ผู้เขียน หัวข้อ: Nissan ประกาศขออภัยต่อผลกระทบการส่งมอบรถมีการเปลี่ยนแปลงครับ  (อ่าน 2413 ครั้ง)

ออฟไลน์ MyName

• Hero Member
  • I'm............................
เนื้อหาก็ไม่ได้ต่างจาก Honda ที่ประกาศออกมาก่อนหน้ามากนัก
ยังดีกว่าปล่อยให้เงียบ

ตอนนี้ในคลับยังรอ Almera กันเพียบเลยครับ

Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ Yeahyeahs

• Sr. Member
ถ้าหัวกระทู้เป็น "นิสสันขอขอบคุณลูกค้าทุกท่านในความไว้วางใจ และการสนับสนุนมาโดยตลอด" แบบเฮดไลน์ประกาศ น่าจะเรียกคนได้เยอะเลยนะครับ

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
ถ้าหัวกระทู้เป็น "นิสสันขอขอบคุณลูกค้าทุกท่านในความไว้วางใจ และการสนับสนุนมาโดยตลอด" แบบเฮดไลน์ประกาศ น่าจะเรียกคนได้เยอะเลยนะครับ

ผมล่ะว่ามันเป็น clickbait ไปครับ 5555555
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

Bornplanet

• บุคคลทั่วไป
ORA Good Cat ไปแล้ว Honda ไปแล้ว Nissan ก็ไปด้วยเช่นกัน…..ไม่แน่ น่าจะส่งผลต่อค่ายรถยนต์ที่ผลิตในไทยหรือเปล่าก็ไม่รู้ รอติดตามชมได้เลยครับ

ออฟไลน์ REX

ถ้าอเมริกา ยอมไม่ผูกขาดเทคโนโลยี่ผลิตชิฟ
ให้จีนที่เป็นโรงงานโลกผลิตได้ โลกคงไม่ชิฟหาย จนไม่มีรถขายแบบนี้ 

ออฟไลน์ Niti

• Live is short. Live it!
ด้วยความเคารพครับ

ทีแรกผมกดเข้ามาดูเพราะคิดว่าเป็นจากสาเหตุอื่นของนิสสันเอง แต่พอเห็นประกาศแล้วก็ อ๋อ เรื่องที่โดนกันทุกเจ้านี่เอง
-------------------------------------------------------------
In: 350Z DE / New Fortuner TRD / Harrier XU60*2 / Alphard AH30
Out: Miata NC RHT / 86 / IS250
-------------------------------------------------------------

ออฟไลน์ mamaman

กดคลิ้กที่รูปได้ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ SM.

ล่าช้ากันไปหมด

คิดถึงรถสมัยก่อน ไม่มีระบบมากมาย ไม่ง้อชิปเท่าไหร่  :) :) :) :)

ออฟไลน์ AZMVI

• Full Member
จากที่เห็นประกาศมา 3 เจ้าแบบนี้ แสดงว่าที่จีน วิกฤตไวรัสระบาดหนักมากสินะครับ