ผู้เขียน หัวข้อ: // ขอบคุณมากครับ สำหรับมีทติ้ง Headlighmtag.com ประจำปีนี้ //  (อ่าน 10875 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
มีทติ้งเล็กๆ แต่อบอุ่นชะมัดยาด ผ่านพ้นไปด้วยดีกันอีกครั้งหนึ่ง สมดังความตั้งใจของ The Coup Team ทุกคน

อยากจะขอบคุณทุกท่าน เรียงตามกันไป

คนแรกที่อยากจะขอบคุณมากๆ อย่างที่สุดคือ พี่ซู สุรีย์ทิพย์ ละอองทอง ผู้อำนวยการฝ่ายประชาสัมพันธ์
ของ Mazda Sals (Thailand) จำกัด ทืให้เกียรติมาร่วมงานกับเราในค่ำคืนนี้ พี่ซู เป็นกันเองมากกกกกกก
มากกว่าที่คิดไว้มาก และยังร่วมแบ่งปันเรื่องราวเกี่ยวกับรถยนต์เล็กๆน้อยๆ ให้เราได้ทราบกัน ซึ่ง พี่ซู
ก็ถือเป็นผู้หนึ่ง ที่ทำให้ฝันเล็กๆของผมกลายเป็นจริง ฝันที่ว่าก็คือ การหาโอกาส ให้ ผู้ผลิต ได้มีโอกาส
พูดคุยพบปะกับผู้บริโภค กันตัวต่อตัว แบบนี้ ซึ่งถือว่า เป็นเรื่องหาได้เกิดขึ้นยากยิ่ง ไม่ได้มีกันได้บ่อยๆ
ขอบพระคุณมากครับพี่ และหวังว่า คราวหน้า เราจะได้มีโอกาสต้อนรับพี่กันอีกนะครับ (เพราะพี่ซู
แอบฮามาก! ยิงมาแต่ละมุขนี่ ถึงขั้นอึ้งกิมกี่ ต่อไม่ถูก ไปไม่เป็น กันเลยทีเดียว)

--------------------------

ต่อมา ขอขอบพระคุณ เจ้าของร้าน รสมือแม่ และคุณเอ็ด ที่อำนวยความสะดวกกับเราอย่างดีเลิศ
และด้วยความเป็นกันเองยิ่ง เตรียมการให้เราทุกอย่าง โดยไม่มีอะไรขาดตกบกพร่องไปเลย
ไก่ทอดอร่อยมากครับ ลาบคั่วก็ด้วย ช้อบชอบ (แถมยังเขียนป้ายบอกหน้าร้านให้ด้วย อันนี้สุดเลิฟเลย)

--------------------------------

ถัดไป ขอขอบคุณ พี่พิทยากร ลีลาภัทร หรือพี่เอ็ดดี้  DJ 98.5 Good FM (ตอนนี้ ย้ายมาจัดรายการธรรมะ
ที่ FM99.5 จันทร์-อังคาร 18.00 - 19.00 น.) และเป็นผู้จัดการฝ่ายการตลาด บริษัทแคททาลิสท์ อัลลายแอนซ์
(ประเทศไทย) จำกัด (ผู้ผลิต หนังแผ่น DVD ที่เป็นสปอนเซอร์หน้าเว็บหลักของเราอีกรายหนึ่งนั่นละครับ)
พี่เอ็ดด้ พาลูกชาย "น้องแตงโม" มา คือ ตกใจมาก ตอนแรกนึกว่า เป็นพี่ชายกับน้องชาย หรือน้ากับหลาน
ที่ไหนได้ พ่อกับลูก! โห ทำไมคุณพ่อหน้าเด็กได้ขนาดนี้....สุดยอด!! พี่เอ็ดดี้บอกว่า "พี่ไม่ได้เป็นสมาชิก
แต่ลูกชายเค้าเป็นสมาชิก" (Login : Moza ซึ่งคาดว่าน่าจะมาจาก แตงโมซ่าส์) "ลูกเค้าอยากมา พี่ก็เลยพามา"
และยังเล่าต่ออีกว่า "คือ ลูกของพี่ เขาสนใจเรื่องรถ พี่ก็เลยแนะนำเว็บไซต์ของจิมมี่นี่แหละ ให้ลูกเข้าไปดู"
ขอบอกว่า เห็นคู่หูพ่อลูกคู่นี้ แล้วทำให้เราได้คิดเลยว่า แตงโม น่าจะเป็นเด็กที่โตมาด้วยความสุข จากความรัก
และความเข้าใจ ของครอบครัว อย่างดีมากๆ เพราะดูจากการพูดคุยแล้ว แตงโม ฉลาดเฉลียว ดีเลยทีดียว
อยากบอกว่า พี่แฮปปี้มากที่จะตอบคำถามกับน้องแตงโมครับ

มีผลงานของพี่เอ็ดดี้ ฝากให้ติดตามกันได้นะครับ ทั้ง หนังสือ "ธนาคารความสุขสาขา 1 และ 2"
- ดีเจรายการวิทยุ “ธรรมะคนเมือง” 99.5 FM วันจันทร์-อังคาร 18.00-19.00น.
- พิธีกรรายการ “ฝรั่งจัง สเปเชียล” True Vision 82
- และ เว็บบล็อก http://aston27.bloggang.com สาระดีๆทั้งนั้นเลยเชียวละ

--------------------------------

ขอบคุณ คุณเดช (ขออภัยครับ จำ Login ไม่ได้จริงๆ) ที่ให้เกียรติมาร่วมพบปะกับพวกเราวันนี้
และอย่าได้บอกคนที่ทำงานเชียวละ ว่ารู้จักกับผมแล้ว คนแถวๆนั้น เขาถือว่า จิมมี่ เป็น "มนุษย์ต้องห้าม"
ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

จุ๊ๆๆ อย่าเอ็ดไปเน่อ

ขอบคุณ หมออ๊อฟ และ เพื่อนสาว ที่ทุ่มทุนสร้าง ขับรถมาจาก นิคม อมตะ เพื่อมาเจอพวกเรา ในค่ำนี้
กำลังคิดว่า ที่หมออ๊อฟ ดูหล่อขึ้นมากกกกก จากครั้งก่อนๆที่เราเจอกัน น่าจะมีอิทธิพลจากคนข้างๆนั่นแหละ
ใช่ไหมเอ่ย อิอิ

แต่ถ้าคิดว่า นิคม อมตะ ไกลแล้ว เชื่อว่า ยังไม่ไกลเท่าคนนี้แน่ๆ ขอบคุณ น้อง Ox วัวหนุ่มจากสุรินทร์
(Sirisak_ac118) ที่ควบ Fiesta 1.6 S มามีทติ้งกับเรา จาก สุรินทร์ กันเลยทีเดียว มาพร้อมกับอาหารเจ
ที่เผื่อให้กับ HOMY DEMIO ของเราด้วย ขอบคุณมากมายเลย แล้วถ้ามีโอกาส จะขอไปเที่ยวสุรินทร์
กับเขาบ้าง แน่ๆ

ขอบคุณ น้อง TAN และคุณแม่ ที่มาร่วมกิจกรรมกับเรานะครับ และขอบคุณในน้ำใจคุณแม่มากๆครับ
คราวหลัง เรียนเชิญอีกนะครับ ยินดีต้อนรับเสมอครับ

ขอบคุณ  คุณ หนุ่ย Sarutino คุณ JayJay คุณ Boykung (รู้สึกว่า จะตี๋สูงขาวหล่อ กว่าที่จินตนาการไว้แหะ)
คุณ Ya Models ที่ขับ NV Van คราวหลัง เวลาจะเข้าจอดรถ ระวังๆ นิดนึง นะครับ วันนี้มอเตอร์ไซค์
เกือบเสยท้าย เข้าให้แล้่ว แหะๆ ขอบคุณ Arado_Kung ที่มาพูดคุยแลกเปลี่ยนเรื่องราวกัน (เอ่อ ไหนๆ
ก็ไหนๆ เจอกันคราวหน้า เปลี่ยนเรื่องบ้างเน่อ พวกพี่คุยได้ทุกเรื่อง ไม่ใช่แค่เรื่องรถอย่างเดียวจ้ะ แหะๆ)
ขอบคุณ คุณเต้ Green G ผู้สนใจ ECO Car และมาพร้อม ร่ม 1 คัน (คราวหลัง ร่มหนะ วางไว้ก็ได้
ไม่หายหรอกเน่อ)

ขอบคุณ 2 ผู้ตรงต่อเวลา คือ คุณ Tubtup และ เจ้า Patzahut รู้สึกว่า งวดนี้ ผมจะได้ฉายาให้ตาพัฒน์ แล้วละ
ว่า "พัฒน์สาหัส" คือ สาหัสมากมาย ขอเมาท์หน่อยเถอะคุณผู้อ่าน เมาท์กันโต้งๆ นี่แหละว่า ไอ้เรารึ
ก็อุตส่าห์เขียนตัวโต้งๆ ไว้แล้วเชียวนะว่า "เสาร์ที่ 9 มามีทติ้งกัน" 2 หนุ่มนี้ เค้าคุยกันอีท่าไหนก็ไม่รู้
มาโผล่ที่ร้าน ค่ำวันศุกร์ ที่ 8 ตุลาคม ถึงร้านแล้ว เจ้าตัวก็โทรมาหาข้าพเจ้าด้วยน้ำเสียงที่ปกติมากๆว่า

"ตอนนี้พี่จิมมี่อยู่ไหนแล้วเหรอครับ?"

ก็เลย ฮากันแตกซ่านบานอล่างฉ่างมาก ผมได้แต่ขำ ฮาลั่น แล้วก็ไล่เจ้าพัฒน์ กลับบ้าน ไปซะ และ
วางหูไป เพื่อนั่งขำต่ออีก ราวๆ 4-5 นาทีเต็มๆ....พัฒน์เอ้ยยย เอ็ง พลาดอย่างสาหัสจริงๆ ฮ่าๆๆๆๆๆ
วันมีทติ้งมันวันเสาร์ที่ 9 ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณเจ้าขวัญ Tonaka ที่มาเล่าเรื่องราว ตอนฝึกงานมา ให้เพื่อนๆ หลายคนได้รู้ความจริงอีกหลายด้าน
ของรถจากเมืองจีน ขอบคุณ BBonly ที่พาคุณแม่มาร่วมด้วย และขอบคุณ ตากอล์ฟ BIZZARE ของเรา
ที่ไปส่งจนกลับถึงบ้านเรียบร้อยดี

ขอบคุณ ตา Mann และ แก๊งพระประแดง ที่ขับรถถ่อมาไกล เพื่อมาเจอพวกเรา กันที่นี่
พยายามหาจังหวะ เข้าไปนั่งคุยด้วยอยู่เรื่อยๆ แล้วละน้องเอ้ยยย และหวังว่าคงได้ไอเดีย
ทำรถ จากพี่แพน ไปเยอะนะ

ขอบคุณ น้อง TAI ^_^ กับแฟนสาว : Video ความรุนแรงอันนั้น เอาไว้เดี๋ยวนัดเจอกันอีกทีเน่อ
ขอบคุณ ณัฐ Sulley ที่มาร่วมพูดคุยกัน นั่งฟัง The Coup เค้าเมาท์แตกกัน โดยไม่ได้ลุกไปไหน
รวมทั้งเจ้า ikrit ที่มายืนยิ้มๆ ทำหน้า งงๆ ด้วย อิอิ

ขอบคุณ The Coup team ทุกๆคนที่ช่วยให้งานวันนี้ สนุกสนาน เป็นกันเอง และเป็นความทรงจำที่ดีอีกครั้งหนึ่ง
ปีหน้า ตั้งใจว่า จะจัดพบปะคุณผู้อ่าน ปีละ 2 ครั้ง ขึ้นอยู่กับสภาพเศรษฐกิจ และ ความพร้อมของพวกเรากันเอง

ขอบคุณมากครับทุกท่าน จากใจจริง
----------------------------------///-----------------------------------

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
ผมก็ต้องขอบคุณทีมงาน  The Coup team พี่จิมมี่ ท่านผู้การ และพี่ซูครับ ที่จัดงานและร่วมงานมีตติ้งสนุกๆในวันนี้

ขอบคุณคุณกอล์ฟที่ขับรถพามาส่งถึงบ้าน

ขอบคุณคุณ Ox ที่ Fiesta ทำผมแทบกรื๊ดและอาหารเจที่อร่อยมาก ขนาดคุณแม่ผมยังออกปากชม รวมถึงท่านผู้การที่ไปซื้ออาหารเจอร่อยๆมาเสริมทัพ

ขอบคุณสถานที่เจ๋งๆอย่างร้านรสมือแม่

สุดท้ายขอบคุณสมาชิกทุกๆท่านที่ทำให้งานมีตติ้งครั้งนี้สนุกสนานจริงๆครับ

ปล. 1.วันนี้ผมเข้าไปแล้วไม่ได้ทันแนะนำตัวให้ใครเลย ต้องขออภัยอย่างแรงครับ แหะๆ

2.ที่สำคัญได้ลองผุดลุกผุดนั่งอยู่ใน BMW 523 (หรือเปล่าจำไม่ได้ละ แหะๆ) ได้พบสัจธรรมว่ารถคันละ 4 ล้านบาทควรเป็นยังไง รวมถึงเสียงเคาะหลังคาด้วย ฮาาา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 10, 2010, 04:06:22 โดย BBOnLY »
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ Tonaka

เอ่อ.....  ใช้คำว่า "ประจำปีเลยหรอพี่...."
阿蘇山

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
เสียดายไม่ได้ไปร่วมงาน ทั้งๆที่ตั้งใจเป็นมั่นเป็นเหมาะ

พอดีคุณย่าผมหัวใจวายเฉียบพลัน มีอาการน้ำท่วมปอด เมื่อวานส่งตัวจากอยุธยาเข้ามารักษาที่ กทม. โรงพยาบาลภูมิพล
ตอนนี้อาการเริ่มดีขึ้น แต่ต้องรอตรวจอีกสองสามวัน ถึงจะสรุปอาการและแนวทางการรักษาได้

เมื่อวานราวๆ 3 ทุ่ม เดินทางกลับบ้านก็ผ่านหน้าร้าน เห็นเพื่อนๆมาเยอะเลย แต่ไม่ได้เข้าไปทักทายเพราะต้องดูแลผู้ใหญ่(คุณปู่)
ที่เดินทางมาจากอยุธยาอีกท่าน จะออกไปทีหลังก็ยุ่งๆกับเรื่องที่หลับที่นอน และอยู่เป็นเพื่อนคุณปู่ด้วย

ปล.ใครถ่ายรูปไว้ แบ่งกันชมบ้างนะครับ เมื่อวานอุตส่าห์ล้างรถเคลือบสีปิ๊งเลย...
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ iKrit

• Blue. Just BLUE.
555+ I just surprise for this social. It has many people in that day. But i happy, very happy. Everyone are very friendly! :D
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

ออฟไลน์ Dejdazzle

• Full Member
ยินดีมากๆทีได้มีโอกาสรู้จักและพูดคุยกับกูรูรถยนต์อย่างคุณJimmyและคุณแพนมากๆครับ ตัวผมเองก็ได้ข้อคิดกับคำแนะนำดีๆหลายอย่าง ที่จะพยายามเอามาปรับปรุงกับรถรุ่นใหม่ๆของเราจากหลายท่านมากๆ ขอบคุณมากๆเช่นกันครับ

ออฟไลน์ bigglives

• Sr. Member
  • Love Technology
เสียดายจัง ไม่ได้ไปเหมือนกัน เพราะติดภาระกิจ นานับประการเลย ส่วนใหญ่เป็นการเตรียมงานเพือไปส่งปริญญานิพนธ์ทั้งนั้นเลย เพราะอีก 0.5% ก็จบแล้ว ไว้งานหน้านะครับพี่จิมมี่
Twitter : @bigglive
facebook : facebook.com/bigglive
Website : itcoolgang.com

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ ไปงานมาได้ค.รู้ทั้งเรื่อง

Eco car และ D-segment มากๆ ครับ

ที่สำคัญ พี่ Jimmy และพี่แพนไม่อ้วนมากแบบใน TV และ พี่ Homy หน้าตาเด็กมากๆเลย

ปล. ผมจะรอ Eco car ของ Nissan และ Honda ครับ
ปีหน้าคงตัดสินใจได้แล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 10, 2010, 08:00:37 โดย GreenG »

ออฟไลน์ !Chaps!

• Newbie
  • *
  • Live in คราม
สนุกมากเลยครับ ได้ความรู้จาก ท่านผู้การ และ พี่จิมมี่ เพียบเลย ขอบคุณผู้การด้วยนะครับ สำหรับสิ่งที่คล้าย garam 555

ถ้ามีจัดอีกก็จะไปร่วมด้วยครับ ไม่พลาด จาก chaps/mann/to

ออฟไลน์ Vick

• Jr. Member
  • **
อยากเห็นรูปเพื่อนๆพี่ๆที่ไป meeting กันจัง อย่าลืมเอารูปลงนะครับอยากเห็นบรรยากาศที่เต็มไปด้วยความอบอุ่นของเพื่อนๆในคลับและทุกๆคน

ออฟไลน์ Lovely_Car

น่าเสียได้ที่ไม่ได้ไปครับ

เพิ่งสอบเสร็จงานก็มาเลยครับ

ออฟไลน์ kritphakhin

เอาไว้โอกาศหน้าจะไปร่วมด้วยนะครับ

อยากไปมากๆ

ออฟไลน์ nuttapatJazz

เสียดายคราวนี้ติดสอบ ไว้คราวหน้าไม่พลาดแน่นอนฮะ

;D ;D
Nissan Juke 1.6V '14
Mitsubishi Triton Plus 2.4Benzene 2Dr MT '12
Honda FIT(HK Spec) '13

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
ขอบคุณครับที่จัดงาน มีทติ้งดีๆขึ้นมา น่าจะมีซัก 3-4เดือนครั้งนะ  ;D ;D ;D

ผมว่าท่านผู้เกินเปรียวกว่าที่ผมคิดไว้แหะ

ส่วนพี่จิมมี่ เหมือนยังกะออกมาจาก review คงเสื้อผ้าคอนเซ็ปต์ สปอนเซอร์โดย giordano   ;D ;D ;D
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

methus zaa

ขอบคุณพี่จิมมี่และแพนมากเช่นกันครับ ที่ให้ความรู้เกี่ยวกับเรื่องรถ พี่จิมมี่อ่าจริงๆก้อแค่ร่างๆอ้วบๆเอง พี่แพนก้อไม่ได้อ้วนมากอย่างที่คิด ส่วนเรื่องรถที่ฮาที่สุดคือ benz e-class หลังคาอย่างกะสังกะสี 5555 ชอบล้วงลับตับแตก ครับ สนุกมากๆครับผม ปีหน้าถ้ามีอีกผมก้อจะไปครับแม่ผมเค้าบอกว่าสนับสนุนเต็มที่เลยครับผม ยินดีที่ได้พบกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 10, 2010, 12:24:04 โดย TAN altis 2010 »

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
อยากเห็นรูปครับ รูปปปปป  ฮือๆๆๆ เสียดายที่ไม่ได้ไปครับ ยังอยู่ภูเก็ตอยู่เลย ฮือออ

ไว้คราวหน้าถ้ามีโอกาส จะพยามไม่พลาดคร๊าบบบบ

ปล. ใครจะมาเที่ยวภูเก็ตช่วงกินเจนี้บอกผมได้นะครับ เดี๋ยวจะพาเที่ยวเองจ้า..... อิอิ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ JaY JaY

• Newbie
  • *
  • JJ Attaphongse
ขอบคุณมากครับพี่จิมสำหรับPARTY
ขอบคุณสำหรับBM ที่ให้ผมได้ลองเครื่องเสียง
เสียงดีใช้ได้เรยนะครับ เพียงพอสำหรับคนทั่วไป
แต่ก็ยังไม่สุดสำหรับหูเทพธิดา
ปล.ไม่รู้ว่าดีกว่า CITY ของพี่รึป่าว
     ไม่เคยลองฟังCITY
CR-V 2012

methus zaa

5555 สงสัยซิตี้เครื่องเสียงพี่จิมมี่คงดีจริงๆต้องไปลองแล้วล่ะ 55
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 10, 2010, 12:18:42 โดย TAN altis 2010 »

ออฟไลน์ Arado_kung

ขอบคุณครับที่จัดงาน มีทติ้งดีๆขึ้นมา น่าจะมีซัก 3-4เดือนครั้งนะ  ;D ;D ;D

ผมว่าท่านผู้เกินเปรียวกว่าที่ผมคิดไว้แหะ

ส่วนพี่จิมมี่ เหมือนยังกะออกมาจาก review คงเสื้อผ้าคอนเซ็ปต์ สปอนเซอร์โดย giordano   ;D ;D ;D

