ผู้เขียน หัวข้อ: 💕 เพื่อนๆซ่อนเงินเมียไว้ตรงไหนของรถเซฟสุดครับ เหมือนพี่รายนี้ไหม  (อ่าน 3840 ครั้ง)

ออฟไลน์ Red Bicycle

• Sr. Member
 :) ข่าวว่าซ่อนเมียไว้ได้เกือบ 4 หมื่น
เขายัดตรงไหนถึงเข้าไปอยู่ตรงนั้นได้
แบงค์พันล้วนๆเลย
ยังไม่ทันได้ใช้ หนูมากัดกระจุยเลย
ต้องซ่อนตรงไหนถึงจะปลอดภัย ครับ
( ทั้งเมียทั้งหนู )
 Cr. ข่าวไทยรัฐ

PKS8

• บุคคลทั่วไป
พิมพ์ลงในนี้ เดี๋ยวก็รู้กันหมดหรอกครับ

พิมพ์ลงในนี้ เดี๋ยวก็รู้กันหมดหรอกครับ

;D ;D ;D 555 ตายๆๆๆ ผมก็คิดน้อยไป 555

ออฟไลน์ PC CK

• Hero Member
ของผมซ่อนไว้ในบัญชีเมียครับ เด่วเมียรู้ว่าเงินเก็บผมอยู่ไหน
ซ่อนไว้ในที่อันตรายที่สุดคือที่ที่ปลอดภัยที่สุดครับ

ออฟไลน์ bravo

ตอบตามตรงนะครับ ผมไม่เคยซ่อน
ต่างคนต่างหามาได้
ต่างคน ก็ต่างมีสิทธิ์ในเงินของตัวเองครับ

ต่างคน ก็ต่างมีสิทธิ์ในเงินของตัวเองครับ

😊 อยากให้เมียผมมาอ่านประโยคนี้จริงๆครับ

ออฟไลน์ CMaN20

เหมือนกันครับ ไม่เคยซ่อน มีเงินส่วนรวม และเงินส่วนตัวแยกกันชัดเจน.
# BMW    520d E60   
# BENZ   E250CDI W212
# BMW    520d G30
# VOLVO  XC90 D5 Y2020

ออฟไลน์ Xyclop

คนทำ ตรรกะ ป่วยมากถึงมากที่สุด
    ทั้งเรื่อง การที่ต้องซ่อนเงินเมีย และ. สถานที่ที่เอาเงินไปซ่อน
    เดา  ว่ารถกระบะ

PKS8

ของผมซ่อนไว้ในบัญชีเมียครับ เด่วเมียรู้ว่าเงินเก็บผมอยู่ไหน
ซ่อนไว้ในที่อันตรายที่สุดคือที่ที่ปลอดภัยที่สุดครับ

แล้วเวลาเอาออกมาใช้ ทำยังไงครับ 555+

ออฟไลน์ อีกนิดก็แรง

ไม่ซ่อนครับ ถ้ารู้ว่าคุมกันขนาดนั้นคงไม่แต่งงานแต่แรกครับเคารพการใช้เงินซึ่งกันและกัน

ถ้าจะซ่อนจริงๆ คงแอบไปเปิดอีกบัญชีแล้วโยนเข้าพอทหุ้นให้หมดครับ

ออฟไลน์ Ty ESC

ผมซ่อนไว้ที่เมียหมดเลยครับ

ออฟไลน์ POKKHET

• Full Member
ไม่เคยซ่อน เพราะไม่มีให้ซ่อน

ออฟไลน์ Boycm009

ไม่ซ่อนครับ เพราะมีเงินส่วนกลางแล้วเงินที่เหลือไม่ยุ่งของกันและกันครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

ไม่ซ่อนครับ เพราะไม่มีเมีย  ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ mongolias

ไม่ซ่อนครับ เพราะไม่มีให้ซ่อน 555
เคยจะหาที่ซ่อนเงินสักที่เหมือนกัน เอาไว้กรณีที่ไปเติมน้ำมันแล้วรูดบัตรไม่ได้ หรือลืมเอากระเป๋าตังค์ไป
แต่ก็เกรงว่า ถ้าเอารถไปเข้าศูนย์ หรือคาร์แคร์เงินจะหายหมดเลยไม่ได้หาที่ซ่อนซักที

เพื่อนผมเคยซ่อนเงินไว้ในรถ แล้วก็ลืมว่าซ่อนไว้ตรงไหน ต้องช่วยกันรื้อรถ สุดท้ายหาไม่เจอ แล้วนึกได้ก็บอกว่าเอารถไปคาร์แคร์มา สงสัย 4,000 นั้นจะเป็นค่าล้างรถไป

ออฟไลน์ DeziNnoS™

• Jr. Member
  • **

ออฟไลน์ EDS

ไม่ต้องซ่อน เพราะเมียเก็บหมด เวลาใช้ก็ให้วันละ 100  ;D

ออฟไลน์ kiwiwi

เคยแต่ซ่อนบุหรี่ครับ สมัย e34 ตรงรอบๆเกียร์จะสามารถเปิดออกมาเพื่อซ่อนของได้

แต่ก็งงนะ สุดท้าย แฟนเจอได้ไงหว่า???

