ผู้เขียน หัวข้อ: Benz all new Cla รุ่นธรรมดา จะเข้าไทยมั้ยครับ เห็นมาแต่ตัวแรง งบสู้ไม่ไหว  (อ่าน 4043 ครั้ง)

ออฟไลน์ deglory

• Jr. Member
  • **

ออฟไลน์ AkE

• Hero Member
CLA ที่เป็น Benz ที่ไม่ใช่ AMG ตัวนี้ไม่มาครับ

• **
ปีหน้ามีโอกาสเข้าไทยมั้ยครับ ตัว Cla250

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ AkE

ปีหน้ามีโอกาสเข้าไทยมั้ยครับ ตัว Cla250

ขอบคุณครับ
ไม่แล้วครับ CLA ทาง Mercedes Thailand จะขาย Amg อย่างเดียวถ้าจะเอา benz มีแต่ A

• **

ขอบคุณครับ
ไม่แล้วครับ CLA ทาง Mercedes Thailand จะขาย Amg อย่างเดียวถ้าจะเอา benz มีแต่ A

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ deertesla

ผมมีเงินระดับนี้จะไม่ลงทุนกบรถที่ปัญหาจุกจิกอะไรมากมายจนต้องเอารถไปเผาแบบในรัสเซียอย่างเบนซ์ยุคนี้นะครับ เป็นผมไป volvo s60  หรือ XC60 ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 24, 2020, 03:22:37 โดย deertesla »

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
คอนเฟิร์มว่าไม่มาครับ เอา A CKD มาแทนแล้ว

น่าเสียดายกลุ่มตลาดคนที่ใช้รุ่นเดิมอยู่เหมือนกัน
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ raygun

ผมมีเงินระดับนี้จะไม่ลงทุนกบรถที่ปัญหาจุกจิกอะไรมากมายจนต้องเอารถไปเผาแบบในรัสเซียอย่างเบนซ์ยุคนี้นะครับ เป็นผมไป volvo s60  หรือ XC60 ครับ

อย่าคิดไปเองครับ ผมใช้ Benz มา 4 คันติด ไม่เคยมีปัญหาอะไรเลย
คันล่าสุด CLA 250 ใช้มา 6 ปี ไม่เคยมีปัญหาซักครั้ง
ในทางกลับกันเคยใช้ Volvo สมัย 850 ปัญหาเพียบ
สายไฟแค่ 4 ปี เป็นผงหมดแล้ว

ออฟไลน์ scotch_fillet

ต้องรอดูกระแส BMW 220i ครับ
ถ้าเจ้านั้นมาแรง ขยี้ A200 เละเทะ
 ไม่แน่ MB อาจจะเปลี่ยนใจกลับมาทำ CLA 250 ก็ได้รับ

ออฟไลน์ paulmoderndog

Aclassมาแทน ส่วนรถจะมีปัญหาหรือไม่ก็แล้วแต่รุ่น
ผมว่าbenz ตัวถูกๆ ปัญหาน้อยดีครับ