ผู้เขียน หัวข้อ: HR-V & Cross จากสถานการณ์แบบนี้ถ้าต้องเปลี่ยนรถ ท่านเลือก??  (อ่าน 6571 ครั้ง)

ออฟไลน์ MyName

• Hero Member
  • I'm............................
จากโจทย์ ผมรอให้ Cross ใส่เบรกมือไฟฟ้า + Auto Hold ก่อนครับค่อยซื้อ

ถึงเวลาที่ จขกท จะต้องซื้อจริงแล้วยังไม่ใส่มาก็ไป HR-V ครับ
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ AgentMolder

• Hero Member
ซื่อรถให้คนอื่นใช้ ถ้าไม่สามารถพาไปเลือกเอง หรือลำบากที่จะพาไป ฒแนะนำ Toyota ทุกคนครับ ความแน่นอน เชื่อได้ของรถ ศูนย์ที่มีทุกมุมเมือง ขับง่าย ใช้งาน ทนทาน ไม่จุกจิก นี่คือคำตอบ ส่วนเรื่อง Option อื่นๆ ถ้าคนที่ใช้ สว. จริงๆ ก็ไม่ต้องสนหรอกครับ เขาใช้ไม่ค่อยเป็นหรอก แม้แต่เบรคโฮล บางคนยังใช้ไม่เป็นเลย ไม่ต้องไปไหนไกล พ่อผมขับ CRV Gen5 mึกวันนี้ใช้แค่เหยียบคันเร่ง เบรค แค่นี้ กล้อง เบรค ครูซคอนโทรลคืออะไร แกยังไม่รู้จักเลย

ออฟไลน์ natin

• Full Member
ใช้รถแค่ 7 ปีเลือกอะไรก็ได้ครับ ผมแนะนำตัวที่สดใหม่กว่า ตกรุ่นช้ากว่า cross