ผู้เขียน หัวข้อ: ไปงาน Headlightmag meeting วันที่ 9 ตุลา จะไปพูดคุยหรือปรึกษาอะไรกันบ้างครับ  (อ่าน 3082 ครั้ง)

GreenG

• บุคคลทั่วไป
จะไปปรึกษาแนวโน้มรถ Eco car หรือพวก B-Segment ในงบไม่เกิน 5.5 แสน(+3หมื่นเต็มที่) ตัวไหนน่าสนใจ

และจะซื้อภายใน 2 ปี(ไม่เกิน 2012) ครับ

;) :D :)

แล้วเพื่อนๆทุกท่านละครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
ไปแสดงตนยืนยันว่าผมอยู่สีนี้ห้ามมีใครเถียง!! เอ้ยไม่ใช่ ก็ สีโฆษณารถรุ่นนี้สวยดี ดูเหมาะสม .... คงคุยได้ตามสบายในหลายๆเรื่องล่ะครับ

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
หุหุหุ ผมไม่ได้ไปครับ  :'(
แต่ใจหนะ มีเรื่องถามมากมายครับ ทั้งพี่จิมมี่และทีมงาน ทั้งพี่ๆ น้องๆ สมาชิก ถ้าตั้งกระทู้ในบอร์ดทีละคำถาม เกรงว่าจะกินพื้นที่ไป 2 หน้าเต็ม  ;D
ยังไงก็คงเก็บไว้ก่อนล่ะครับ เอาไว้โอกาสต่อไปแล้วกัน  :D
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
้ถ้ามีใครมีคำถามข้อสงสัยอะไรที่รู้สึกว่าบนบอร์ดอาจจะไม่เหมาะสม
หรือคิดว่าเป็นคำถามที่หลายคนต้องการรู้
หรือเป็นคำถามส่วนตัว ที่บ้างเรื่องอาจจะตอบได้ บางเรื่องอาจไม่ขอตอบ
ก็ลองมาเจอกันดูครับ งานแบบนี้ไม่พลาดอยู่แล้ว ใครจะถามอะไรเกี่ยวกับรถมาได้เลย
เดี๋ยวจะมีจิมมี่เดี่ยวไมค์
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
และ อาจจะมี แขกรับเชิญพิเศษ

คนที่ได้ไปงานเท่านั้น ที่จะรู้ว่า เป็นใคร

หุหุหุ

GreenG

• บุคคลทั่วไป
้ถ้ามีใครมีคำถามข้อสงสัยอะไรที่รู้สึกว่าบนบอร์ดอาจจะไม่เหมาะสม
หรือคิดว่าเป็นคำถามที่หลายคนต้องการรู้
หรือเป็นคำถามส่วนตัว ที่บ้างเรื่องอาจจะตอบได้ บางเรื่องอาจไม่ขอตอบ
ก็ลองมาเจอกันดูครับ งานแบบนี้ไม่พลาดอยู่แล้ว ใครจะถามอะไรเกี่ยวกับรถมาได้เลย
เดี๋ยวจะมีจิมมี่เดี่ยวไมค์
ขอบคุณครับ มีคำถามเยอะครับ แต่เสียดายพื้นที่ board รอไปถามดีกว่า

ออฟไลน์ patzahut

แต่ถ้าเป็นคำถามสาระดีๆ  ถามบนบอร์ดนี่แหละครับดีแล้ว ไม่ต้องเสียดายพื้นที่  สมาชิกหลายๆท่านจะได้ความรู้เพิ่มไปด้วยครับ

ออฟไลน์ YF-19

• Sr. Member
มันเคยมีสาระ ด้วยเร้อออ มีตติ้งเวปเนี้ย
รีวิว "VW scirocco" กำลังจะมาครับ ขอเวลาอีกนิด

รีวิว "Hyundai coupe" ของผมเอง ติชมได้ตลอดครับ
http://www.headlightmag.com/webboard/index.php?topic=3731.0