ผู้เขียน หัวข้อ: โตโยต้า เขาเลิกรับประกันราคารถไฮบรืดมือสองรึเปล่าครับ  (อ่าน 2225 ครั้ง)

jaesz

• บุคคลทั่วไป
Toyota ยกเลิกรับประกันราคาไฮบริดไปแล้วรึเปล่าครับ? CHR HV HI 2018 มันควรขายได้เท่าไหร่ครับ มีใครได้เคยขายกับชัวร์ไหมครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 10, 2022, 11:37:53 โดย Jæ »

ออฟไลน์ DiKiBoyZ

• Hero Member
ไม่น่าเกี่ยวนะครับ

น่าจะประกันเหมือนเดิม ถ้าอยู่ในเงื่อนไขปกติ เช่น เข้าศูนย์ปกติ ไรงี้

เพราะบางทีรถขายเต้นท์ จะจอดไว้ ไม่ได้ขับก็จริง แต่บางทีเดือนเช็คระยะถึง แต่อาจจะไม่เข้าศูนย์ อาจจะผิดเงื่อนไข warranty ตรงนี้

ออฟไลน์ apinui

ถ้าจะขาย นอกจากเช็คราคาแล้ว ถามเค้าด้วยนะครับว่ารับซื้อไหม ...

เต้นท์สายผม ถ้าเป็นไฮบริจโตโยต้าไม่ว่ารุ่นไหนปีไหน ไม่รับซื้อเลยครับ ...

หรือบางที่ถ้าจะซื้อเค้าจะถามก่อนว่าเคยเปลี่ยนแบ็ตมาก่อนหรือยัง ถ้าใครยังไม่เคยเปลี่ยนมาคือไม่เคยเครม ก็ไม่ซื้อเลยครับ แต่ถ้าเคยเปลี่ยนมาไม่นานอันนี้ก็อาจมีบางเต็นท์ที่รับซื้อ ...

ออฟไลน์ kunimihero

• Jr. Member
  • **
ราคา Prius ตอนนี้สำหรับผมถือว่ารับได้อยู่ครับ รถ 10 ปี ราคาตั้งอยู่ที่ 300k - 400k รับเข้าเดาว่า 200k ต้นๆ

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
ราคา Prius ตอนนี้สำหรับผมถือว่ารับได้อยู่ครับ รถ 10 ปี ราคาตั้งอยู่ที่ 300k - 400k รับเข้าเดาว่า 200k ต้นๆ
พี่ที่รู้จัก prius ปี 11 ปล่อยธค. ที่ผ่านมาเต็นรับสุด 17 ครับ ที่อื่นรับ 13-15 ครับ ถ้า MC ได้อีก 3 หมื่น