ผู้เขียน หัวข้อ: (ไม่รู้เคยฟังกันหรือยัง) มาฟังมิจฉาชีพควายๆโดนด่ากันดีกว่า  (อ่าน 6790 ครั้ง)

ออฟไลน์ BnN

• Hero Member

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
โครตโหดเลยครับตอนสุดท้าย มีขู่เฮ๊ดตูดด้วย 5555555555
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

jaesz

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ

การที่โจรมันบอกว่า ตำรวจคงทำอะไรไม่ได้ แสดงให้เห็นถึงความล้มเหลวของการปกป้อง ประชาชน นะครับ

ถ้าแค่ใคร โทรมาหาเรา แล้ว ตำรวจไม่สามารถสืบต้นตอได้จริง ๆ ก็จบกันแล้วครับ จะใช้ VoIP ผ่าน Proxy กี่ชั้น มันก็ต้องมี land line ให้ตามได้ครับ

ออฟไลน์ CN16888

• Full Member

ฟังมาเรื่อยๆ พอมิจฉาชีพหลุด ฮาก๊ากเลย    :D

ออฟไลน์ beeday

• Sr. Member
จับเฮ๊ดตูดด้วยย  ก๊าากกกกกกกก

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ฝากด่าโจรด้วย E ปลวก!
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ CRO

ฮาดีครับ ฮิฮิ ผมตามๆข่าวมาก็เห็นจับกันได้เรื่อยๆนะครับ แต่มันไม่หมดสักกะที่อีพวกแบบนี้ - -

ออฟไลน์ maair

• Jr. Member
  • **
ผมว่าคอลเซ็นเตอร์ไม่ผ่านตั้งแต่สำเนียงแล้วครับ  :D

ออฟไลน์ prai

เสียงไม่ผ่านนะ เจ้าหน้าที่ธนาคารเวลาโทรมาหาผม โอเคกว่านี้เยอะมากอ่ะ

ออฟไลน์ WTF

แหม มันไม่ได้จับกันง่ายๆนะคุณ แล้วคุณที่พูดๆเนี่ยรู้ไหมว่า มันตั้งแก๊งค์อยู่ที่เมืองจีน แล้วติดต่อประสานกับตำรวจจีนมันยากขนาดไหน

แต่ไม่เข้าใจ ออกข่าวก็บ่อย ตู้ ATM ก็มีบอกว่ากำลังโอนเงินนะ ไม่รู้ทำไมมันโดนหลอกกันทุกวัน

ออฟไลน์ Yojinboh!!

555 เดี๋ยวนี้มันหากินกันเเบบนี้เยอะนะ เเถมยังมีคนที่เชื่อมันอีกนะ ผมเคยโดนมันโทรมาเเบบนี้เหมือนกันนะ เเต่มันไม่โชว์เบอร์ เเถมเป็นเสียงระบบอัตโนมัติเเบบ เสียงผู้หญิงเเก่ๆ ให้เรากด 9 เข้าไปคุยกับเจ้าหน้าที่มันอย่างเดียวเลย

ออฟไลน์ =TUM=

จริงครับ ที่ตำรวจเอาผิดพวกมันไม่ได้เพราะการกระทำผิดมันไม่ได้ทำในราชอาณาจักรครับ มันอาจจะอยู่ที่จีน ฮ่องกง มีทั้งนั้น แล้วถ้าใครหลงเชื่อโอนเงินไปให้ กว่าจะมารู้ตัวทีหลัง หลักฐานก็ไม่มี ติดต่อไปเบอร์เดิมมันก็เปลี่ยนเบอร์หนีไปแล้ว

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
อย่าทำเลยคร้าบ

เสียดายหนะ

เป็น เสนียด แก่ เจี๊ยว เปล่าๆ

เนาะ

ออฟไลน์ =TUM=

อย่าทำเลยคร้าบ

เสียดายหนะ

เป็น เสนียด แก่ เจี๊ยว เปล่าๆ

เนาะ

อูวว แรงส์ ฮ่าๆๆ

ออฟไลน์ nuvut9

ฮา มากครับตอนโจรหลุด 55+

ออฟไลน์ อืม...นะ

• Spirit of the "R"
ไม่หมดซะทีเนอะ มิจฉาชีพถั่วๆแบบนี้เนี่ย  :-\
'18 Honda Jazz gk5 s mt
'11 Volkswagen Scirocco R
'04 Honda Integra dc5 Type R
'96 Honda Prelude bb1

ออฟไลน์ maggie

โคตร ฮา ครับพี่น้อง 5 5 5 โจรไม่เนียนเลยอะ

ที่สำคัญจะอัดตรูดกันเลยเหรอ 5 5 5

ออฟไลน์ amazegu

• Newbie
  • *
    • ร้านค้าออนไลน์ opencart module
555 ขำดีคับ

ออฟไลน์ terng46

• Newbie
  • *
call center พูดจาฟังยังไม่เข้าใจเลย
จบถึง ป.4 ป่าววะ

ออฟไลน์ Ruksadindan

ก็เพิ่งได้ฟังเมื่อวาน แต่ขี้เกียจเอามาโพสท์ ขอบคุณพี่กล้วยครับ

ตอนจบฮาสุด แม้จะนานเก้านาทีก็ทนรอหน่อย 55555+

keanetona

• บุคคลทั่วไป
นับถือคนโทรไปครับ ค่อยๆต้อนจนจนมุม แล้วมันเริ่มหลุด

ไอ้โจรกระจอก ติดคุกไปซะนะ

ออฟไลน์ praphan

• Jr. Member
  • **
คิดได้ไง......555

ออฟไลน์ cu2nite

สำเนียงอย่างนี้ ถ้ามาหลอกขอเก็บค่าขนขยะ ค่าดูดส้วม ยังค่อยน่าเชื่อหน่อย
If you pay peanuts, you get monkeys.

ออฟไลน์ !LiLo!

Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"

ออฟไลน์ liveshow

• รถไม่แรงแต่แซงยาก
น่ากลัวชมัด โดนจับทลวงใส้ด้วย 5555
ผมโดนมา 2 ครั้ง พูดไปเรื่อยๆ ต้อนไปเรื่อยๆ สุดท้ายบอกให้โทรไป เบอร์ประมาณเนี่ย และก็บอกว่าถ้าไม่โทรจะให้ตามจนท.มาทวงถึงบ้าน แล้วมันก็ถามเลขที่บ้านผม (เออแล้วกรูจะบอกเมิงดีไหมเนี่ย) ผมก็เลยให้มันไปหาเองอยากมาก็มา

ปล.เกิดมายังไม่เคยทำบัตรเครดิตเลย
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ Zardus

:-\
อยากให้โทรมาหาผมมั่งอะ น่าสนุกดี
โทรมาสิเฟ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยย
ทำไมไม่โทรเล่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาา
โนววววววววววววววววววววววววววววววว

โทรมาเถอะครับคุณโจร อยากคุยด้วย เบื่อๆ

อิอิอิ

ถ้าโทรมาล่ะก็ได้ชิงด่าเฮ็ดตูดก่อนแน่นอน

โทรมาน้าาาาา จะรอน้าาาาา
บุหรี่ เป็นภัยต่อสังคม

เราจะเป็นฮีโร่

ดูด ให้มันหมดโลกไปซะ