ผู้เขียน หัวข้อ: Motorshowครั้งนี้X1ใหม่จะมีมาโชว์มั๊ยครับ แล้วX1ที่จะตกรุ่นแล้วยังจะมีขายมั๊ยครั  (อ่าน 2184 ครั้ง)

ออฟไลน์ Muvee

• Full Member
คุณแม่ดูๆ X1 ไว้ตั้งแต่งาน Motorexpo ปลายปีที่แล้ว แต่ตอนนี้ได้ตกรุ่นไปเรียบร้อยแต่น่าจะยังมีเหลือให้จองมั๊ยครับ แล้ว Motorshow ครั้งนี้รุ่นใหม่น่าจะมีมาโชว์มั๊ยครับ
แล้วคิดว่าตัวตกรุ่นถ้าส่วนลดซักเท่าไหร่น่าจะเหมาะสมที่จะจัดครับเอาแค่รุ่น x lineครับ ไม่เอา m sport
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Gunners-headlight

• Sr. Member
มีรีวิว ในงานหลายสำนักครับ รุ่นใหม่สวยดี ตอนนี้มาแค่ เบนซิน
รุ่นเก่า น่าจะยังพอมีนะครับ

ออฟไลน์ V221

• Hero Member
รุ่นใหม่กำลังจะส่งมอบดังนั้นไม่รับจองรุ่นเก่าแล้วละครับ คงต้องลองสอบถามตามโชว์รูมที่มีรถเหลือเท่านั้น แต่น่าจะยากละ
BMW 750E M SPORT

ออฟไลน์ NavaneS

• Sr. Member
โฉมเก่า.ยังมีเหลือตามศูนย์ ต้องลองเช็คดูครับ
ส่วนโฉมใหม่ All  new X1 มีโชว์ในงานละครับ
คนดูกันเยอะเลย แต่รุ่นที่เข้ามาเป็นเครื่องพันห้าเทอโบ ออฟชั่นน้อยนิด ลองแวะไปดูเผื่อชอบได้เลยครับ
Peugeot505
BMW 318i
Honda Accord G6
Toyota Wish
Honda City
Honda Accord G9
BMW 528i M Sport
KIA Grand Carnival

ออฟไลน์ MyName

• Hero Member
  • I'm............................
หน้าเว็บยังมีข้อมูลรุ่นเก่าอยู่ครับ คงเหลือแค่รถสต๊อกที่น่าจะน้อยมากล่ะ

แต่รุ่นใหม่ ออพชั่น ขุมพลัง ราคา ก็ยังไม่น่าใช้เลย
ถ้าไม่รีบก็รอขุมพลังทางเลือกอิ่นมาก่อนก็ดีครับ
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ Muvee

• Full Member
ขอบคุณทุกท่านมากครับ ยังมีเบอร์เซลคนเก่าที่คุยกันไว้อยู่ ถ้าไปดู x1ใหม่ไม่โดน ค่อยลองเช็คสต๊อกรุ่นเก่าอีกที
ขอบคุณอีกครั้งครับ