ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามกำหนดการเปิดตัว TOYOTA Corolla Cross ที่จะ Minor Changeในเร็วๆนี้ครับ  (อ่าน 4794 ครั้ง)

ออฟไลน์ faryelf

• Newbie
  • *
พอดีต้องการสอบถามเถึง TOYOTA Corolla Cross ที่กำลังจะ Minor Change ในเร็วๆนี้ ครับ
พอจะทราบกำหนดการที่จะเปิดตัวไหมครับ ว่าจะมาในเดือนไหนครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ classicpong

• Newbie
  • *
จากที่เคยฟังคุณจิมมีในไลฟ์บอกว่าจะ MN ในไตรมาส3 กับ หลังจากเปิดตัว Ativ ไม่นาน

ผมเลยคิดว่าน่าจะภายในเดือน9 นี้แหละครับ

ออฟไลน์ [J]e[w]

• Hero Member
เบรคมือไฟฟ้ากับออโต้โฮลไม่มาแล้วจะเหลืออพชั่นอะไรให้เพิ่มบ้างนี่
Don't waste time grieving over past mistakes, learn from them and move on!

ออฟไลน์ the_bunz

• Jr. Member
  • **
ผมเดาเล่นๆนะ น่าจะมามุขเดียวกับ Fortuner Leader ที่เอาหน้าตัวท๊อปมาใส่

ออฟไลน์ faryelf

• Newbie
  • *
ขอขอบคุณทุกๆคอมเม้นนะครับ ไว้รอชมการปรับอุปกรณ์รอบนี้กันครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ RERFz

• Sr. Member
เบรคมือไฟฟ้ากับออโต้โฮลไม่มาแล้วจะเหลืออพชั่นอะไรให้เพิ่มบ้างนี่

กรองแอร์ pm2.5 😂

ออฟไลน์ Pegasus

• Jr. Member
  • **
รอดูตอน MC อยู่เหมือนกัน  ว่ามีปรับอุปกรณ์อะไรบ้าง

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
เท่าที่ทราบ คงไม่ลากไปถึง พ.ย. ครับ
เพราะมีแผนจะมีรุ่นใหญ่ที่จะเปิดส่งท้ายครบ 60 ปีจ่อคิวอยู่อีก 2 รุ่น (1 ใน 2 อาจเลื่อนด้วย)

Cross เป็นแค่ MY คงต้องส่งมาชิงพื้นที่สื่อก่อนครับ

แต่อย่าคาดหวังจะปรับมากนะครับ EPB + Auto Hold ญี่ปุ่นยังใจแข็งไม่ให้มา
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ Chicken Wings

• Full Member
ปรับคอนโซลหน้า กับแผงประตูให้มันเว้าลงหน่อย

จะยื่นมาเยอะไปไหน ห้องโดยสารกว้างกว่าเขาแท้ๆ

พอทำแบบนี้กลายเป็นแคบไปเลย

ออฟไลน์ Boattamon

• Sr. Member
อยากให้มีพื้นที่วางของเพิ่มขึ้นกับไอ่กล่องพลาสติกทื่อๆดำๆ หลังเกียร์เอาออกไปซักที ใช้ประโยชน์อะไรไม่ได้เลย

ออฟไลน์ SM.

MC รอบนี้ จะมีอะไรน่าสนใจบ้างนะ

ผมว่าน่าจะแค่ชุดแต่งนิดหน่อยเท่านั้น