ผู้เขียน หัวข้อ: พรุ่งนี้!! น้ำมันปรับราคาลง กลุ่มเบนซิน / กลุ่มดีเซล เท่าเดิม ครับ  (อ่าน 4212 ครั้ง)

ออฟไลน์ Darkart

• Hero Member
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ samaklen

มันไม่ลงเท่ากับขึ้นสักที
เม้มทีละนิด

ออฟไลน์ Niti

• Live is short. Live it!
-------------------------------------------------------------
In: 350Z DE / New Fortuner TRD / Harrier XU60*2 / Alphard AH30
Out: Miata NC RHT / 86 / IS250
-------------------------------------------------------------

ออฟไลน์ XaNaX

• Sr. Member
ขึ้น 50 ตังค์ ลง 40 ตังค์

ออฟไลน์ PC CK

ลงจากเมื่อวานอย่างน้อย3เหรียญต่อบาเรล
แต่ลง40สตางค์...
วันก่อนขึ้นเท่าไรน้าาา

ออฟไลน์ ๑ ๒ ๓

• ร้าน เอที คอมสำโรง
ลงจากเมื่อวานอย่างน้อย3เหรียญต่อบาเรล
อย่าแซะๆ เดี๋ยวจะมีพวกบอกว่า ให้ดูข้อมูลรอบด้านก่อน  แต่พอจะให้แสดง ค่าการตลาด กลับไม่กล้าตอบ  ฮ่าฮ่า
รับซื้อ ขาย ซ่อม แลกเปลี่ยนคอมพิวเตอร์,โน้ตบุ๊ค และอุปกรณ์

ออฟไลน์ deertesla

อย่าแซะๆ เดี๋ยวจะมีพวกบอกว่า ให้ดูข้อมูลรอบด้านก่อน  แต่พอจะให้แสดง ค่าการตลาด กลับไม่กล้าตอบ  ฮ่าฮ่า
พวกผู้ถือหุ้นย่อมปกป้องหุ้นตัวเองเป็นธรรมดา

ออฟไลน์ Symphonic

แล้วทำไมไม่ไปซื้อหุ้นกับเขาด้วยล่ะครับ
จะได้ปันผล ได้กำไรกันไงครับ

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
วันนี้น่าจะมีประกาศลงอีกนะครับ รอดู
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ SM.

จัดเต็มถังไปเรียบร้อยแล้ว

ออฟไลน์ bravo

วันนี้น่าจะมีประกาศลงอีกนะครับ รอดู

เย็นนี้ ผมมั่นใจว่าประกาศ " พรุ่งนี้น้ำมันลดราคา " ครับ

ออฟไลน์ คุณ นมๆ

• Sr. Member

เย็นนี้ ผมมั่นใจว่าประกาศ " พรุ่งนี้น้ำมันลดราคา " ครับ
5555555555 แม่นกว่าหมอปลาอีกครับ