ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็นทรัลสุราษปลดป้ายรูป supercar ออกจากเสาแล้วครับ (มีรูปภาพ)  (อ่าน 6452 ครั้ง)

ออฟไลน์ natin

• Full Member
ตลกดีคิดกันแทนห้างเสร็จสรรพ ไม่ใช่องค์กรการกุศลนะ ยังไงกำไรขาดทุนก็ต้องมาก่อน ไม่พอใจก็ไม่ต้องไปครับ ถ้าคนไม่ไปเค้าก็เลิกเอง

ออฟไลน์ Oatsenal1

• Full Member
การมีช่องจอด Supercar เหมาะกับรถ Performance/Supercar ที่ขนาดกว้างมากๆ กว้างกว่าเลนจอดรถปกติ ก็เลยมีช่องจอด Supercar แต่ช่องจอด Supercar น่าจะกว้างกว่า ช่องจอดปกติ ประมาณ 10% ครับ

ผมว่าไม่สมควรมีด้วยซ้ำนะ  เพราะลูกค้ารถยี่ห้ออะไรก็คนเหมือนกัน   แบบนร้ไม่ต่างจากประเทศอินเดียนะครับที่แบ่งชนชั้นเยอะแยะมากมาย

เห็นด้วยครับ
ในเมื่อเป็นประเทศประชาธิปไตย ทุกคนมีค่าเท่ากัน. ทุกคนมีบริบทสำคัญต่อชาติเท่ากันตั้งแต่กรรมกร ผู้รีบเหมา ทหาร ตำรวจ แพทย์ นักบิน วิศวะกร นักลงทุน. ทำไมต้องแบ่งแยกครับ.  ต่อไปจะมีแยกทางเข้าคนรวยคนจนสิ ส่วนคนพิการผมยกให้กรณีพิเศษเพราะเค้ามีน้อยกว่าพวกเราครับ มันไม่แปลกที่สคบ ไทยคุ้มครองผู้บริโภคได้แย่มากๆ ในเมื่อผู้บริโภคยอมซะทุกอย่าง. ส่วนเครือนี้ขายของแพงมากแถมบริการหลังการขายไม่ดีเช่นร้านกล้องใหญ่ครับ

ประชาธิปไตยบ้านคุณเหรอ ถึงได้บอก่าทุกคนมีค่าเท่ากัน ประชาธิปไตยแปลว่าเสียงของทุกคนเท่ากัน  ถ้าคุณอยากให้ทุกคนเท่ากันไปอยู่ประเทศ สังคมนิยมสิ  ไม่เข้าใจเรื่องก็อย่าเอามาพูดเลยครับ  แล้วที่ก็ที่ของเค้า บริการก็ของเค้า จะให้นักสิทธิไปฟ้อง ไร้สาระ