ผู้เขียน หัวข้อ: ได้ข่าวว่าวันนี้ TMT จะแถลงข่าวเกี่ยวกับ พี่อู๊ด (Prius) หนิครับ  (อ่าน 3987 ครั้ง)

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker
รอฟังๆ กันครับ ฮิ้ววๆๆ รอลุ้นว่าจะเปิดเผยอะไรมาบ้างเนี่ย
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ไม่ใช่วันนี้ครับ
อีก 2 วัน ครับ

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
ไม่ใช่วันนี้ครับ
อีก 2 วัน ครับ

อ้อ แป่ว รอไปอีกสองวัน อิอิ พอดีอ้างอิงจาก maneger online อะพี่จิมมี่
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ nudragon

• MT Mania!!
ขอ JBL GPS  มูนรูฟแบบตัวนอก ในตัวท๊อปมาด้วยหละ ขายดีแน่ๆ

แต่สุดท้ายก็รอดูทางค่ายเขาอีกอึดใจเดียว

ออฟไลน์ Sman

• Sr. Member
วันนี้น่าจะหมายถึงประชุมดีลเลอร์ภายในของเขา เพื่อชี้แจงเรื่องนี้ ก่อนแถลงข่าวในวันที่ 21 ครับ

ยังไม่ใช่วันแถลงข่าวครับ วันแถลงข่าวต้องตามคุณจิมมี่บอกครับ

ออฟไลน์ kritphakhin

รอวันแถลงไขครับ

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
ตื่นเต้นๆ

ออฟไลน์ rincivil

• Jr. Member
  • **
วันที่ 21 ครับไม่ใช่วันนี้ รอดูเสปก ถ้าไม่ถูกใจ มองรุ่นอิ่นละ

ออฟไลน์ Sman

• Sr. Member
ถึงจะเป็นรถคนละแบบ แต่ ครูซ ดีเซล กับ พรีอุส ไฮบริต จะกลายเป็นตัวเปรียบเทียบ

แบบมีคำถามซื้อคันไหนดี เร็วๆ นี้ล่ะ คิดว่าน่ะ

ออฟไลน์ UkKuP

• Newbie
  • *
วันที่ 21 เลิกงานเมื่อไร มานั่งรอหน้าคอมเลยแล้วกัน

ตื่นเต้นๆ