นส่วนใหญ่

ชีวิตทั่วไป มักจะพึ่งพาคนอื่นไม่ค่อยได้ มักจะเก่งเองทำเองค่ะ อย่าหวังจะสบาย
ส่วนเรื่องความรัก ดูเหมือนว่า ดูรักกันดีนะคะ แต่แปลกคนราศีนี้ มักจะเป็นฝ่ายบอกเลิกเองซะมากกว่า ขนาดอวัยวะเพศ ก็ปกติค่ะไม่มีอะไรพิเศษ เรื่องอย่างว่า ถ้าอยู่กับแฟน ถ้ารักกันจริง ลีลาเข้าขากันได้ค่ะ แต่ ก็ไม่ไว้ใจ เพราะ ราศีนี้ชอบเสียบสดมากค่ะ กริ๊ดดดดดดดดดด

ขอจบการทำนายด่วนค่ะ

ปล.สุขกระสันต์ วันเกิด แด่คุณอาร์ต ด้วยนะคะ กริ๊ดดด เห็นหน้าแล้ว  น่ารักมากค่ะ

ริงโกะค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 15, 2010, 20:03:16 โดย 椎名林檎 »

ว้ายยยยยย  เกิด เดือนนี้หรือคะ?? มิน่าล่ะ...........

ลองดูลักษณะนิสัย ของคนเกิดเดือนนี้นะคะ

หมอ(ย)ดูริงโกะ ทำนายลักษณะคนเกิดประจำเดือน กันยายน:คนราศีนี้ บอกตรงๆนะคะ เจ้าชู้กันจริงๆ นี่ถ้าไม่สับขาหลอกเก่ง นี่ คนที่คบด้วยช้ำใจจริงๆเลยค่ะ แต่โอเค เป็นคนเปิดเผย(แต่ไม่หมด) ราศีนี้ดูมีเสน่ห์ ดึงดูดต่อเพศดีนะคะ คนเกิดราศีนี้ ผู้ชายหุ่นจะอวบ หน้าตี๋เป็นส่วนใหญ่

ชีวิตทั่วไป มักจะพึ่งพาคนอื่นไม่ค่อยได้ มักจะเก่งเองทำเองค่ะ อย่าหวังจะสบาย
ส่วนเรื่องความรัก ดูเหมือนว่า ดูรักกันดีนะคะ แต่แปลกคนราศีนี้ มักจะเป็นฝ่ายบอกเลิกเองซะมากกว่า ขนาดอวัยวะเพศ ก็ปกติค่ะไม่มีอะไรพิเศษ เรื่องอย่างว่า ถ้าอยู่กับแฟน ถ้ารักกันจริง ลีลาเข้าขากันได้ค่ะ แต่ ก็ไม่ไว้ใจ เพราะ ราศีนี้ชอบเสียบสดมากค่ะ กริ๊ดดดดดดดดดด

ขอจบการทำนายด่วนค่ะ

ปล.สุขกระสันต์ วันเกิด แด่คุณอาร์ต ด้วยนะคะ กริ๊ดดด เห็นหน้าแล้ว  น่ารักมากค่ะ

ริงโกะค่ะ

ขอบคุณครับ แม่นอย่างกับตาเห็นเลยนะครับ 5 5 5

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
HBD ด้วยครับพี่อาร์ต  ;D

ส่วน จขกท. สงสัยจะ "แป๊ก" แล้วครับ  ;D
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX