ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้พูดคุยรายการ DR!VE By J!MMY FM 98.0 ประจำวันที่ 18 กันยายน 2021  (อ่าน 2376 ครั้ง)

ออฟไลน์ lalla

• Newbie
  • *
mitsubishi outlander phev ยังน่าใช้ไหมครับ ใช้งานต่างจังหวัด เดินทางไกลบ่อย อัตราการสิ้นเปลื้องน้ำมันเชื้อเพลิงเป็นยังไงบ้างครับ ทนทานไหมครับ ชอบที่เปิดแอร์ไม่ต้องสตาร์ทเครื่องยนต์ กับปลั้กไฟ 1500 w หรือมีตัวอื่นแนะนำไหมครับ

ออฟไลน์ miracle2

• Newbie
  • *
สวัสดีครับ

อยากให้ช่วยแนะนำรถที่มาสานฝันในวันเด็ก เป็นรถญี่ปุ่น รถใหม่ เกี่ยร์ MT เท่านั้น เครื่องสันดาปล้วน ทรงสวย น่าเก็บสะสม มีแนวโน้มจะเป็นตำนานในอนาคต เพราะคงเก็บไว้เดิมๆ หรือถ้าแต่งก็คงเก็บอะไหล่ไว้ ราคาไม่เกิน 3 ล้านเกินได้นิดหน่อยจริงๆ กะว่าจะเริ่มดูตั้งแต่ปีหน้าเป็นต้นไป มีรุ่นไหนหน้าสนใจมั่งครับ ถ้าเป็นรถที่มีขายในไทยจะดีที่สุด แต่ถ้าต้องนำเข้าเกรย์ก็พอได้ครับ

ขอบคุณครับ