ผู้เขียน หัวข้อ: GLC 2020 รถดับเองเมื่อจอดนึ่ง5นาที​ มีวิธีแก้ไขมั้ยครับ  (อ่าน 2910 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lifeoflife

• Newbie
  • *
สวัสดีครับ​ GLC  coupe 2020
รถติดเอง​ เมื่อหยุดนิ่งประมาณ​ 5 นาที​ (น่าจะระบบ​ ecostop)​ มีวิธีปิดระบบนี้มั้ยครับ​ ไม่ชอบให้รถดับเพราะแอร์จะไม่เย็น​  หาปุ่มไม่เจอเลย
ขอบคุณ​ครับ

ออฟไลน์ nnss

• Sr. Member
 ปุ่มตัว A มีวงกลมครอบ ตรง command center ไม่มีหรอครับ กลางคอนโซล
ตอนซื้อรถเซลน่าจะบอกนะครับ ไม่ก็อ่านคู่มือ

ออฟไลน์ Lifeoflife

• Newbie
  • *
ประเด็นคือปุ่มนี้ไม่มีหน่ะสิิครั​บ​ 😅

ออฟไลน์ iKrit

• Hero Member
  • Blue. Just BLUE.
ลองค้นภาพแล้วมันก็มีนี่นา อยู่ตรงคอนโซลกลาง

"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

ออฟไลน์ Stp

• Hero Member
ผมเอาภาพจากข่าวของ Headlightmag ของ GLC ยังมีปุ่ม A ตรงด้านซ้ายล่างที่คอนโซลกลาง ผมไม่รู้ว่าเว็บลงภาพรถคันจริง 300e สเปคไทยหรือเปล่านะ เพราะชื่อภาพเป็น GLC 220d

แต่ก็สงสัย E300e Facelift ภาพข่าวล่าสุด ไม่มีปุ่ม A แล้ว

:D ;D ร่วมรณรงค์รักการอ่านหนังสือ แทนการถามตลอดเวลา ;D :D