ผู้เขียน หัวข้อ: พรุ่งนี้!! น้ำมันปรับราคาขึ้นทุกชนิด 30สต. เว้นE85 15สต. ครับ  (อ่าน 2367 ครั้ง)

ออฟไลน์ Darkart

• Hero Member
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ O-ver-Late-Driver

• Sr. Member
เดี๋ยวขึ้น เดี๋ยวลง วันสองวันเอง...เฮ้อ!!!!  ตามไม่ทัน

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
ขีดแรกพึ่งหมด พี่ขึ้นมา 2 รอบล่ะ
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ Tom sawyer

• Full Member
ขายหุ้นไม่หมดสิท่า ถึงได้มาขึ้นน้ำมันเอา

ออฟไลน์ Auto

เดี๋ยวขึ้น เดี๋ยวลง วันสองวันเอง...เฮ้อ!!!!  ตามไม่ทัน
  มันขึ้นตลอดไม่ใช่เหรอครับ  วันก่อนขึ้นมา 40 สตางค์ วันนี้ อีก 30  สตางค์       ช่วงนี้ขาขึ้นตลอดเลย

ออฟไลน์ O-ver-Late-Driver

• Sr. Member
  มันขึ้นตลอดไม่ใช่เหรอครับ  วันก่อนขึ้นมา 40 สตางค์ วันนี้ อีก 30  สตางค์       ช่วงนี้ขาขึ้นตลอดเลย

อ่อครับ...ก่อนขึ้น 40 สต. ผมรีบเติมเต็มถังเลย...ถัดมาขึ้นอีกแล้ว

ขอบคุณครับ..ผมจำผิด :'(

ออฟไลน์ SM.

ปรับบ่อย