ผู้เขียน หัวข้อ: ณ เวลานี้ สถานีบริการน้ำมันในกรุงเทพฯ เปิด 24 ชั่วโมงแล้วหรือยังครับ  (อ่าน 2520 ครั้ง)

ออฟไลน์ ToRToNGPaT

• Hero Member
    • Wongnai : ติดตามต้อง
ณ เวลานี้ สถานีบริการน้ำมัน ในกรุงเทพฯ เปิด 24 ชั่วโมงแล้วหรือยังครับ ผมมีเหตุต้องขับรถไกลคืนนี้ แล้วน้ำมันเหลือวิ่งได้ประมาณ 50 กิโล จะออกไปเติมตอนนี้ก็ไม่ได้ กว่าจะได้เติมน่าจะเกือบๆเที่ยงคืนเลย

รบกวนด้วยครับ
My Car = My Friend

2023 Honda HR-V 1.5 e:HEV RS E-CVT Ignite Red Metallic / Black Roof (น้องหมูแดง)
2023 Honda WR-V 1.5 RS CVT Ignite Red Metallic / Black Roof (น้องถุงแดง)

Review ของกินอร่อยๆ เรียนเชิญที่ Wongnai : ติดตามต้อง

ออฟไลน์ 2k

ฝากให้ใครขี่มอเตอไซซื้อใส่แกลลอนมาให้ก่อนไหมครับ? เสียบเติมให้เต็มถังเลย  ::)
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ ABUSEz

• Sr. Member
เท่าที่เห็นแถวบ้านผม (โซนเลียบทางก่วนรามอินทรา) ปั๊มใหญ่ๆตามถนนเส้นหลัก หลังเที่ยงคืนยังเปิดอยู่นะครับ
แต่พวกถนนสายรองน่าจะปิดประมาณ4ทุ่ม

TheRealMeaw

• บุคคลทั่วไป
ที่ผมสังเกต ปั้มที่เคยเปิด 24 ชม. กลับมาเปิดหมดแล้วนะครับ

ออฟไลน์ Tien.W

หลังยกเลิก เคอร์ฟิว ก็เห็นเปิดแล้วนะ ตจว ไกลๆ ก็เปิดครับ

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
เปิดแล้วครับ
เส้นพนมสารคาม-บ่อวิน ขับมาตอนตี 3 ก็มีเปิดบางปั๊มแล้วหลังเลิกเคอร์ฟิว
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ applebees

• Sr. Member
ไม่มีกฎหมายห้ามแล้วครับ

จะเปิด 24 ชั่วโมงไหม แล้วแต่ปั้มนั้นๆเลย บางที่การเดินทางน้อยลง ลูกค้าน้อย แถวบ้านจาก 24 ชม. เดี๋ยวนี้เห็นเที่ยงคืนก็ปิดครับ ลดค่าใช้จ่ายกันพอสมควร

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
เปิดได้ตั้งนานแล้วครับ
จะมีแค่บางปั้มปิดช่วงหลัง5ทุ่มเที่ยงคืน(ในวันที่พรุ่งนี้ราคาน้ำมันขึ้น)

ออฟไลน์ #อินเดียหน้าโจร

• Need for slow - ดังแต่ท่อ ล้อไม่หมุน
เปิด 24 ชม แล้วครับ
Altis 1.6 AT 2004 (Swap 2zz-ge 6MT)
Mazda 1.3 Sky

ออฟไลน์ DiKiBoyZ

เริ่มเปิด 24 แต่ “บางปั้ม” ครับ