ผู้เขียน หัวข้อ: จะซื้อ TEANA จะมี Option พิเศษไหมครับใน Motro Expo / Motor Show  (อ่าน 3479 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nikle_pk

• Hero Member
สอบถามพี่ๆครับ คือกำลังจะไปจอง New Teana ครับ
แต่ก็กังวลว่า Motor Expo หรือ Motor Show ที่กำลังจะมาถึง
ในอีก 1 และ 4 เดือน ข้างหน้า Teana จะมีการเปลี่ยนแปลงอะไรไหมครับ

ถ้ามีจะได้รอครับ (เพราะยังมีรถใช้อยู่) ถ้าไม่มีอะไรใหม่ จะได้ซื้อเลยครับ

ขอบพระคุณมากครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ 380Z

• Sr. Member
Re: จะซื้อ TEANA จะมี Option พิเศษไหมครับใน Motro Expo / Motor Show
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 10:39:34 »
เข้ามาดู

ออฟไลน์ chai99

• Sr. Member
Re: จะซื้อ TEANA จะมี Option พิเศษไหมครับใน Motro Expo / Motor Show
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 11:23:08 »
เข้ามาดูด้วยคน

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 13:40:56 »
มีโครงการซื้อเหมือนผมเลยอ่า แต่ครอบครัวผมก็ไม่ได้รีบร้อนอะไร รอโปรดีๆ คุ้มๆ ก่อนดีกว่า ตอนนี้ที่เห็นๆทุกศูนย์เลยคือลดสองหมื่น กะของแถมตามสมควรอ่าครับ แต่ไมเนอร์ปลายปีหน้า เห็นว่าจะเป็นไฟโปรเจกเตอร์ กะเดย์ไลท์ ก็สวยดีนะครับ

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 13:51:13 »
มีแค่รุ่น SS ไม่มีเนวี ในเครื่อง 2.0 ครับ

ตัวไมเนอร์ น่าจะเจอกัน มีนา ปีหน้าครับ  >:(