ขอบคุณ boykung เช่นเดียวกันครับที่ผมรู้ว่าก่อนซื้อรถนอกจากลองขับแล้ว ต้องเคาะหลังคารถเล่นด้วย :D  :D :D :D

ออฟไลน์ pkdiamond

• I 'm Axera.............
ครั้งนี้ไปไม่ได้ ครั้ง ต่อไปยังมี

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
ผมมาฮาหลังคา E-Class อีกรอบบ

ฮาาาาา

ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ The Coup Channel

ว่าแล้วๆๆ ว่าใช่พี่เอ๊ดดี้ที่เคยเห็นในช่องมะจังแน่ๆ :P
แต่เสียดายไม่ได้ไปฝากเนื้อฝากตัวกับพี่เอ๊ดดี้ อยากจะบอกว่าชอบดูช่องมะจังมากกกกครับ ฮ่าๆ

ออฟไลน์ TAI ^^

• Faculty of Political Science, TU
ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆ น้องๆที่น่ารักทุนคนเช่นกันนะครับ ไว้มีอีกจะไปทุกครั้งเลย 5555555+

ปล.เสียดายจริงๆครับไม่ได้อยู่นาน T  T
Beauty is in the eye of the beholder...

ออฟไลน์ Sarutino

• อยากออกไปกอดเมืองไทย^ ^
สนุกครับ รู้สึกดีมากๆ ;D

"Lose who you are to save what you love."

ออฟไลน์ sodium

• Newbie
  • *
ร้านของคุณ พิทยากร ลีลาภัทร หรอครับ
ผมชอบการทำรายการของเค้ามากเลย
ทั้งทางวิทยุ แล้ว โทรทัศน์

ออฟไลน์ jones

อยากไปมากกกกๆๆ แต่อยู่ขอนแก่นอยู่เรย แต่ไม่เปงไร ยังไงๆก็ได้ลงกรุงเทพอยู่เรื่อยๆอยู่แล้ว สาธุ คราวหน้าขอให้จัดตรงเวลากับตอนที่อยู่กรุงเทพเถอะ จะไปให้ได้เรยเชียว :D :D
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ

ออฟไลน์ BankCS_52-106

• Jr. Member
  • **
เสียดายจังเลยครับ ที่ผมไปไม่ได้ (เฝ้าบ้านเกือบทั้งวัน) ทั้งๆที่น่าจะไปได้ (เซ็งอยู่เล็กๆ)

แต่อย่างไร สักวันหนึ่ง ต้องได้ไปร่วม (หรือเจอพี่จิม และคณะในที่ต่างๆ) อย่างแน่นอนครับ

ออฟไลน์ patzahut

โดนเล่นซะงั้น  เค้าอุตส่าห์มา 2 รอบเลยนะ  (ขอแถหน่อย  รอบแรกมาสำรวจเส้นทางไม่เคยเข้าไป เดี๋วหลง   55555)

คุณบอยเค้าอยากรู้ว่า หลังคา EX จะกระป๋องป่าว เดี๋วผมไปเคาะแล้วจะมาโพสเล่าให้ฟังครับ(เครียดแทน E class แต่ พื้นที่ภายในมันใหญ่นะ อย่าเสียใจเลย  รถแรงบิดมันๆแบบนี้ หายากนะ)

ขอบคุณมากคับ สำหรับ meeting  พี่จิมมี่ พี่แพน น้องกล้วย น้องตอย และ The COUP Team

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ร้านของคุณ พิทยากร ลีลาภัทร หรอครับ
ผมชอบการทำรายการของเค้ามากเลย
ทั้งทางวิทยุ แล้ว โทรทัศน์

นี่ไม่ใช่ร้านของคุณพิทยากร ครับ เป็นร้าน รสมือแม่ ครับ แต่เจ้าของร้าน ชื่อ เอ็ด เหมือนกัน แค่นั้นครับ

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
เสียดายจังครับ ไม่ได้ไป
ไว้คราวหน้าถ้าได้เข้า กทม. จะไปให้ได้เลยเชียว  :D
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX