ผู้เขียน หัวข้อ: // พาไปชมรถคันจริง คลิปอัตราเร่ง DFSK Glory 560 : 749,000 บาท | 7 ที่นั่ง //  (อ่าน 5214 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
พาไปชมรถคันจริง ภายนอก - ภายใน DFSK Glory 560
: 749,000 บาท เบาะ 3 แถว 7 ที่นั่ง เบนซิน 1.5 เทอร์โบ CVT
พร้อมคลิปอัตราเร่ง 0-100 km/h

ชมภาพทั้งหมดได้ที่นี่
https://www.headlightmag.com/photo-acceleration-dfsk-glory-560/

ออฟไลน์ e:smart Hybrid

เป็นรถที่มีความคุ้มค่าอยู่นะครับ

ออฟไลน์ deertesla

อัตราเร่งดีนั่ง7ที่นั่ง. แต่ยี่ห้อนี้คุณภาพสินค้าในกระบะน้อยที่ไม่มีคุณภาพเลยประกอบกับการแจกแพหลังการขาย.  กับการใช้งานจริง ความทนทาน. การขับขี่ช่วงล่างเป็นไงไม่รู้ แถมเป็นcvt อีก   ราคานี้   ยังไงมาสด้า cx3 คุ้มกว่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 02, 2022, 14:18:35 โดย deertesla »

ออฟไลน์ Slow But Sure

• Sr. Member
ผมชอบภายในนะ ดูง่ายๆไม่ล้ำเกินแบบ GWM ไม่หรูเกินแบบ MG

ออฟไลน์ Floppy-T

ชอบตรง Maintenance fee ฟรี 5 ปีนี่หล่ะ

ออฟไลน์ PaPaMan

ถุงลม 2 ใบ  :-X :-X
เอิ่ม... ไป veloz ไม่ดีกว่าเหรอครับ

ออฟไลน์ Isomars

• Jr. Member
  • **
อัตราเร่งดีอยู่นะครับ

ผมชอบภายในนะ ดูง่ายๆไม่ล้ำเกินแบบ GWM ไม่หรูเกินแบบ MG

ชอบตรงที่ไม่เอาทุกอย่างไปไว้ในจอแบบ GWM ด้วยครับ โดยเฉพาะการปรับแอร์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 02, 2022, 15:39:32 โดย Isomars »

ออฟไลน์ คุณ นมๆ

ไม่ค่อยเห็นรถจีนที่ชุดเครื่องเสียงยังมีปุ่มไว้กดแบบนี้เลยนะ แต่เป็นเรื่องที่ดีมากจอทัชได้ปุ่มยังมีให้กด

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
อัตราเร่งถือว่าใช้ได้เลยนะ ถ้าคิดว่ามันคือ 1.5 Turbo จีน แบกตัวขนาดนี้ แบกเบาะ 7 คนแบบนี้

แต่รวมๆ เหมือนรถจะล้าสมัยไป 1 step ไงไม่รู้
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

Bornplanet

• บุคคลทั่วไป
DFSK Glory 560 “จากรถบรรทุก สู่รถ SUV แบบภาคภูมิใจ”

ใช่ครับ DFSK เน้นความทนทานดุจรถบรรทุก

ออฟไลน์ REX

คุ้มค่าเงิน  เติม E85 ได้
แถมมีปรับระดับไฟหน้าได้ด้วย .... อยากได้จัง เดี๋ยวนี้ รถใหม่ๆ ไม่ค่อยใส่มาเลย

ออฟไลน์ kiwiwi

80-120 ไม่ขี้เหร่เลย ใช้ได้ๆ

ไม่รู้จะบริโภคเท่าไหร่

ส่วน package 5 ปี ก็จัดว่าคุ้มมาก

ด้านหน้าไม่โดนใจเท่าไหร่
แต่ชอบบั้นท้ายมาก เหมือน ford Explorer​ ตัวเก่าย่อส่วนเลย ทั้งเสา c และแนวไฟท้าย

ออฟไลน์ demo2

รอดูคันจริงอีกที

ออฟไลน์ Salmon

• Full Member
เสปค ขนาดรถ ความเอนกประสงค์ดูเป็นรถที่คุ้มอยู่นะ ราคาถูก การตลาดดีจริง
ถ้าได้ลองสัมผัสจริงคงตัดสินใจได้ไม่ยาก

ออฟไลน์ SM.

ภายนอก ภายใน รับได้เลยนะครับ แต่วัสดุ ต้องดูกันอีกที นอกนั้นก็เรื่อง หลังการขาย

ออกมาราคานี้ คงมีคนอยากลองอยู่แหละครับ ส่วนใครไม่กล้า ก็รอดูกันต่อไป

ออฟไลน์ deertesla

80-120 ไม่ขี้เหร่เลย ใช้ได้ๆ

ไม่รู้จะบริโภคเท่าไหร่

ส่วน package 5 ปี ก็จัดว่าคุ้มมาก

ด้านหน้าไม่โดนใจเท่าไหร่
แต่ชอบบั้นท้ายมาก เหมือน ford Explorer​ ตัวเก่าย่อส่วนเลย ทั้งเสา c และแนวไฟท้าย
อย่าลืมนึกถึงวีรกรรมตอนกระบะเล็กนะครับ. ที่ตัวถังแชสซีเแ็นสนิม เปราะ เหล็กฉีกขาดตอนใช้งาน. เครื่องพังง่ายเปราะ แถมแจกแพด้วย

ออฟไลน์ Boattamon

ล้อ X-Trail เด๊ะๆ