ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อกี้ไป Mazda มา เห็นธง โฆษณา MAZDA 2 สีใหม่ สีน้ำเงิน + จอ Navi เท่มากกกก  (อ่าน 11114 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hero Member
  • Hail to the darkside
โอ้โหเฮะ...ยังม่เห็นตัวโฆษณาใดๆ ทั้งสิ้น แต่ได้เห็น ธงโฆษณาที่ศูนย์วันนี้
เป็นรูปเป้ อีกแล้ว กับ Mazda 2 สีน้ำเงินเข้ม เท่มากกกกกกกกกกกกกกกกก
พร้อมอวดภายในแถมจอ Navi/DVD มาด้วย ช่วงนี้ ทุกๆ รุ่นในตลาด boost up
ด้วยการใส่หน้าจอมา

ในภาพภายนอกดูเป็นรุ่นท๊อปนะ สีแบบนี้เลย น้ำเงินเข้ม (ส่วนรูปที่มาแปะนี่ ตัวเก่าก่อนไมเนอร์นะ)

รุ่นท๊อปพิเศษตัวนี้ถ้าเพิ่มเงินอีกสงสัยทะลุ 7 แสนบาท แต่ถ้า campaign นี่มีเฉพาะรุ่นรองท๊อป ก็คงยังไม่ทะลุ
7 แสน รายละเอียดยังไม่รู้เรื่องอะไรเลยเพราะเห็นแต่ธงแว้บๆ มีใครรู้เรื่องบ้างครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 11, 2010, 19:35:57 โดย ned »

ออฟไลน์ cu2nite

• Full Member
Ford Fiesta เหนื่อยอีกแล้ว งานนี้
If you pay peanuts, you get monkeys.

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
Ford Fiesta เหนื่อยอีกแล้ว งานนี้

jazz  fiasta งานเข้าครับๆ

ออฟไลน์ cu2nite

อ้อ...ดูเหมือนว่า รอยยิ้ม บนหน้า MZ2 จะหายไป ดูเคร่งขรึมขึ้น
If you pay peanuts, you get monkeys.

อ้อ...ดูเหมือนว่า รอยยิ้ม บนหน้า MZ2 จะหายไป ดูเคร่งขรึมขึ้น

อ๋อ รูปที่มาแปะ เป็นรุ่นหน้าเดิมก่อนไมเนอร์เชนจ์ครับ
ตอนนี้ยังเป็นกันชนหน้ายิ้มเหมือนเดิมครับ
สีน้ำเงินเข้มเป็นแบบสีในรูปครับ

ออฟไลน์ PuppyKak

น้ำเงินแบบนี้แหละที่อยากให้มีมาให้เลือกในรถทุกรุ่นเลยยย

น้ำเงินแบบนี้แหละที่อยากให้มีมาให้เลือกในรถทุกรุ่นเลยยย

เห็นด้วยครับ ดูจาก Fiesta กับ Jazz minor change ที่ญี่ปุ่น สีน้ำเงินเฉดนี้ มีความงดงามมากครับผม
สีน้ำเงินไม่ถูกโฉลกกับคนเกิดวันอาทิตย์แบบผม แต่ถ้าสวยขนาดนี้ ผมก็ไม่สนใจแล้วล่ะครับ 555

ออฟไลน์ Fly to dream

เฟียสต้าจ๋า เอาสีม่วง  ฟ้า   เขียวมาเถอะขอร้อง :-[ :-[ :-[

ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

AnubisTT

• บุคคลทั่วไป
Aurora blue แน่ๆเลย  ;D ;D

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
สีน้ำเงินนี่สวยใช้ได้เลยนะครับ

ออฟไลน์ BOATY

• Newbie
  • *
สวยมากครับ
ขออภัย มือใหม่ :3

ออฟไลน์ kemjc

วันนี้ไปเห็นมาเหมือนกัน
เหมือนจะมีลายสติกเกอร์ติดแถวประดูด้านหลังด้วยนะ
สีน้ำเงินสวยมาก

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
เฟียสต้าจ๋า เอาสีม่วง  ฟ้า   เขียวมาเถอะขอร้อง :-[ :-[ :-[

ม่วงนี้ก็สวยดีจริงๆครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ข่าว PR ของ Mazda 2 Navi นั้น ทาง Mazda จะปล่อยรายละเอียดเต็มๆ ให้ทราบกันอย่างเป็นทางการ ราวๆ วันจันทร์ ครับ