ผู้เขียน หัวข้อ: ที่ก.ท.ม มีกล้องตรวจฝ่าไฟแดงเพิ่มไหมครับ  (อ่าน 3208 ครั้ง)

ออฟไลน์ *Zatan_p2*

• Sr. Member
ไม่ทราบว่ามีกล้องตรวจฝ่าไฟแดงเพิ่ม35จุดรึป่าวครับ  พอดีแอบฝ่าไฟแดงโดยไม่ได้ตั้งใจ  ครับ  แล้วถ้าอยู่ ต จ ว   จะไปเสียที่ไหนครับ  พอดีไม่ได้เข้าไปกรุงเทพบ่อยๆ
เก่งแกมดีเป็นศักดิ์เป็นศรีกว่าเก่งแกมโกง

keanetona

• บุคคลทั่วไป
Re: ที่ก.ท.ม มีกล้องตรวจฝ่าไฟแดงเพิ่มไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 00:48:45 »
ถ้าผิดจริงและถูกกล้องถ่ายจริง เดี๋ยวจะมีจดหมายส่งไปหาที่บ้านครับ พร้อมภาพถ่าย และ เขาจะมีใบ pay in ในนั้นครับ และจะบอกว่าสามารถชำระค่าปรับได้ที่ไหน ถ้าเอาสะดวกก็จ่ายค่าปรับตามร้านสะดวกซื้อได้ครับ

ออฟไลน์ *Zatan_p2*

• Sr. Member
Re: ที่ก.ท.ม มีกล้องตรวจฝ่าไฟแดงเพิ่มไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 00:53:24 »
ถ้าผิดจริงและถูกกล้องถ่ายจริง เดี๋ยวจะมีจดหมายส่งไปหาที่บ้านครับ พร้อมภาพถ่าย และ เขาจะมีใบ pay in ในนั้นครับ และจะบอกว่าสามารถชำระค่าปรับได้ที่ไหน ถ้าเอาสะดวกก็จ่ายค่าปรับตามร้านสะดวกซื้อได้ครับ
แล้วใบสั่งจะได้ประมาณกี่วันครับ   พอดีอาทิตย์หน้าไม่อยู่ครับ
เก่งแกมดีเป็นศักดิ์เป็นศรีกว่าเก่งแกมโกง

keanetona

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 09:44:13 »
แล้วใบสั่งจะได้ประมาณกี่วันครับ   พอดีอาทิตย์หน้าไม่อยู่ครับ

ไม่ทราบจริงๆครับ