ผู้เขียน หัวข้อ: // Audi Thailand เตรียมรับช่วงต่อ สิทธิ์ขาย Ducati อย่างเป็นทางการในไทย ปีนี้ //  (อ่าน 6242 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
Audi Thailand เตรียมรับช่วงต่อ สิทธิ์ขาย Ducati ผู้แทนจำหน่ายรายใหม่
อย่างเป็นทางการในไทย ปี 2021 นี้ ! คาดเปิดตัวกลางปี

่อ่านข้อมูลทั้งหมดได้ที่นี่
http://www.headlightmag.com/audi-thailand-x-ducati-thailand-new-2021/

ออฟไลน์ BigCat

รับสิทธิ์ขายอย่างเดียว แบบนี้มีโอกาสไหมครับ ที่อย่างศูนย์ Ducati บุรีรัมย์ จะรับ service Audi ด้วย อิอิ พอดีผมอยู่อุบลฯ ศูนย์Audiอุดร กำลังสร้าง จะไกลกว่าไปบุรีรัมย์ครับ
Audi TT MK 3FL
BMW z4 e85
GLA 250 FL 2017
Nissan Teana L33 2014
Slk 200 R172 2014
Camry 2.4 2009
Civic dimension MT 1.7
Civic 3 doors รถคันแรก

ออฟไลน์ Sleepy Boy

แล้วทีมงาน กับศูนย์เดิม ย้ายตามป่าวครับ

ออฟไลน์ XMSL

• Sr. Member
ดูคาติค่อยกลับมาดูเซ็กซี่หน่อย  8)

ออฟไลน์ Tien.W

หวังว่า จะรู้จุดอ่อน ของผู้แทนจำหน่ายรายเดิม แล้ว จัดการกับปัญหาเหล่านั้น ให้จบ นะครับ

ออฟไลน์ SM.

แล้วทีมงาน กับศูนย์เดิม ย้ายตามป่าวครับ

คิดว่าต้องย้ายศูนย์แน่ๆครับ เพราะเรื่องที่ดินครับ
ส่วนคน ก็แล้วแต่ ใครจะย้ายตามกันไป

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
เออจริงเนอะ จะลงทุนทำศูนย์ใหม่มั้ย หรือเจ้าเดิมจะย้ายสังกัดตามไป
ถ้าอย่างหลังก็ดีครับ อย่างแรกนี่มันก็แทบจะเริ่มกันใหม่เลย
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ Sympho

รอดูราคาเลยครับ น่าจะดีเหมือน Audi

Ducati มันขายตัวมันเองได้อยู่แล้ว แต่ที่ส่วนหนึ่งยังกังวลคือค่าใช้จ่ายหลังจากได้รถนี่แหละครับ

ถังน้ำมันอลู ลูกละแสนนี่ก็ไม่ไหวนะ

ออฟไลน์ frame@kk

ทำดีๆนะ จะได้กลับไปใช้ นึกถึงวันเก่าๆที่ค่าเซอร์วิสตก กิโลเมตรละบาทอยู่เลย ก็ยังใช้มาได้ เพราะรักแบรนด์จริงๆนะ

ออฟไลน์ monsterjeff

• Jr. Member
  • **
มาให้เร็วเลยครับ ขอราคาสมเหตุสมผลหน่อย
เข้าใจว่าสรรพสามิตรไทยมันสูง ผลิตก็แถวนี้ สิทธิลดหย่อนก็แยะ ดูคู่แข่งจากอังกฤษแถวอมตะดิ

ออฟไลน์ dht_tubes

ถังน้ำมันอลู ลูกละแสนนี่ก็ไม่ไหวนะ

โอ้ว สยองครับ

ออฟไลน์ Sympho

โอ้ว สยองครับ

ลองคลิปดูของคุณจอนไรเดอร์ครับ ข้อมูลดีมาก นี่ขนาดอู่นอกนะ  ศูนย์น่าจะแพงกว่าอีก