ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้นอกเรื่อง มาดูโฆษณาน่ารักๆของการท่องเที่ยวแห่งประเทศไทยกันครับ  (อ่าน 3356 ครั้ง)

keanetona

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ MyName

• Hero Member
  • I'm............................
ผมชอบเสียงพากย์ครับ ;D
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ Nuttie

• Sr. Member
กอดทุเรียน ระวังหนาม

กอดผีเสื้อ.. สมุทร

ออฟไลน์ Fly to dream

กอดน้ำกอดฟ้ากอดภูเขา แหลงทองแดงหลนจีตาย 555 คนใต้แปลออกนะ

โดยส่วนตัวผมอยากกอด  ฟาง  ครับเพราะอะไรหรอ  ม่ายบอก ;D ;D ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

keanetona

• บุคคลทั่วไป
กอดน้ำกอดฟ้ากอดภูเขา แหลงทองแดงหลนจีตาย 555 คนใต้แปลออกนะ

โดยส่วนตัวผมอยากกอด  ฟาง  ครับเพราะอะไรหรอ  ม่ายบอก ;D ;D ;D

ฟาง = เงินทอง

รึเปล่า ?

ตามเพลงของอัสนี วสันต์

ออฟไลน์ maair

• Jr. Member
  • **
ที่ร้าน Terrace พิษณุโลก มีเด็กเสริ์ฟคนนึง ชื่อฟาง

ผมก็อยากกอดฟางเหมือนกันครับ

แต่ผมไม่อยากกอดคนไทยนะครับ  :P

ออฟไลน์ kritphakhin

ดูๆไปก็เพลินดีเหมือนกันะครับ

ออฟไลน์ boyddii

• Bunny

ฟาง = เงินทอง

รึเปล่า ?

ตามเพลงของอัสนี วสันต์

อยากกอด "ฟาง" เพราะว่าชอบ "ฟาง" ใช่ไหมเอ่ย ??? ดูจากลายเซ็น อิอิอิ

ออฟไลน์ Deaw_BenZ''

ชอบมากๆๆๆ เช่นกันครับ ;D ;D ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Ruksadindan

น่ารักครับ ดีกว่าโฆษณาที่รถติดแล้วคนสลับรถไปมาเยอะ