ออฟไลน์ น้ำเขียว

ยัดไว้ใต้แบตเตอรี่รถ

ออฟไลน์ PaPaMan

แนะนำหลุมยางอะไหล่ (สำหรับรถเก๋ง) ครับ ถ้าไม่ยกยางอะไหล่ขึ้นมาไม่มีวันเจอ ถ้าเป็นกระบะแคปก็ใต้ที่นั่งแคปครับ บางคันมีช่องซ่อนของอยู่ อีกที่ก็เอาใส่ถุงพลาสติกมัดยางผูกไว้ใต้คอนโซลฝั่งคนขับแถวๆแกนพวงมาลัย
ที่บอกมานี่ผมไม่เคยทำนะครับ คือพยายามนึกๆเอาครับ

ออฟไลน์ DiKiBoyZ

ทำไมเพื่อนๆ พี่ๆ เป็นคนแบบนี้กันอะ นิสัยไม่ดี

ผมไม่เคยทำเรื่องแบบนี้ แค่บอกไม่หมด แค่นั้นเอง

ขนาดใบเสร็จเปลี่ยนล้อแม็กยาง ยังแบ่งเป็น 2 ใบเลย ::) ::)

ออฟไลน์ Yangyang

ต้องซ่อนทำไมครับ ไม่เข้าใจ
ปกติเดือนไหนเงินช๊อตก็ยืมเมียตลอด โบนัสออกค่อยคืน

ออฟไลน์ spn

ไม่มีเมียครับ เลยยังไม่เคยซ่อน เงินตอนนี้เอาเข้าพอร์ตหุ้นกับคริปโต ถ้าต้องซ่อนในรถ ก็ซ่อนในกระเป๋าใส่ชุดประแจถอดล้อครับ

ปล.สาวๆเล่นบอร์ดนี้ รู้ไต๋พ่อบ้านหมดแล้วนะสิ 555
E220d W213
Camry 2.5 HV Premium
BT50 Free Style Cab Hi racer
Revo 2.8J B cab 4x4
March 1.2 CVT
KIA Jumbo 1JZ-GE AT

Forty Five

ไม่ซ่อนครับ เพราะผมโสดครับ

ออฟไลน์ InBkk

ผมแต่งปีหน้า แต่คิดว่าคงไม่ต้องซ้อน แฟนไม่น่าใช่คนเขี้ยว แต่ก็คงมีบ่นๆ บ้างเวลาซื้อ Gadget หรือแต่งรถ

แต่ถ้าต้องซ่อมจริงๆ ผมคงแอบเปิดอีกบัญชี หรือไม่ก็ซ่อนเป็น Crypto แล้วก็ Staking เอาไว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2021, 19:48:35 โดย ArtofLife »

ออฟไลน์ a601970

• ประชาธิปไตย หัวใจคือประชาชน
พวกซ่อนเงินเมียแห่มาเม้นกันแล้ว 555

ออฟไลน์ REX

ตรงแถวๆที่กรองอากาศแอร์  ก็โอเคร์ นะครับ ...อุ๊บบ

ออฟไลน์ รักเธอเสมอ

เรื่องซ่อนเงินเมีย มันคือเรื่องจริงเหรอครับ ผมนึกว่าแค่นิทานในวงเหล้า ในชีวิตจริงผู้ชายต้องทำขนาดนั้นเลยเหรอ ? แล้วจะมีเมียกันทำไมรึ ?

ออฟไลน์ Fong

• Make a Choice and Don't Look Back
ซ่อนในบัญชีเงินฝากสิครับ เปิดบัญชีบนมือถือง่ายนิดเดียว

ซ่อน App ไว้ใน Folder ลึกๆ หลายๆชั้น (หรือในมือถืออีกเครื่อง)

ตั้งรหัสผ่านยากๆ อย่าใช้สแกนหน้า สแกนนิ้วมือ รหัสล้วนๆ

หมดยุคซ่อนเงินเหรียญ เงินกระดาษละครับ   ;D ;D ;D
Isuzu มังกรทอง, Accord G4, Colorado, Hilux Tiger, Lancer MK I, Triton, D-Max Cab4, TiiDA, Mazda2 MK I, Mazda2 MK II, D-Max Space, Fortuner, Sunny B14, Jazz GK, Accord G9, Mazda2 Sky, GLA200, Yaris, Alphard30, Lancer MK II, Lander MK III, Ranger MC, XL7, Forester SK

ออฟไลน์ Sympho

ไม่จำเป็นต้องซ่อนครับ

เงินผมหามาได้ ผมก็ใช้

เงินเมียเค้าก็หามาได้ เค้าก็ใช้

งงว่าจะซ่อนเพื่อ??? ถ้าจะซ่อน แค่ไปเปิดบัญชี