ผู้เขียน หัวข้อ: มาชมรถที่เพื่อนบ้านเปิดตัวแซงบ้านเราไปก่อนแล้ว M340i  (อ่าน 3527 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hadoken Shoryuken

• Hero Member

มาแบบ Full Option สำหรับสเปคมาเลย์เซีย รวมถึงพละกำลังแรงม้า 384 ตัว
เวอร์ชั่นยุโรปได้แค่ 374 ตัว 
ส่วนบ้านเราชักช้ามากมายคนใกล้ตัวไปออกรุ่นคู่แข่งที่ดั้มราคาเหลือ 3 กลางๆกันหมดแล้ว
ขนาด X1 LCI เมืองนอกเปิดตัวกันเป็นปีละ บ้านเรายังขายรุ่นเก่าอยู่เลย

ออฟไลน์ AkE

ใช้คำว่าแซงได้มั้ยไม่รู้ เพราะไทยอาจจะไม่มาแล้ว55555 หวังว่าจะมานะครับอยากเห็นรถ performanceของ

Bmw บ้าน ตอนนี้เห็นแต่ Amg

ออฟไลน์ Hadoken Shoryuken

ใช้คำว่าแซงได้มั้ยไม่รู้ เพราะไทยอาจจะไม่มาแล้ว55555 หวังว่าจะมานะครับอยากเห็นรถ performanceของ

ถ้ายกเลิกทำตลาดไปนี้ก็มีแต่เครื่องสหกรณ์ 20d 30e
ค่ายนี้เน้นส่วนลดเยอะๆเพราะลูกค้าคนไทยชอบ  ;D

ออฟไลน์ ynot9x

• Sr. Member
เคยเห็นกระทู้ก่อน บอกว่ารถจอดรอในโกดังแล้วเหลือแต่ทำพิธีเปิดตัวจริงไหมครับ

แต่ถ้ามาจริงลุ้นอีกว่าจะได้ laser light ไหม เพราะเมืองนอกก็มีรุ่นตัด laser light เหมือนกัน
2013 - Honda Accord G9
-=4cycle Turbo Collection=- <RWD FWD AWD>
2015 Dec - BMW F30 N20 M Sport [BMC + Racechip GTS + BILSTEIN B12 + EBC Brakes + Muffler Design]
2018 - Ford Focus MK3.5 Ecoboot [BMC + DTE-PowerControl-X + boomba racing + Brembo + EBC Break]
2021 Dec - Audi TT MK3 Model Year 2022

ออนไลน์ MyName

• I'm............................
บ้านเรานี่... ถ้าเป็นผลไม้ก็สุกงอมจนแก่แล้วล่ะ ข่าวมาว่าไม่เกิน 4 ตั้งแต่กลางปี
นี่จะหมดปีแล้วยังไม่แง้มอะไรใดๆ

ถ้าสุดท้ายบอกไม่มานี่ผิดหวังกันไป

ปล.เห็นยอดส่งมอบ 330e แล้ว ควรมาครับบอกเลย
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ AkE

ถ้ายกเลิกทำตลาดไปนี้ก็มีแต่เครื่องสหกรณ์ 20d 30e
ค่ายนี้เน้นส่วนลดเยอะๆเพราะลูกค้าคนไทยชอบ  ;D
แฮร่ใช่ๆ ถนัดเลย คนเชียร์ให้มาเพียบพอมา จะมีคำพูดว่า ซื้อ G30 ดีกว่าราคานี้ ถ้า bmth ยืนยัน

จะเอามาผมก้ดีใจแต่ถ้าไม่ ก้ไม่แปลกใจครับ

ออฟไลน์ Vipvipvip

มาทำไมครับ G20 M340i 4ล้าน
ราคานี้ไปG30 ดีกว่าครับ ได้รถคันใหญ่กว่า

ดัก

ออฟไลน์ oryor

กลัวจะมีแต่กองเชียร์สิครับ
ดูจากยอดของ C43 Sedan แทบจะไม่เดินเลย ขนาดส่วนลดให้กันแบบกระหน่ำ

BMW อาจยังคิดหนักอยู่ว่าเอามาแล้วจะขายได้มั้ย

ออฟไลน์ mochalatte

ลึกฯ แล้วต่างกันอีก 1 class สำหรับ 43 amg v M40i
แม้แรงโม้ใกล้เคียง
แต่แรงม้าจริงแตกต่างครับ🤣
ตื้นฯคือการตลาด
แต่คนเล่นรถเป็นจะรู้ มีสัดส่วนน้อยกว่าแต่ก้อพอมีบ้าง
น่าจะขายได้

ออฟไลน์ XaNaX

เห็นแล้วอยากได้เลย ถ้าราคามาแพงกว่ามาเลนิดหน่อยนี่ สงสัยได้เสียเงินอีกล่ะ (ซึ่งคงเป็นไปไม่ได้)

ออฟไลน์ SM.

ไม่ชอบช่อง air intake ด้านหน้าล้อเลย ดูขัดตา